या 5 राशीचे लोक असतात अधिक का’मुक आणि आकर्षक..पटकन देत असतात होकार..बघा आपली राशी यामध्ये येते का..

ट्रेंडिंग

नमस्कार मित्रांनो, राशीनुसार, कोणालाही लैं गि क सं-बंधात कमी अधिक प्रमाणात रस असू शकतो. आपल्याला हे विचित्र वाटेल, परंतु ते सत्य आहे. से-क्स हा आपल्या जीवनाचा एक महत्वाचा भाग आहे ज्याकडे दुर्लक्ष करता येणार नाही. ज्याप्रमाणे राशी आपल्या स्वभावाचे आणि व्यक्तिमत्त्वाचे रहस्ये प्रकट करतात तसेच आपले लैं-गिक जीवन देखील दाखवत असतात.

   

काही लोक लैं-गिक सं-बंधांबद्दल उघडपणे बोलतात आणि काही लोक याबद्दल बोलण्यास खूपच लाजाळू असतात. पण  काही राशींच्या लोकांचे स्वरूप खूप का-मुक असते. ज्यामुळे त्यांची से-क्सबद्दलची आवड इतर कोणत्याही गोष्टींपेक्षा जास्त असते. चला तर जाणून घ्या कोणत्या राशीच्या लोक  लैं-गिक सं-बंध बनवण्यात अधिक उस्ताहित असतात.

मेष राशी:- या राशीच्या लोकांमध्ये लैं-गिकतेचा एक वेगळा प्रकार दिसून येतो.  या राशीच्या लोकांना लैं-गिक सं-बंध ठेवताना आपल्या जोडीदारास नि’यंत्रणात ठेवणे आवडते. या प्रकारचे उत्कटतेने भरलेले लोक इतर कोणत्याही राशीत मिळत नाहीत. पण, या प्रकरणात त्यांचा मूड एक विशेष भूमिका निभावत असतो. त्यांच्या जोडीदाराला असा अंदाजही येऊ शकत नाही की केव्हा हे दोघे जगाच्या नजरेपासून एकट्या खोलीत गेले आणि कधी अचानक  सकाळी झाली इतके यात हरवून जातात.

त्यांची लैं-गिक आवड रोजच वाढत जाते. ते संपूर्ण उस्ताहाने तसेच प्रत्येक लैं-गिक उत्कटतेने परिपूर्ण आहेत. ते अतिशय धाडसी आणि उबदार स्वभावाचे आहेत. लैं-गिकतेबद्दलच्या अतिउत्साहीपणामुळे बर्‍याच वेळा शा-रीरिक स-बंध होण्याच्या वेळी त्यांना नैराश्य देखील येवू शकते.

वृषभ राशी:- या राशीचे लोक जास्त का’मुक असतात आणि हे त्यांच्या स्वभावातही स्पष्टपणे दिसून येते. दुटप्पी अर्थ सांगणे ही एक त्यांची विशेष आवड आहे. एक स्पर्श किंवा स्पर्श देखील त्यांच्यासाठी खूप अर्थपूर्ण आहे. त्यांच्या प्रेमास चढण्यास वेळ लागू शकतो, परंतु जेव्हा प्रेम चढते तेव्हा भले भले लोक त्यांच्यासमोर उभे राहत नाहीत. त्यांना फो र प्ले करणे अधिक आवडत असते. या कारणास्तव, या राशीच्या लोकांना चांगले से-क्स पार्टनर  मानले जाते.

हे वाचा:   अशा प्रकारची 'नाभी' असलेल्या महिला अत्यंत प्रभावशाली आणि भाग्यशाली मानले जाते..तर या प्रकारची नाभी असणारी महिला पतीला अधिक श'रीर सुख देते..

जोडीदारास पूर्णपणे समाधानी करण्याची कला त्यांना माहित असते. त्यांच्याकडून खूप खास रो मँ टि क शैली शिकली जाऊ शकते. त्यांना कदाचित से-क्स दरम्यान वारंवार पो-जीशन बदलणे आवडत नसेल, परंतु त्याच स्थितीत ते इतके मनोरंजक बनवतात की जोडीदाराला काहीही नवीन करण्याचा प्रयत्न करावा लागत नाही.

