स्त्रियांच्या या भागाला खु’जली झाल्याने पुरुष होतात एकदम खुश ! कारण यामुळे त्यांना हे कार्य करण्यास खूप आनंद मिळतो..

ट्रेंडिंग

नमस्कार मित्रांनो, स्त्रिच्या श-रीराच्या या भागाला खा’ज होत असेल तर याचे पुरुषांना बरेच फायदे होत असतात. असे झाल्याने पुरुष रातोरात होतात मालामाल. पतीचे भाग्यच चमकते. अश्या स्त्रिया ज्या ठिकाणी जातात तिथे सुख समृद्धी घेऊन जातात. मित्रांनो खा’ज तर सर्वानाच होत असते. परंतु श-रीराच्या या ठराविक भागाला खा’ज होणे. म्हणजे खूपच भाग्यशाली आहे.

   

यापासून आपल्याला काही संकेत मिळत असतात. श-रीरामध्ये खु’जली अनेक प्रकारची होत असते. ज्यामुळे व्यक्ती आपला ताबा सोडून देतात. बऱ्याचदा व्यक्तीच्या हाताला आणी पायाला जास्त खु-जली होत असते. परंतु आज आम्ही श-रीराच्या अशा भागाविषयी बोलणार आहोत हे जाणून आपण सुद्धा आश्चर्यचकित व्हाल. तर चला पाहूया याविषयी.

खासकरून महिलांच्या या भा गा वर खु’जली होणे हे काही संकेत देत असतात. ज्योतिषशात्रामध्ये असे सांगितले आहे की, जर आपल्या श-रीराच्या या भागावर खु’जली होत असेल तर आपल्या सोबत असे काही घडणार आहे याचा आपण अंदाज सुद्धा लावू शकणार नाही. मित्रांनो एखाद्या व्यक्तीच्या हातामध्ये सारखी खु’जली होत असेल तर घरामध्ये गरिबी येण्याचे हे संकेत आहे.

हे वाचा:   आई म्हणाली, बाळा. काहीही झाले तरी हार मानू नका, वयाच्या 22 व्या वर्षी IAS होऊन आईचे स्वप्न पूर्ण केले....

हे आपल्याला भविष्यात पैशाची कमत’रता होण्याचे संकेत देत असते. यामुळे जेव्हा खु’जली होते तेव्हा खां’जवू नका. अशावेळी आपण हात स्वच्छ पाण्याने धुवून घ्या. तसेच सामुद्रिक शास्त्रानुसार असे मानले जाते की, आपल्या डाव्या हाताला जेव्हा खु’जली होते तेव्हा आपल्याला धन लाभ मिळतो. आपल्याला कुठून ना कुठून तरी पैसा मिळणार असतो.

सामुद्रिक शास्त्रानुसार जर एखाद्या स्त्रीच्या मानेवर जर खु’जली होत असेल तर असे समजा की आपल्या घरामध्ये वाद- वि’वाद होणार आहेत. तसेच कुटुंबामध्ये पैशाची कमत’रता भासणार आहे. आणी जर महिलेच्या डाव्या हाताला खु’जली होत असेल तर आपल्याला पैसा, धन मिळणार आहे असे समजा. तसेच महिलांच्या दोन्हीही हाताला खु जली होत असेल तर,

तर लक्ष्यात ठेवा कोणतेही काम चांगले समजून घेउन करा. कारण हा संकेत असा आहे की आपले पैसे विनाकारण खर्च होणार आहे. महिलांच्या डोळ्यांना खु’जली होत असेल तर घरामध्ये भरपूर असे धन आणी पैसा येण्याचे हे संकेत आहेत. तसेच जर एखाद्या व्यक्तीच्या पायामध्ये खु’जली होत असेल तर ही व्यक्ती कोठेतरी फिरायला जाणार असल्याचे हे संकेत आहे.

हे वाचा:   असा असतो वृषभ राशीच्या स्त्रियांचा स्वभाव आणि सवयी..जाणून दंग रहाल !

जर महिलांच्या पोटावर खु’जली होत असेल तर घरामध्ये भां’डणे होण्याचे हे संकेत असतात. तसेच महिलांना काहीही पदार्थ खाण्याची खूप आवड असते. तसेच त्यांना आपल्याजवळ पैसे असावे असेही वाटत असते. मित्रांनो घरामध्ये एखाद्या व्यक्तीच्या नाकाला खु’जली होत असेल तर असे समजावे की आपण आ’जा’री पडणार आहोत. तसेच जर कानामध्ये खु’जली होत असेल तर,

असे समजावे की आपले कोणासोबत तरी भांडण होणार आहे. कानामध्ये खु’जली होत असे समजा की तुम्हाला चांगल्या किंवा वा’ईट गोष्टी ऐकायला मिळणार आहेत. टीप :- वर दिलेली माहिती व उपाय हे सामाजिक आणि धा’र्मिक मान्यतेच्या आधारावर दिलेली आहे. यामागे कोणतीही अंध श्रद्धा पसरवण्याचा किंवा त्यास वाढ देण्याचा उद्देश नाही. यामुळे कोणीही तसा गैरसमज करून घेवू नये.

Leave a Reply