या मुलीला हवाय २ दिवसाचा बॉयफ्रेंड; बदल्यात देईल ७२ हजार रुपये, पहा नेमकं काय करायला लावणार आहे.!

ट्रेंडिंग

जवळजवळ प्रत्येक मुलाचे एखाद्या मुलीसोबत प्रियकर म्हणून डेटवर जाण्याचे स्वप्न असते. परंतु अशी अनेक मुले आहेत ज्यांची स्वप्ने आजपर्यंत अपूर्ण आहेत. आजच्या युगात मुलीचा प्रियकर होण्यासाठी बरीच मेहनत घ्यावी लागते. एका मुलीच्या मागे शेकडो मुलांची एक रांग असते आणि आपण त्या सर्वांपेक्षा उत्कृष्ट असावे. मग आपण एखाद्याचे प्रियकर बनलो तरीही आपल्या खिशात पैसे असले पाहिजेत.

   

मैत्रिणीसमवेत डेटवर जाण्यासाठी खूप पैसेही लागतात. अशा परिस्थितीत, जर एखादी मुलगी तुम्हाला सांगते की आपण माझा प्रियकर बना आणि त्या बदल्यात मी तुम्हाला दररोज पैसे देईन ? हे ऐकल्यानंतर तुम्ही त्यावर विश्वास ठेवणार नाहीत. तुम्ही असा विचार कराल की, एक मुलगी मला तिचा प्रियकर बनवत आहे आणि वरून पैसेही देत आहे हे स्वप्नासारखे आहे.

पण हे स्वप्न नाही तर वास्तव आहे. वास्तविक, आजकाल सोशल मीडियावर एक विचित्र जाहिरात खूप व्हायरल होत आहे. या जाहिरातीमध्ये एक महिला पैशाच्या बदल्यात प्रियकर शोधत आहे. या जाहिरातीमध्ये महिलेने म्हटले आहे की तिला 48 तास भाड्याने बॉयफ्रेंड हवा आहे. या कामासाठी ती 72 हजार रुपये देण्यास तयार आहे. या मुलीला तिच्या सासूसाठी एका प्रियकराची गरज आहे.

हे वाचा:   पुरुष दे’ह विक्री मुंबई पुण्यात कश्यापद्धतीने चालते बघा..अनेक असंतुष्ट महिला पुरुषांसोबत या पद्धतीने करत असतात..जाणून घ्या

वास्तविक मुलगी एका मित्राच्या लग्नाला जात आहे. ती सासूलाही सोबत घेऊन जात आहे. तिच्या सासू-सासऱ्याने जोडप्याप्रमाणे लग्नात हजेरी लावावी अशी तिची इच्छा आहे. याचा अर्थ असा की तिला हा भाड्याने घेतलेला प्रियकर 48 तास तिच्या सासूच्या प्रेयकरा सारखा हवा आहे. तथापि, तिला कोणत्या प्रकारचा प्रियकर हवा आहे याबद्दल काही अटी देखील लिहिलेल्या आहेत.

जाहिरातीमध्ये त्या मुलीने लिहिले आहे की ऑगस्टमध्ये हडसन वैली येथे लग्न आहे. येथे शुक्रवार संध्याकाळ ते शनिवारी संध्याकाळी मला माझ्या सासूसाठी प्रियकर आवश्यक आहे. तुला दोन दिवस माझ्या सासूकडे रहावे लागेल. या दरम्यान आपण तिची काळजी घ्याल आणि लग्नात तिचा प्रियकर म्हणून अभिनय कराल. आपणा दोघांनाही लग्नात जोडप्यासारखे वागावे लागेल.

हे वाचा:   ११ वर्षाच्या मुलीला पोटात दुखू लागल्यावर नेले डॉक्टरकडे; मग समजले कि मुलगी प्रे'ग्न'न्ट आहे.!

त्या दिवशी माझी सासू पांढरे कपडे घालणार आहे. जो या नोकरीत बसतो तो हजार डॉलर्सपर्यंत कमावू शकतो. या जाहिरातीसह मुलीने एक अट देखील लिहिले आहे. ही अट पूर्ण करणारी व्यक्ती आपल्या सासूचा प्रियकर होण्यासाठी व 72 हजार रुपये मिळविण्यास पात्र असेल. अटनुसार बॉयफ्रेंड असणाऱ्या व्यक्तीचे वय 40 ते 60 वर्षांदरम्यान असले पाहिजे.

तो एक चांगला नर्तक असणे आवश्यक आहे. यासह, त्याची बोलण्याची पद्धतही आकर्षक असावी. जर आपण वर नमूद केलेली अट पूर्ण करू शकत असाल तर आपण मुलीच्या सासूचा प्रियकर बनून 72 हजार रुपये कमवू शकता. तर तुमच्यापैकी कोण या नोकरीसाठी तयार आहे.? कमेंट करून सांगा.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply