23 ऑक्टोबर: शनिदेव या ४ राशींवर झाले खुश..कुबेराचे धन देवून जाणार..आता या राशींसाठी आले आता सोन्याचे दिवस..

अध्यात्म

नमस्कार मित्रांनो, येत्या शनिवारपासून मोठा शुभयोग या राशींच्या जीवनात येणार असून ज्योतिषानुसार पुढचे 4 वर्ष शनीची कृपा दृष्टी आपल्या राशीला लाभणार आहे. हा आपल्या जीवनातील अतिशय महत्व पूर्ण काळ ठरणार आहे.

   

कारण शनिदेव पुढचे चार वर्ष या राशींवर अत्यंत प्रसन्न राहणार असून यांच्या नशिबाला नवे वळण प्राप्त होणार आहे. शनीच्या शुभ प्रभावाने यांचे भाग्य उजळून निघणार आहे.

वर्तमान स्थितीमध्ये शनी मकर राशीमध्ये स्थित आहेत आणि पुढचे दीड वर्ष ते याच राशीमध्ये राहणार आहेत. आणि त्यानंतर राशी परिवर्तन करून ते कुंभ राशीत परिवर्तन करणार आहेत. या दोन्ही राशी शनीच्या राशी आहेत.

चला तर जाणून घेवू कोणत्या चार राशींवर शनिदेव कृपा करणार आहेत.

मेष राशीवर शनि देवांची विशेष कृपा कायम राहील. तुमचा वेळ खूप फायदेशीर ठरेल. आपल्या काही महत्त्वपूर्ण योजना यशस्वी होऊ शकतात, ज्यामध्ये तुम्हाला प्रचंड फायदा होईल. आई-वडिलांचे आशीर्वाद तुमच्या बरोबर असतील. मुलांचे आ रो ग्य सुधारण्याची शक्यता आहे. आपण फायदेशीर प्रवासाला जाऊ शकता.

तुमचा आत्मविश्वास मजबूत राहील आणि तुम्ही तुमची सर्व कामे पूर्ण करू शकाल. अचानक झालेल्या यशामुळे नवीन मार्ग निघू शकतात. आर्थिक परिस्थिती मजबूत राहील. घरगुती सुविधा वाढण्याची शक्यता आहे. कठोर परिश्रमाने तुम्ही प्रत्येक क्षेत्रात यश मिळवाल आणि प्रचंड धनलाभ आपल्याला होण्याचे संकेत आहेत.

हे वाचा:   होळीची राख गुपचुप ठेवा इथे करोडपती व्हाल..घरावरील संकट, पैशाची अडचण, आजारपण पासून होईल सुटका..

शनी देवांचे विशेष आशीर्वाद सिंह राशीवर देखील होणार आहेत. पालकांचे आ रो ग्य सुधारेल. संपत्ती वाढण्याची शक्यता आहे. आपल्या भावाच्या मदतीने आपले कोणतेही रखडलेले काम पूर्ण केले जाऊ शकते. अचानक संपत्ती मिळण्याची दाट शक्यता आहे.

आपल्या कामाचे क्षेत्र वाढू शकते. तुम्ही तुमच्या शत्रूंचा पराभव कराल. आपल्याला ध र्मा च्या कार्यात अधिक रस वाटेल. सामाजिक क्षेत्रात सन्मान प्राप्त होईल. काही गरजू लोकांना मदतीची संधी मिळू शकते. परिश्रम केल्याने अपेक्षेपेक्षा जास्त उत्पन्न मिळेल. सामाजिक कार्यात भाग घ्याल. एखाद्या धार्मिक स्थळाला भेट देण्यासाठी आपण एखादा कार्यक्रम बनवू शकाल. आत्मविश्वास मजबूत राहील.

कुंभ राशीचे लोक आपले भविष्य सुरक्षित करण्यात यशस्वी होतील. शनि देवाच्या आशीर्वादाने व्यवसायात बरीच यश मिळेल. कौ टुं बि क जीवनातील अडचणी दूर होतील. आयुष्या जोडीदारास संपूर्ण सहकार्य मिळेल.

हे वाचा:   स्वप्नामध्ये सं’भोग केल्याने नक्की काय होते हे बघा..स्त्री-पुरुष दोघांनीही जाणून घ्या.. आणी जर अशी स्वप्ने पडत नसतील..

आपण आपल्या मुलांना मार्गदर्शन करू शकता. प्रेम जीवनात तुम्हाला सकारात्मक परिणाम मिळतील. प्रेम प्रकरण दृढ होतील. कामकाजात सुधारणा होण्याची शक्यता आहे. आपण गुंतवणूकीशी सं बं धि त कामात पैसे गुंतवू शकता, ज्याचा चांगला फायदा पुढे मिळेल.

धनु राशीच्या लोकांच्या जीवनात एक नवीन ऊ-र्जा निर्माण होईल, ज्यामुळे आपण खूप आनंदी दिसाल. शनि देवाच्या कृपेने उत्पन्नामध्ये प्रचंड वाढ होईल. तुम्हाला तुमच्या कष्टाचे योग्य परिणाम मिळेल. व्यवसाय वाढीच्या संधी तुम्हाला मिळू शकतात.

आपण कार्यक्षेत्रात बड्या अधिकाऱ्यांना सहकार्य करत रहाल जे तुम्हाला नक्कीच फायदेशीर ठरेल. सरकारी नोकरी करणार्‍या लोकांना पदोन्नती मिळू शकते, यासह इच्छित ठिकाणी बदली होण्याची शक्यता आहे. विद्यार्थ्यांना अभ्यासामध्ये रस असेल.

तर उर्वरित 8 राशींचे राशीफल हे संमीश्र राहिल. काही राशींना राहू आणि शनी यांमुळे त्रा स होण्याची देखील चिन्हे आहेत. पण वरील या 4 राशींचे भाग्य श्री शनिदेव उजळवणार आहेत हे मात्र नक्की.

Leave a Reply