मोहब्बतें चित्रपटातील ही सुंदर अभिनेत्री आठवते का..बघा आता कशी दिसते..सध्या दोन मुलांची आई असून देखील अजूनही ती इतकी हॉ ट..

मनोरंजन

हिंदी चित्रपटसृष्टीत असे अनेक तारे आहेत ज्यांनी त्यांच्या पहिल्याच चित्रपटातून मोठी ओळख निर्माण केली आहे, मात्र नंतर ते फ्लॉप कलाकारांच्या श्रेणीत सामील झाले. अभिनेत्री प्रीती झांगियानीच्या बाबतीतही असेच घडले. प्रीती झांगियानीचा ज न्म 18 ऑगस्ट 1980 रोजी मुंबईत झाला.

   

प्रीती झांगियानीने वयाच्या 22 व्या वर्षी हिंदी चित्रपटसृष्टीत पदार्पण केले. तिच्या पहिल्या बॉलिवूड चित्रपटात प्रीतीने अमिताभ बच्चन, सुपरस्टार शाहरुख खान, अनुपम खेर आणि शतकातील ऐश्वर्या राय यासारख्या अनेक मोठ्या कलाकारांसोबत काम केले. 2002 मध्ये आलेल्या ‘मोहब्बतें’ चित्रपटात ती पहिल्यांदा दिसली होती. या चित्रपटात त्याच्यासोबत इतर अनेक नवीन चेहऱ्यांनी बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवले होते.

प्रीती तिच्या पहिल्याच चित्रपटातून प्रेक्षकांची मने जिंकण्यात यशस्वी झाली. प्रत्येकाला त्याच्या साधेपणाची आणि निर्दोषतेची खात्री होती. जेव्हा ती एका पांढऱ्या रंगाच्या सूट आणि शिफॉन दुपट्टामध्ये चित्रपटात दिसली तेव्हा प्रेक्षकांच्या नजरा तिच्यावर खिळल्या होत्या. ‘मोहब्बतें’ या सुपरहि-ट चित्रपटात प्रीतीने एका साध्या मुलीची भूमिका साकारली होती.

हे वाचा:   मोहब्बतें चित्रपटातील ही सुंदर अभिनेत्री आठवते का..बघा आता कशी दिसते..सध्या दोन मुलांची आई असून देखील अजूनही ती इतकी हॉ ट..

प्रीतीचा अभिनय चांगलाच आवडला, तर तिचे सौंदर्यही लोकांना आवडले. ‘मोहब्बतें’च्या अफाट यशानंतर तिच्याकडे चित्रपटांची ओढ होती. त्याला अनेक चित्रपटांच्या ऑफर आल्या. प्रीतीने केवळ हिंदी चित्रपटातच काम केले नाही तर ती मल्याळम, तेलगू, तमिळ, कन्नड, पंजाबी, बंगाली आणि राजस्थानी चित्रपटांमध्येही दिसली. जरी ती एक यशस्वी अभिनेत्री बनू शकली नाही.

तिने मोहब्बतें मधून मिळवलेल्या लोकप्रियतेची पुनरावृत्ती ती कधीही करू शकली नाही. ती सतत चित्रपटांमध्ये सक्रिय होती आणि अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले पण तिची जादू प्रेक्षकांवर काम करू शकली नाही. प्रीती हळूहळू चित्रपट पडद्यापासून दूर गेली आणि एक वेळ आली जेव्हा ती पूर्णपणे गायब झाली. हळूहळू ती विसरली जाऊ लागली.

जरी प्रीती आज आनंदी जीवन जगत आहे. प्रीतीने 2008 मध्ये परवीन दाबाससोबत लग्न केले होते. प्रीती तिच्या वै-वाहिक जीवनात आनंदी आहे आणि ती सध्या दोन मुलांची आई आहे. लग्नानंतर दोन वर्षांनी तिने पहिला मुलगा जयवीरला ज न्म दिला. 2016 मध्ये प्रीतिने आपल्या दुसऱ्या मुलास ज न्म दिला.

हे वाचा:   नवऱ्याच्या सुखापासुन अजूनही वंचित आहेत या अभिनेत्री; एकीचे तर ९ लोकांसोबत लफडे होते.!

सध्या ती चित्रपटसृष्टीपासून पूर्णपणे दूर राहून आपल्या कुटुंबाची काळजी घेत आहे आणि तिच्या दोन मुलांचे चांगले संगोपन करत आहे. 41 वर्षांची झालेली प्रीती झांगियानी अजूनही खूप सुंदर दिसते. प्रीती आता तिच्या चाहत्यांशी सोशल मीडियाद्वारे जोडली गेली आहे आणि ती दररोज तिचे फोटो चाहत्यांसोबत शेअर करत राहते. सुंदर असण्याव्यतिरिक्त, ती या वयात बरीच फि’ट आहे.

Leave a Reply