२०२२ वार्षिक राशीफल: नवीन वर्ष या 6 राशीच्या लोकांसाठी मोठ्या फायद्याचे…बक्कळ पैसा, राजयोग, आरोग्य बघा जाणून घ्या..

अध्यात्म

नमस्कार मित्रांनो, २०२२ हे नवीन वर्ष प्रत्येकासाठी नव्या आशा, नवी स्वप्ने, नवी उद्दिष्टे आणि नव्या आव्हानांना तोंड देण्याचे वर्ष असेल. 2021 आणि त्याआधीचे वर्ष म्हणजे 2020 हे वर्ष को-रोना महामा’रीच्या रूपाने देश आणि जगाच्या लोकांसमोर संकट घेऊन आले हे आपल्या सर्वांना माहीत आहे. या महामा’रीमुळे सर्वसामान्यां पासून ते विशेष माणसाचे जनजीवन विस्कळीत झाले आहे.

   

वार्षिक कुंडली 2022: कन्या राशी, ज्येष्ठ नक्षत्र आणि वृश्चिक राशीमध्ये नवीन वर्ष सुरू होणार आहे. ज्योतिष शा’स्त्रा’नुसार 2021 च्या तुलनेत हे वर्ष आर्थिक बाबींमध्ये अधिक दिलासा देणारे ठरेल. रखडलेल्या कामांना यंदा गती मिळेल. 2022 च्या सुरुवातीला शनी मकर राशीत आणि गुरु कुंभ राशीत असेल. एप्रिलपासून गुरू मीन राशीत आणि शनि कुंभ राशीत भ्रमण सुरू करेल. याशिवाय या वर्षी राहू मेष राशीत प्रवेश करेल. ग्रह राशीतील बदलांचा 6 राशीच्या लोकांवर शुभ प्रभाव पडेल.

मेष राशि : या वर्षी तुम्हाला प्रत्येक क्षेत्रात सुवर्ण यश मिळण्याची शक्यता आहे. हे वर्ष तुमच्यासाठी नवीन संधी घेऊन येईल. 14 जानेवारी रोजी मेष राशीच्या दशम भावात बुध विराजमान होईल, ज्यामुळे तुम्हाला तुमच्या करिअरमध्ये प्रगती होईल. प्रेमविवाहात यश मिळण्याची शक्यता आहे. तुमचे रखडलेले काम पूर्ण होईल. व्यावसायिकांसाठीही हे वर्ष यशाने भरलेले असेल. राहू मेष राशीत प्रवेश करत असताना तुम्हाला संयम ठेवावा लागेल.

हे वाचा:   A अक्षरापासून नाव असणाऱ्या व्यक्तींचा स्वभाव कसा असतो बघा.. A नावाच्या व्यक्तींचे जीवन, प्रेम, करीयर कसे असते..सर्व माहिती

वृषभ राशी : या वर्षी तुम्हाला तुमच्या मेहनतीचे पूर्ण फळ मिळेल. तुमची आर्थिक स्थिती पूर्वीपेक्षा चांगली होईल. शनि कुंभ राशीत प्रवेश करत असल्याने तुमच्या करिअरमध्ये प्रगती होण्याची शक्यता आहे. नोकरदारांना नोकरीत लाभ मिळण्याची शक्यता आहे. विवाहाचे शुभ योग दिसत आहेत. शैक्षणिक क्षेत्रात चांगले यश मिळण्याची शक्यता आहे. गेल्या वर्षीच्या तुलनेत यावर्षी संपत्तीत वाढ होण्याची शक्यता आहे.

सिंह राशि : हे नवीन वर्ष तुमच्या आर्थिक बाबींसाठी खूप चांगले आहे. तुम्ही वेगवेगळ्या माध्यमातून पैसे कमवण्यात यशस्वी व्हाल. कुटुंबात सुख-शांतीचे वातावरण राहील. मालमत्ता आणि वाहन सुख मिळू शकते. या वर्षी तुम्ही चांगली बचत करू शकाल. नोकरदारांना चांगले यश मिळण्याची दाट शक्यता आहे.

वृश्चिक राशी : आर्थिक दृष्टिकोनातून हे नवीन वर्ष तुमच्यासाठी चांगले राहील. व्यवसायात वाढ होण्याची शक्यता आहे. अडकलेले पैसे परत मिळू शकतात. नोकरदार लोकांसाठी हा काळ चांगला आहे. मेहनतीचे पूर्ण फळ दिसत आहे. तुमचे नशीब वाढवण्यात तुम्ही यशस्वी व्हाल. या वर्षी तुम्हाला प्रत्येक गोष्टीत यश मिळण्याची दाट शक्यता आहे.

हे वाचा:   वास्तुशास्त्रानुसार घरामध्ये ठेव्या या प्राणांच्या मुर्त्या..घरात कधीच पैसा कमी होणार नाही..कधीच दुखांचा सामना करावा लागणार नाही.

तूळ राशि : या राशीच्या लोकांना 2022 मध्ये चांगले यश मिळेल. तुमची सर्व कामे होतील. पदोन्नतीची दाट शक्यता आहे. इच्छित नोकरी मिळण्याची शक्यता आहे. एकापेक्षा जास्त माध्यमातून पैसे मिळू शकतात. धनाची देवता कुबेर तुमच्यावर प्रसन्न होईल. सरकारी नोकरीसाठी तयारी करणाऱ्या स्थानिकांना चांगले परिणाम मिळू शकतात.

मकर राशि : या वर्षी तुम्ही पैसे कमवू शकाल आणि पैशाची बचत देखील करू शकाल. गुंतवणुकीतून चांगला परतावा मिळू शकेल. नोकरीच्या ठिकाणी तुमची प्रतिमा चांगली राहील. बॉस तुमच्या कामावर खूश होतील. नोकरीत पदोन्नती मिळण्याची दाट शक्यता आहे. या वर्षी पगारात चांगली वाढ होऊ शकते. तुम्ही तुमच्या खास व्यक्तिमत्वासाठी आणि जीवनशैलीसाठी ओळखले जातात. तुमची त्वचा चमकते. चेहरा शरीरापेक्षा मजबूत आहे.

अतिविचार करण्यापेक्षा दीर्घकाळ दुःखी राहिल्याने चिंताग्रस्त दिसता. या राशीचे लोक दुहेरी विचारांचे असतात. तो त्याच्या ध्येयासाठी पूर्णपणे समर्पित आणि कठोर परिश्रम करतो. गूढ आणि आध्यात्मिक गोष्टींमध्ये स्वारस्य आहे. स्वतःची कामे पूर्ण करण्यावर विश्वास आहे. इतरांचा हस्तक्षेप आवडत नाही. उच्च विचारसरणीचे लोक आणि पैसे कमविण्याची चांगली क्षमता आहे. कृतज्ञता कधीही विसरू नका.

Leave a Reply