शिल्पा शेट्टी प्रमाणेच या अभिनेत्यांना सोडुन जावे लागले होते हे रियालिटी शो, कारणे एकूण तुमच्या भुवया उंचावल्या शिवाय राहणार नाही.!

मनोरंजन

अनेक दिवसापासून अभिनेत्री शिल्पा शेट्टी रियालिटी शो असलेल्या सुपर डांसर 4 मध्ये परीक्षणाचे काम करत होती. परंतु राज कुंद्रा यांच्या पो’र्न’ग्रा’फी प्रकरणामुळे ती या रियालिटी शोमधून बाहेर झाली आहे. येणाऱ्या अनेक एपिसोडमध्ये ती आता दिसणार नाही. परंतु हे पहिल्यांदा घडत नाही की रातोरात सेलिब्रिटी रियालिटी शोमधून बाहेर काढले गेले. असे अनेक कलाकार आहेत ज्यांना विविध कारणांमुळे रिएलिटी शो सोडून जावे लागले होते.

   

नवजोतसिंग सिद्धू: कपिल शर्माचा विनोदी कार्यक्रम सुरू झाल्यापासून नवज्योतसिंग सिद्धू या कार्यक्रमाचे कायमचे पाहुणे होते. पुलवामा हल्ल्याबाबत सिद्धू यांच्या वक्तव्याचा फटका 2019 मध्ये त्यांना सहन करावा लागला. ज्यानंतर सिद्धू यांना चॅनलने शोमधून काढून टाकले. सिद्धू सोशल मीडियावर बरेच ट्रोल झाले होते. वापरकर्त्यांनी सिद्धूला शोमधून काढून टाकण्याची मागणी केली होती. यानंतर सिद्धूची जागा अर्चना सिंगने शोमध्ये घेतली.

हे वाचा:   ' माझ्या मित्रांसोबत झोपलेत माझा भाऊ...' त्यांना घरी घेऊन जाण्याची वाटते भीती, सोनम कपूरचा धक्कादायक खुलासा

पपॉन: गायक पपॉनला त्याच्या एका कृतीतून रातोरात शोमधून बाहेरचा रस्ता दाखविला गेला होता. ते व्हॉइस इंडिया किड्सचे मेंटर होते. त्याने आपल्या टीमच्या मुलांबरोबर होळी साजरी करत थेट फेसबुक केले. यादरम्यान ते आसामच्या सिंगर ला चुंबन घेताना दिसले. ही क्लिप येताच व्हायरल झाली आणि पपॉनला ट्रोल करण्यास सुरवात केली. नंतर त्याने माफी मागितली. पपॉनविरोधात पॉ’क्सो का’य’द्यांतर्गत त’क्रार दाखल केली होती.

अनु मलिक: प्रसिद्ध संगीतकार आणि गायिका अनु मलिक यांच्यावर मी’टूचा आरोप होता. विवीध आरोप लागल्यानंतर अनु मलिक यांना इंडियन आयडॉलच्या न्यायाधीशपदाची जागा गमवावी लागली होती. अनु मलिकला याचा खूप त्रास झाला होता. म्हणूनच पुढच्या सीझनमध्ये अनु मलिक घेण्याचा धोका निर्मात्यांनी घेतला नाही. तथापि, सीझन 12 मध्ये, अनु मलिक पुन्हा न्यायाधीश आहे. आता त्याच्याविरुद्धचा खटलाही निकाली निघाला आहे.

हे वाचा:   नीता अंबानीने लग्नापूर्वी ठेवली होती अशी अट,अचंबित झाला होता अंबानी परिवार, जाणून घ्या काय आहे ती "अट"....

जर हा लेख आवडला असेल तर तुमच्या मित्र-मैत्रिणींना शेअर करायला विसरू नका. तसेच अशाच प्रकारच्या अनेक नवनवीन प्रकारच्या माहितीसाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक करायला विसरु नका.

Leave a Reply