या मुलीला फक्त विवाहित पुरूषांसोबतच सं’बंध ठेवायला आवडते..कारण विवाहित पुरुषच तिच्यासाठी..पुढे ती काय म्हणते बघा..

ट्रेंडिंग

एखाद्या मुलीला सहसा बॅचलर किंवा अविवाहित जीवनसाथी हवा असतो. प्रत्येक मुलीचे असे स्वप्न असते की तिचा होणारा नवरा दिसायला एकदम सुंदर आणी त्याची तब्बेत चांगली मजबूत असावी. पण आज आम्ही तुम्हाला एका हॉ ट मॉ’डेलची ओळख करून देणार आहोत जिला फक्त विवाहित पुरु’षां’सोबतच सं’बंध ठेवायला आवडतात.

   

एमी कुप्स ही एक ओन्ली फॅन्स मॉ’डेल आहे. ती अमेरिकेतील नॉर्थ कॅरोलिनामध्ये राहते. एमी आता ३२ वर्षांची आहे आणि सध्या ती स्वतःसाठी बॉयफ्रेंड शोधत आहे. मात्र, तिला बॉयफ्रेंड बनण्यासाठी तीने जी अट घातली आहे त्यामुळे सर्वांनाच आश्चर्याचा ध’क्का बसला आहे. एमी कुप्सचे इंस्टाग्रामवर ऐंशी हजारांहून अधिक फॉलोअर्स आहेत.

अलीकडेच तीने तिच्या इन्स्टा अकाउंटवर एक पोस्ट शेअर केली आहे. या पोस्टमध्ये तिने सांगितले आहे की, ती सध्या बॉयफ्रेंडच्या शोधात आहे. मात्र, तीला फक्त विवाहित पुरुषच हवे आहेत. याचे कारण सांगताना ती म्हणाली की, मला विवाहित पुरुषां’सोबत सं बं ध करा’यला आवडते. तीला कोणत्याही बंधनाशिवाय मजा करायची आहे :-

हे वाचा:   सकाळी उठल्यावर या अंगास स्पर्श करा..सर्व सुख आपल्यासमोर लोटांगण घालेल..फक्त विवाहित पुरुषांनी जाणून घ्या

एमीने विवाहित पुरु’षांना प्रेमी बनवण्यामागचे कारणही सांगितले. विवाहित पुरुषां सोबत रिले’श’नशि’पमध्ये राहण्याचे अनेक फायदे असल्याचे तीने सांगितले. तिला तिच्या आयुष्यात कोणतेही बंधन नको आहे. तीला फक्त जीवनाचा आनंद घ्यायचा आहे. तीला तिच्या आयुष्यात पूर्ण स्वातंत्र्य हवे आहे. गुपचूप भेटणे, जो’डीदाराची वाट पाहणे यासारख्या गोष्टी करण्यात एमीला खूप मजा येते.

यासाठी दुसऱ्या बाईचे घर मो’डले तरी तीला पर्वा नाही :- लोक तिला होमब्रेकर म्हणायला हरकत नाहीत, असेही एमीने सांगितले. तिच्या म्हणण्यानुसार, माझ्या या सं’बं’धामुळे एखाद्या महिलेचे घर तु’टले तरी मला त्याची पर्वा नाही. मला फक्त माझ्या नात्यात बं’धने आणि जब’रद’स्ती नको आहे. त्यामुळे एखाद्या विवाहित पुरुषाला आपल्या,

आयुष्यातील पोकळी भरून काढायची असेल तर मी तयार आहे. मी घरात बांधून राहू शकत नाही. दर महिन्याला बिल भरण्यावरून वाद घालणे, अशी जबाबदारी मला आवडत नाही. विवाहित महिलांसोबत राहत होते :- एमीने असेही सांगितले की, याआधी ती विवाहित महिलांसोबतही राहिली आहे. त्यांच्या मते विवाहित महिलांमध्ये लैं गि क आणि,

हे वाचा:   वडिलाने आठवीत लग्न लावून दिले, पण नवऱ्याने बायकोची काय अवस्था केली ती एकदा अवश्य पहा..रोज रात्री तो तिला..

भा’वनिक शून्यता असते. ते पुरुषांपेक्षा अधिक भरून काढण्याची गरज आहे. सौंदर्यामुळे नोकरी मिळत नाही :- याआधी एमी प्रसिद्धीच्या झोतात आली होती जेव्हा तिने दावा केला होता की, तिला तिच्या सौंदर्यामुळे नोकरी मिळत नाही. पूर्वी एमी एका शाळेत शिक्षिका म्हणून काम करत होती. पण जेव्हा मुलांच्या पालकांना समजले की, एमी ओन्ली फॅन्सवर मॉ’डेल आहे,

तेव्हा त्यांनी तक्रार केली आणि एमीला शाळेतून हाकलून दिले. एमीने सांगितले की, ती जिथे जिथे इंटरव्ह्यू द्यायला जाते तिथे पुरुष तिच्याकडे वा’कड्या न’जरेने बघू लागतात. तिचे सौंदर्य पाहून तीला नोकरी देत नाहीत. कारण तीने काहीतरी अ’फे’अर केले म्हणजे. ती आधीच दिसायला इतकी सुंदर आहे. कामाच्या ठिकाणी असे काय घडायला नको म्हणून तीला कोणीही नोकरी देत नाही.

Leave a Reply