एकता कपूर ची या टिव्ही अभिनेत्रींबरोबर आहे जीवापाड मैत्री, एकीला तर बनवणार होती आपली वहिनी.!

मनोरंजन

एकता कपूरचे नाव घेतले की डोळ्यासमोर चेहरा उभा राहतो तो टीव्ही मालिकांचा. तिने एकापेक्षा एक सुपरहिट सीरियल प्रेक्षकांना दिले आहेत. छोट्या पडद्याबरोबरच एकता मोठ्या पडद्यावरही कार्यरत आहे. सध्या तर तिने अनेक वेब मालिका देखील आणल्या आहेत ज्या अनेक ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर रिलीज सुद्धा झाल्या आहेत.

   

एकता उद्योगात मित्रांना मित्र आणि शत्रूंचे शत्रू म्हटले जाते. तिने अनेक कलाकारांना रातोरात स्टार केले आहे. काही अभिनेत्री साध्या सून व व्हँपची भूमिका साकारून केवळ प्रेक्षकांच्याच नव्हे तर एकता कपूरच्याही पसंतीस पडल्या आहेत. आज आम्ही तुम्हाला टीव्हीच्या बहिणींबद्दल सांगणार आहोत ज्यांना एकता कपूरच्या आवडीच्या यादीमध्ये समाविष्ट केले आहे आणि प्रत्येक मोठ्या आणि छोट्या प्रसंगी तिच्यासोबत दिसतात.

अनिता हसनंदानी:- प्रसिद्ध टीव्ही अभिनेत्री अनिता हसनंदानी यांनी काही बॉलिवूड चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. आजकाल ती कलर्सच्या प्रसिद्ध शो ‘नागीन’ मध्ये दिसली आहे. अनिता गेली 18 वर्षे इंडस्ट्रीमध्ये आहे आणि काळानुसार तिचे सौंदर्य वाढत आहे. एकता कपूरच्या मालिका ‘कभी सौतन कभी सहेली’ या मालिकेतून अनिताने आपल्या टीव्ही कारकिर्दीची सुरूवात केली. अनिता आणि एकताची मैत्री खूप मजबूत आहे. अनिता प्रत्येक फंक्शनमध्ये एकता कपूरसोबत दिसली आहे आणि वृत्तानुसार, एका वेळी तिला अनिताला आपली वाहिनी बनवायची होती.

हे वाचा:   राज कुंद्रा बरोबर लग्न करायला तयार नव्हती शिल्पा शेट्टी; तेव्हा तयार झाली जेव्हा राज कुंद्रा यांनी...

दिव्यांका त्रिपाठी:- दिव्यांका त्रिपाठी ही सर्वात टीव्ही अभिनेत्री आहे. दिव्यांकाने तिच्या करिअरची सुरुवात ‘बनू में तेरी दुल्हन’ या मालिकेतून केली होती. सध्या ती स्टार प्लस शो ‘ये है मोहब्बतें’ मध्ये इशिताची भूमिका साकारत आहे. तिची फॅन फॉलोव्हिंग बॉलिवूडच्या प्रसिद्ध अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाही. एकता आणि दिव्यांकाचे नाते खूप मजबूत आहे. ती प्रत्येक प्रसंगी एकता कपूरसोबत दिसली आहे.

मौनी रॉय:- प्रसिद्ध टीव्ही अभिनेत्रींमध्ये मौनी रॉय यांचे नाव समाविष्ट आहे. ‘नागीन’ या मालिकेत मौनीची सर्पशैली लोकांना आवडली. मौनीचे सौंदर्य कोणत्याही बॉलिवूड अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाही. नुकतीच मौनीने ‘गोल्ड’ चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले आहे. मौनीला तिचा पहिला ब्रेक एकता कपूरने ‘क्यून्की सास भी कभी बहु थी’ मध्ये दिला होता. आज इतक्या वर्षांनंतर मौनी एकताची आवडती झाली आहे. दोघेही बर्‍याच प्रसंगी एकत्र पार्टी करताना दिसतात.

हे वाचा:   केवळ संस्कृतीतच नाही तर पोहण्यातही अव्वल आहे आर माधवनचा मुलगा; पहा फोटो..

साक्षी तंवर:- एकता कपूर आणि साक्षी तंवरची मैत्रीही जुनी आहे. साक्षीच्या करिअरची सुरुवात एकता कपूरच्या शो ‘कहानी घर घर की’ या मालिकेने झाली. रिपोर्ट्सनुसार, एकताने साक्षीला इतके आवडले की तिला तिला आपल्या चित्रपटात कास्ट करण्याची इच्छा होती पण साक्षी त्यासाठी तयार नव्हती. साक्षीने बॉलिवूडमधील काही चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. रिपोर्ट्सनुसार साक्षी तंवर एकता कपूरच्या अगदी जवळ आहेत आणि सध्या ती अल्ट बालाजीच्या ‘कर ले तू भी मोहब्बत’ या वेब सीरिजमध्ये दिसली आहे.

जर हा लेख आवडला असेल तर तुमच्या मित्र-मैत्रिणींना शेअर करायला विसरू नका. तसेच अशाच प्रकारच्या अनेक नवनवीन प्रकारच्या माहितीसाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक करायला विसरु नका.

Leave a Reply