आपल्या पती कडून या २ गोष्टी मिळत नसल्याने बायका विश्वासघात करतात.. प्रत्येक पुरुषाला आधीच माहित असणे गरजेचे आहे.. वेळीच जाणून घ्या..

ट्रेंडिंग

नमस्कार  मित्रांनो, प्रत्येकाने ही एक कहावत ऐकली असेलच की ‘ये इ-श्क नहीं आसान बस इतना समझ लीजे, एक आग का दरिया है और डूब के जाना है’. ही म्हण प्रेम जीवनामध्ये खूप प्रसिद्ध आहे. हे तुम्हाला देखील माहित असेलच. आजच्या युगामध्ये, मु-ला-मु-लींना अगदी खूप सह-जप-णे प्रेम मिळते. पण त्याहूनही सहज ते या प्रेमातून मुक्त होतात. लोक अनेकदा छोट्या छोट्या गोष्टींमुळे तु’टतात.

   

आजच्या प्रेम जीवनामध्ये सं’शय प्र-वृत्ती खूप वाढलेली आहे आणी मित्रांनो जर ना-त्यामध्ये अशा गोष्टी घडू लागल्या तर त्या ना-त्याला एक वेग-ळेच वळण लागते. तुम्ही अशी अनेक जो’डपी पाहिली असतील की, जी छोट्या छोट्या गोष्टींच्या कारणामुळे आपल्या जो’डीदाराशी सं’बंध तो’डतात.

ब्रे’कअपनंतर मुले आणि मुली दोघेही एकमेकांचे फोटो, फोन नंबर, मेसेज, ई-मेल इत्यादी सर्व रा’गाच्या भरात ह-टवू लागतात. ब्रे’कअपनंतर त्यांना आपल्या पा-र्टनरची आठवण येऊ नये म्हणून ते हे करत असतात. प्रेम जीवनातील सर्व आठवणी विसरण्यासाठी ते काहीही करू लागतात. पण तुम्हाला माहित आहे का की जास्त प्रमाणात ब्रे’कअप मुलींमुळे होतात ?

हे वाचा:   घरापेक्षा जास्त आलिशान आहे नीता अंबानींचे प्रायव्हेट जेट, पहा आतील काही फोटोस....

होय मित्रांनो, तुम्ही बरोबर ऐकले. जास्त ब्रे-क-अप होण्याचे कारण मुलीच असतात. आम्ही हे सांगत नाही, पण नुकत्याच झालेल्या एका सर्वे-क्षणानुसार मुलींमुळे जास्त ब्रे’कअप होत राहतात. मुली कधी आणि कोणाचा, कसा वि’श्वासघा’त करतात हे या सर्वेक्षणात सांगण्यात आले आहे. या सर्वेक्षणानुसार मुली दोन मुख्य कारणांमुळे वि’श्वासघा’त करतात.

पण मित्रांनो तुमच्या मनामध्ये असा प्रश्न देखील आला असेल की मुली असे का करतात ? बरोबर आहे मित्रांनो हा प्रश्न तुमच्या म-नामध्ये येणे साहजिकच आहे. तर मित्रांनो आज आम्ही लेखामध्ये याची २ कारणे सांगणार आहोत. मुलांच्या तुलनेत मुलींची फसवणूक होण्याची शक्यता अधिक असल्याचेही स-र्वे-क्षणात म्हटले आहे.

चला तर मग जाणून घेऊया ती कोणती आहेत २ कारणे ज्यामुळे महिलांना वि’श्वास-घा’त करावा लागतो. या २ कारणांमुळे महिलांची फसवणूक होते..

हे वाचा:   प्रेमाच्या बाबतीत खूप भाग्यशाली असतात या राशीचे लोक..या राशीच्या लोकांना त्यांना पाहिजे तसा जोडीदार मिळतो..जाणून घ्या..

१) शा-री-रि-कदृष्ट्या समाधानी नसल्याने :- या सर्वेक्षणानुसार ज्या महिलांना वारंवार सं-भो-ग करण्याची इ-च्छा असते. अशा महिलांची त्यांच्या जो’डीदाराची फ’सव’णूक करणाऱ्यांची सं-ख्या सर्वाधिक आहे.

मित्रांनो तुम्हाला सांगतो सर्वे-क्षणानुसार, अशा महिला खूप धो’कादा’यक असतात आणि त्या कधीही त्यांच्या जो’डीदाराची फ-सवणूक करू शकतात. अशा स्त्रि-यांना त्यांच्या जो’डीदाराकडून शा-रीरिक सुख मिळाले नाही तरी त्यांना बाहेर आनंद मिळू शकतो.

२) जो’डीदाराकडून प्रतिसाद मिळत नाही :- जर स्त्रियांना असे वाटते की, त्यांना त्यांच्या जो’डीदाराकडून त्यांना योग्य तो स’न्मान मिळत नाही. तर त्यांनी या परिस्थितीत स्वतःला त्यांच्या जो’डीदारापासून वेगळे करण्याचा विचार करू लागतात. स-र्वे-क्षणात महिलांनी म्हटले आहे की, पुरुषांचे व-र्तन त्यांच्यासाठी नात्यात महत्त्वाचे आहे. त्याने आपल्या जो’डीदाराला कधी फसवले आहे का ?

असे विचारले असता, प्रत्येकाचे उत्तर जवळ-जवळ सारखेच होते. काही महिलांनी सांगितले की जर जो’डीदार काळजी घेत असेल तर फ’सव’णूक होण्याची शक्यता कमी होते.

Leave a Reply