कर्क राशी:- या राशीचे लोक लैं-गिकतेपेक्षा अधिक संवेदनशील असतात. भावनिक असण्याबरोबरच हे लोकही अति संवेदनशील असतात. यामुळे, त्यांना से-क्सचा पूर्णपणे आनंद घेता येत नाही. परंतु ते लोकांसमोर आपली लैं-गिकता लपवतात, परंतु गुप्ततेत हे काहीतरी वेगळेच करत असतात.

ते त्यांच्या जोडीदाराच्या समाधानापेक्षा स्वतःच्या समाधानावर अधिक केंद्रित करतात. त्यांचा सर्वात संवेदनशील भाग म्हणजे छातीचा भाग. से-क्स बद्दल विचार करत राहण्याची त्यांना अधिक सवय आहे. हेच कारण आहे की त्यांच्या लैं-गिक कल्पनेला कोणतीही मर्यादा नाही. त्यांच्यासाठी प्रेम आणि से-क्स एकत्र असतात. म्हणून ते केवळ वचनबद्ध सं-बंधातच से-क्सचा आनंद घेऊ शकतात.

सिंह राशी:- या राशीचे लोक अत्यंत का’मुक आणि रोमँटिक असतात. त्यांच्याकडे त्यांच्या आवडत्या जोडीदाराला आकर्षित करण्याची प्रचंड शक्ती आहे. आपली रानटी बाजू दर्शवून आपल्या जोडीदाराला आश्चर्यचकित करतात. से-क्स बाबतीत देखील हे लोक बर्‍यापैकी आत्मविश्वासू आणि शक्तिशाली आहेत.

हे वाचा:   2023 मधील हे स्टायलिश कंबरपट्टे सर्वात जास्त ट्रेंडिंग आहेत.. हे कंबरपट्टे तुमचे सौंदर्य वाढवेल, पहा फोटो....

ते स्वत: ला देखील खूप गरम समजतात आणि म्हणूनच त्यांना नेहमी झोपण्याच्या वेळेत त्यांच्या पार्टनर कडून से-क्सची इच्छा असते. तसे, हे देखील खरे आहे की प्रत्येक वेळी एकाच जोडीदाराशी जवळीक साधणे त्यांच्यासाठी थोडे कठीण होते कारण या लोकांना लैं-गिक सं-बंधात कंटाळवाणे होणे आवडत नाही, म्हणूनच प्रत्येक वेळी त्यांच्या प्रेमाचे नाव बदलते.

वृश्चिक राशी:- या राशीच्या लोकांचा से-क्स अधिक रस असतो. हे लोक प्रेम आणि से’क्स दोन्ही बाबतीत अत्यंत प्रखर असतात. हे लोक से-क्स विषयी सर्व प्रकारच्या माहिती मिळवू इच्छित असतात  जेणेकरून ते जोडीदारासमोर स्वत: ला बो-ल्ड आणि से-क्सी दर्शवू शकतील. झोपेच्या वेळी वेगवेगळ्या गोष्टींचा प्रयत्न करणे ही त्यांची कल्पनारम्य आहे. का’मुक असल्याने या राशीच्या लोकांचे बरेच सं-बंध असतात. परंतु हे प्रत्येकाबरोबर शा रीरिक होत नसतात. ते पूर्णपणे वन नाईट स्टँड किंवा फ्रेंड्स विथ बेनिफिट्ससारखे सिद्धांतच्या वि’रोधात आहेत.

या राशीच्या लोकांचे व्यक्तिमत्व कोणालाही वेड लावण्यासाठी पुरेसे आहे. से-क्स दरम्यान, प्रेम क्षणार्धात त्यांच्या आत वाढयला लागते. या कारणास्तव त्यांचा जोडीदार नेहमी त्याच्याकडून काहीतरी अधिक अपेक्षा करतो. आणि हे लोक देखील ही अपेक्षा पूर्ण करत असतात.

Leave a Reply