पुरुष दे’ह विक्री मुंबई पुण्यात कश्यापद्धतीने चालते बघा..अनेक असंतुष्ट महिला पुरुषांसोबत या पद्धतीने करत असतात..जाणून घ्या

ट्रेंडिंग

नमस्कार मित्रांनो, आपल्याला माहित असेल कि का म जीवन हा मानवी जीवनाचा किती अविभाज्य घटक आहे. आपल्या जीवनातील ही एकमेव अशी गोष्ट आहे ज्याकडे आपण कधीच दुर्लक्षित करू शकत नाही. मग ती स्त्री असो किंवा पुरुष असो वयात आल्यावर प्रत्येक व्यक्तीला या गोष्टी बद्दल आकर्षण वाढू लागते. पण आजच्या या धावत्या जगात अनेक लोकांना शा-रीरिक आणि गु प्त आ जार ब’ळावले आहेत.

   

अशावेळी मग काही लोक आपली भूक भागवण्यासाठी वेगळ्या मार्गाचा अवलंब करतात. आणि यासाठी भारतात अनेक कुं’टणखाने देखील आहेत, अशा ठिकाणी अनेक पुरुष आपली भूक भागवण्यासाठी भेट देत असतात, पण हे तर झालं पुरुषांचे मग महिलांचे काय कारण अनेक स्त्रिया देखील या गोष्टी पासून उपेक्षित असतात.

पण मित्रांनो आपणांस सांगू इच्छितो कि अनेक भागात पुरुष दे ह विक्री सुद्धा मोठ्या प्रमाणात चालते. ज्याठिकाणी स्त्रिया जाऊन. तर आपल्यातील बऱ्याच जणांना बीए पास हा चित्रपट आठवत असेल. आणी बऱ्याच लोकांनी पहिला देखील ज्यामध्ये एके दे ह विक्री करणारा पुरुष या दलदलित कसा फ’सला जातो, त्‍याची काय अवस्‍था होते हे सर्व दाखवण्‍यात आले आहे.

पण, वास्‍तवात मुंबई पुण्यात अशाच प्रकारे अनेक महिला पुरुषांसाठी बोली लावतात. होय हे सत्य आहे आणि त्‍याला जिगोलो मार्केट असे देण्यात आले नाव आहे. तर आता हे मार्केट नेमके कुठे आहे आणि त्‍याचे काम कसे चालते याबाबत आज आपण थोडक्यात जाणून घेणार आहोत. तर आपल्याला माहित आहे कि पैशाच्या आमिषाने

हे वाचा:   फेसबुकवर पटवलेली मुलगी..पडली चांगलीच महागात ! दोघे एकत्र याठिकाणी रूमवर भेटण्यास आले..या मुलीने त्याच्यासोबत पुढे..

कमी अधिक प्रमाणात तो पर्यंतचे लैं गि क सं बं ध ठेवण्याची पद्धत म्हणजे वे श्या व्यवसाय होय आणि या वे श्या व्यवसायात मुख्यत: स्त्रिया पुरुषांसाठी दे ह वि’क्री करताना दिसतात. पण पुरुषही मोठ्या शहरांमध्ये अनेक उपेक्षित स्त्रियांसाठी दे ह व्या-पार करतात, ही बाब आपल्यातील काही लोकांना माहीत नसेल. पण सामान्यत: या पुरुषांसाठी ग्रा ह क असतात त्या म्हणजे,

श्रीमंत घराण्यातील महिला तसेच तरुण मुली, होय ही एक अचंबित करून सोडणारी गोष्ट आहे. तर जिगोलो बाजाराची ठिकाणं हे प्रतिष्ठित लोकांच्या परिसरात भरते आणि या परिसरात रात्र झाली की पुरुष दे ह वि’क्री करण्यास तयार होतात आणि या पुरुषांचे ग्राहक म्हणून अनेक मोठ्या घरातील व स्वतःला सभ्य समजणाऱ्या श्रीमंत बायका,

मुली तसेच परदेशातील सुद्धा अनेक मुली येतात व दे ह वि’क्री करणाऱ्या पुरुषांची बोली लावतात. तसेच या जिगोलेंचे दरही ठरवले जातात आणि जर का एखाद्या महिलेला त्या पुरुषाला आपल्या सोबत त्यांना बाहेर गावी न्यायचे असल्यास तर प्रत्येकाचे दर सुद्धा वेगवेगळे असतात व घरी बोलवयाचे असेल तर जास्त पैसे द्यावे लागतात.

हे वाचा:   मी मनापासून त्याच्यावर प्रेम करत होते, अन तो सारखा ‘लॉज’वर नेऊन…शेवटी तिच्या सोबत जे काही घडले..मुलींनी नक्की पहा

हे पुरुष दे ह वि’क्री साठी त्यांच्या ग्राहकांकडून एका तासासाठी जिगोलो २००० ते ३००० रुपये घेत असतात. तसेच माहितीनुसार असे सांगितले जाते कि काही पुरुष एका संपूर्ण रात्रीसाठी ८ हजार ते १० हजार रुपये घेतात आणि जर कोणत्या ग्राहकाला जर एखादी पिळदार शरीर असलेला, सिक्स पॅक बॉ’डी असलेला पुरुष हवा असेल तर १५ ते २० हजार रुपये मोजावे लागतात.

साधारपणे असे सांगितले जाते की, महिला वे श्या पेक्षा या पुरूषांना दे ह व्या’पारात जास्त प्रमाणात कमाई होत असते. यासाठी त्या पुरुषांना म्हणजे जिगोलांना प्रशिक्षण देतात. या प्रशिक्षणामध्ये महिलांशी कशा पद्धतीने बोलायचे, महिला ग्राहकाला संतुष्ट कसे करायचे, हे या प्रशिक्षण संस्थेमध्ये जिगोलोंना शिकवले जाते. जिगोलो हे दे ह वि’क्री व्यवसाय हे नियोजनबद्ध रित्या करतात,

व आपला कमाईचा २० ते ३० टक्के रक्कम जिगोलो या संस्थेत देतात व या संस्था नवनवीन ग्राहक मिळवून देतात. खरंतर या जि गोलोंना या दे ह वि’क्रीतुन अमाप पैसा मिळतो. पण यात जिगोलोंना एच आय व्ही सारखा भ’यंकर रो ग व इतर आ जार होण्याची शक्यता असते. तर मित्रांनो कसा वाटला हा लेख ते नक्की कळवा.

Leave a Reply