२५ वर्षाच्या जावयासोबतच पळून गेली ५० वर्षाची सासू; लग्न करून परत आले तेव्हा….

ट्रेंडिंग

सासू आणि जावयाचे नाते खूप जवळचे व प्रेमळ असते. सासू जावयासाठी आईच्या स्थानी असते .परंतू आजच्या या कलीयुगात काय होईल सांगता येणार नाही. चक्क 50 वर्षाची सासू 25 वर्षाच्या जावयासोबत पळून गेली चला तर पाहूया नक्की काय आहे हे प्रकरण.? प्रेम जात पाहत नाही, धर्म पाहत नाही, संबंध पाहत नाही, वय पाहत नाही किंवा संपत्ती पाहत नाही.

   

प्रेम कोणालाही, कोठेही, केव्हाही होवू शकतं. प्रेमाच्या सखोलतेत उतरून, एखादी व्यक्ती आपल्या नात्याचे ही बलिदान करते. बर्‍याचदा अशा धक्कादायक घटना ऐकल्या आणि पाहिल्या जातात ज्यावर क्षणभरही विश्वास ठेवणे कठीण होते. अलीकडेच बिहारमधील मुझफ्फरपूर येथून प्रेम प्रकरणातील एक अनोखी घटना उघडकीस आली असून 50 वर्षाची सासू तिच्या 25 वर्षाच्या जावयाच्या प्रेमात पडली.

त्याचवेळी, तरुण जावईलासुद्धा आपल्या जुन्या सासूच्या प्रेमात पडला. सासू आणि जावई यांच्या जोडीने एकमेकांना एकत्र राहून जीवन जगण्याचे तथा एकत्रच मराण्याचे वचन देखील दिले. असं म्हणतात की प्रत्येक नातं आणि प्रत्येक बंधन प्रेमासमोर गुढगे टेकते. बिहारच्या मुझफ्फरपूरमध्ये एका सासू आणि सून जोडीने सुद्धा असेच केले. असे म्हणतात की दोघे एकमेकांच्या प्रेमात इतके हरवले की दोघांनीही घरातून पळ काढला आणि अग्नी देवतेच्या समक्ष सात फेऱ्या मारल्या.

हे वाचा:   पुरुषांकडून फक्त हे एक सुख मिळवण्यासाठी आतुरलेल्या असतात स्त्रिया.. ही गोष्ट जाणून तुम्ही देखील थक्क व्हाल..एकदा पहाच..

प्रेमामुळे सासू आणि जावयाची जोडी पती-पत्नीच्या जोडीत बदलली. जेव्हा लोकांना या घटनेची माहिती मिळाली तेव्हा या बातमीने प्रत्येकाला धक्काच बसला. सासू आणि जावई पळून गेल्याची बातमी संबंधित भागात आगीसारखी पसरली. या घटनेवर महिलेचा नवरा आणि मुलगी यांनीही आक्षेप घेतला. जेव्हा लोकांना या धक्कादायक घटनेची माहिती मिळाली तेव्हा पोलिसांनाही घटनेची माहिती देण्यात आली.

पुढाकार घेत पोलिसांनी सासू आणि जावयाला आपल्या ताब्यात घेतले आणि शांततेचा भंग केल्याबद्दल त्यांचे चालान केले. हे प्रकरण मुझफ्फरपूर जिल्ह्यातील भाऊकलां पोलिस स्टेशन परिसरातील एका गावातले आहे. इथली एक महिला आपल्या मुलीच्या पतीच्या प्रेमात पडली. एकत्र होण्यासाठी सासू आणि जावई 10 महिन्यांपूर्वी घरातून पळाले. परंतु या दोघांबद्दल नातेवाइकांनी पोलिसांत कोणतीही तक्रार दिली नव्हती. पण 10 महिन्यांनंतर दोघेही कोर्ट मॅरेज करून घरी परतले. घरी पोहोचताच सगळीकडे खळबळ उडाली. माहिती मिळताच पोलिसांनीही पदभार स्वीकारला.

हे वाचा:   महिलांच्या या अं'गाला चुकुनही स्पर्श करू नका..नाहीतर घरात येते गरिबी.. पुरूषांनी नक्की पहा..

सासू आणि जावई दोघांनीही पोलिसांसमोर एकत्र राहण्याची शपथ घेतली. जेव्हा हे प्रकरण वाढू लागले आणि हाय व्होल्टेज नाटक होऊ लागले, तेव्हा पोलिसांनी दोघांना ताब्यात घेतले आणि शांततेचा भंग केल्याबद्दल त्यांचे चालान केले. आता ही बाब गावात चर्चेत आहे. अशी विचित्र घटना गावात तसेच आजूबाजूच्या परिसरात चर्चेचा विषय बनून राहिली आहे. यामुळे कुटुंबीयांनी महिला व त्या युवकापासून दूरी ठेवली आहे. या दोघांबद्दल कुटुंबात संतापाचे वातावरण आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply