“फुल और कांटे” मधल्या या सुंदर अभिनेत्रीची झाली अशी हालत; फोटो पाहून तुम्हीही ओळखू शकणार नाही.!

मनोरंजन

अजय देवगणने चित्रपटसृष्टीत खूप नाव कमावले आहे आणि चांगल्या पदावर पोहोचले आहे. हा असा अभिनेता आहे जो विनोदापासून अभिनयापर्यंत प्रत्येक पात्रामध्ये उत्तम प्रकारे बसतो, म्हणूनच त्याला सिनेमा जगतातील सर्वात यशस्वी अभिनेता म्हणून ओळखले जाते. अजय देवगणने कॉमेडी, रोमान्स आणि ऍक्शन तसेच गं’भीर विषयांवर अनेक चित्रपटांमध्ये जबरदस्त अभिनय केला आहे आणि त्याच्या मेहनतीमुळे आणि जबरदस्त अभिनयामुळे त्याला त्याच्या कारकिर्दीत 2 राष्ट्रीय पुरस्कार आणि 4 फिल्मफेअर पुरस्कार मिळाले आहेत पण आज आम्ही तुम्हाला देत आहोत हा लेख, आम्ही अजय देवगणच्या पहिल्या चित्रपट फूल और कांतेची अभिनेत्री मधू बद्दल बोलणार आहोत.

   

अजय देवगणसोबत मधूचा हा चित्रपट ऍक्शन आणि रोमान्सने परिपूर्ण होता. अजय आणि मधूचा हा चित्रपट त्या काळातील सर्वात मोठा हिट चित्रपट ठरला, परंतु आपणा सर्वांना हे जाणून थोडेसे आश्चर्य वाटेल की ज्या अभिनेत्रीने या चित्रपटात काम केले, हा चित्रपटही तिचा पहिला होता आणि आज ती जवळजवळ बॉलिवूडमधून गायब झालेय.

हे वाचा:   अवॉर्ड शो मध्ये कोणीतरी रणवीर सिंगच्या गालावर मारली जोरदार झापड, व्हिडिओ वायरल

मधुबाला रघुनाथ, ज्याने अभिनेता अजय देवगणसोबत 1991 मध्ये तिच्या “फूल और कांटे” या चित्रपटातून पदार्पण केले, आजकाल ती कुठे आहे हे क्वचितच कोणाला माहीत असेल. हा तो काळ होता जेव्हा जॅकी श्रॉफ सुनील शेट्टी सनी देओल बॉलिवूडमध्ये राज्य करायचा, पण अजय देवगण आणि मधुच्या सुपरहिट पदार्पण चित्रपटाने या सर्व स्टार्सना मोठे आव्हान दिले.

मधुबाला रघुनाथने ‘फूल और कांटे’ चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. या चित्रपटानंतर मधू रातोरात स्टार बनली. मग अभिनेत्रीला बॉलिवूडमध्ये थोडे कमी काम मिळाले, असे असूनही मधूने काही बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये काम केले पण ते चित्रपट तितके यशस्वी झाले नाहीत. त्यानंतर अभिनेत्रीला स्वतःला बॉलिवूड इंडस्ट्रीपासून दूर ठेवण्यास भाग पाडण्यात आले.

हे वाचा:   अरुंधतीच्या आईला आणि बहिणीला पाहिलंत का.? खूपच सुंदर दिसते तिची बहीण, पहा फोटो....

मधूचा शेवटचा चित्रपट 2011 मध्ये लव्ह यू आर्टिस्ट होता. या चित्रपटानंतर, फूल और कांटेची अभिनेत्री अद्याप कोणत्याही चित्रपटात दिसली नाही. उत्कृष्ट अभिनय आणि प्रचंड सौंदर्य असूनही ती आजकाल चित्रपटांपासून दूर आहे. मधूने 1999 साली आनंदशी लग्न केले, आज ती तिच्या कुटुंबासह आनंदी आहे आणि तिला दोन मुले आहेत, ज्यांची ती स्वतःची काळजी घेते.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply