११ वर्षाच्या मुलीला पोटात दुखू लागल्यावर नेले डॉक्टरकडे; मग समजले कि मुलगी प्रे’ग्न’न्ट आहे.!

ट्रेंडिंग

आई बनणे ही प्रत्येक स्त्रीच्या जीवनातील सर्वात आनंददायक भावना असते. केवळ आई बनण्याची ही सुंदर भेट निसर्गाने स्त्रीयांना दिली आहे. यादरम्यान, एखाद्या महिलेला खूप वेगळे अनुभव येतात आणि भिन्न वाटते, परंतु हा आई होण्याला आपला वेळ असतो. जर आपण वैज्ञानिक दृष्टिकोनातून पाहिले तर ”ग’र्भ’धारणेसाठी” 25 ते 30 वर्षांचे वय सर्वोत्कृष्ट आहे, कारण यावेळी प्र’ज’नन प्रणाली आणि शरीरातील इतर प्रणाली त्यांच्या शिखरावर आहेत.

   

त्याच वेळी, सामान्यतः असे मानले जाते की 18 वर्षानंतर मुलीचे शरीर तिच्या शरीरात आणखी एक जीवन निर्माण करण्यास सक्षम होते. परंतु यूकेमध्ये, अशी घटना चर्चेत आली आहे. ज्याने सर्वांना चकित केले आहे. आम्ही आपल्याला सांगू इच्छितो की इथे एका 11 वर्षाच्या मुलीने एका मुलाला जन्म देऊन सर्वांना चकित केले. जर ही मुलगी मुलगी 10 वर्षांची होती. मग ती गरोदर राहिली.?

हे वाचा:   स्कर्ट घालून मुलं दिल्ली मेट्रोमध्ये घुसली, असं कृत्य पाहून लोक संतापले, पाहा व्हिडिओ....

वृत्तानुसार 11 वर्षांची ही मुलगी ब्रिटनमधील सर्वात लहान वयात आई बनली आहे. वयाच्या दहाव्या वर्षी ही मुलगी ”ग’रो’दर” राहिली. ह्या मुलीच्य काही काळ पोटात दुखत होते. पोटदुखीमुळे ती बर्‍याचदा रडत असे. यामुळे पालकांनी त्याला डॉक्टरांकडे नेले पण तिथे मात्र प्रकरण काही वेगळेच समोर आले. यादरम्यान मुलीच्या पालकांनी तिला रुग्णालयात नेले. त्यावेळी बाळ 30 आठवड्यांच्या ”ग’र्भा’श’यात'” होते.

तिने रुग्णालयातच एका मुलाला जन्म दिला. सुदैवाने, आई आणि मुल दोघेही निरोगी आहेत. मी ”गरोदर” प्रत्येक स्त्रीची आयुष्यात नवीन उमंग भावना येते. हा एक निसर्गाचा सुंदर चमत्कार आहे . जर आपण वैज्ञानिक दृष्टिकोनातून बघितले तर, गर्भधारणेच्या पहिल्या स्तरावर 25 ते 30 वय वर्षे महिला आणि पुरुष दोघांसाठी योग्य आहेत.तथापि, असे सहसा मानले जाते की 18 वर्षांनंतर, शरीर एखाद्या नवीन जीवनास जागृत करण्यास सक्षम आहे, परंतु या वर्षाच्या मध्यभागी ही घटना समोर आली आहे आणि सर्वच आश्चर्य चकित झाले आहेत.

हे वाचा:   स्त्रियांच्या बिं'बीकडे म्हणजेच नाभीकडे पाहून त्यांच्या या गुपित गोष्टी जाणून घेवू शकता...अशा स्त्रिया फक्त रोज..

हा एक निसर्गाचा चमत्कार म्हणावा लागेल की वयाच्या 11 व्या वर्षी ह्या ब्रिटनमधल्या मुलीने एका निरोगी मुलाला जन्म दिला. माहिती अनुसार, ब्रिटनमधिल मुलगी वयाच्या 11 वर्षातच ”ग’रो’दर” झाली. मुलीच्या पोटात दुखू लागले म्हणून तिच्या पालकांनी तिला रुग्णालयात नेले या वेळी त्यांना असे कळले की ह्या मुलीच्या पोटात 30 आठवड्या बाळ आहे. आत्ता या मुलीना एका मुलाला जन्म दिला आहे आणि देवाच्या कृपेने आई व बाळ दोघेही निरोगी आहेत.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply