वृश्चिक राशिभविष्य २०२२ : असे वर्ष तुमच्या आयुष्यात परत येणार नाही…होणार बक्कळ धनलाभ..तुमचे स्वप्नातले घर पूर्ण होईल

अध्यात्म

नमस्कार मित्रांनो, २०२२ हे वर्ष वृश्चिक राशीवाल्या जातकांसाठी कसे राहणार आहे. चला जाणून घेऊया. तुमचे आरोग्य थोडे जड होत राहणार आहे. आणि म्हणूनच ज्यावेळी तुमच्याजवळ रिकामा वेळ असेल तर त्यावेळी आराम करण्याचा प्रयत्न करा. हे तुमच्या हिताचे ठरेल. वृश्चिक राशीतील विद्यार्थ्यांना शिक्षण प्राप्त करण्याची संधी मिळेल आणि हे त्यांच्यासाठी एक उत्तम वर्ष सिद्ध होईल.

   

या वर्षी या गोष्टींचीही जास्त शक्यता आहे की तुम्हाला आपल्या स्वप्नांचे घर मिळेल परंतु आपल्या कामामुळे तुम्हाला अधिक थकलेले वाटेल आणि तुम्ही त्यांचा अधिक आनंद घेऊ शकणार नाही. या वर्षी जे कोणते काम कराल ती सर्व एकांतात काम करणे तुम्हाला आवडेल. पण तरीही मित्रांचा सहवास दर्शवतो आणि हाती घेतलेले काम पूर्णत्वास जाईल.

१३ एप्रिल ब्रहस्पती पंचम भावात मीन राशि मध्ये संक्रमण करेल आणि १२ एप्रिलला राहू सहाव्या भावात मेष राशीमध्ये संक्रमान करेल. शनि २९ एप्रिल कुंभ राशी मध्ये आणि १२ जुलै झाल्यानंतर तिसऱ्या भावात मकर राशीमध्ये संक्रमन करेल. वर्ष २०२२ मध्ये तुम्हाला लाभलेल्या सर्व कार्याला पूर्ण करण्यात तुम्हाला यश मिळेल. तुमचे सर्व कार्य पूर्ण होऊन तुम्हाला आरामात श्वास घेता येईल.

हे वाचा:   या’ दोन दिवशी तुळशीला पाणी घालण्याची चूक अजिबात करू नका…अन्यथा आपल्या हातून खूप मोठे पाप घडेल

वर्षाच्या सुरुवातीला आणि मध्ये तुम्ही आरामात ल’क्झरी आयुष्य जगण्याची इच्छा मानलं बाळगाल. या वेळात तुम्ही भा’वुक राहाल. यावर्षी आपल्या जी’वनातील विचार आणि स्वप्नातील गोष्टींना शोधण्यासाठी उत्तम वेळ आहे. फेब्रुवारी महिना तुमच्यासाठी यश’स्वी सिद्ध होईल आणि मधील काही महिने तुम्ही थोडी नि’राशवादी राहू शकतात. परंतु तुमचे जी’वन ही एकदा परत पटरीवर येईल.

वाईट वेळ अली तर त्यावेळी तुमच्यात शत्रूंना हरवण्याची हि’म्मत नक्की असेल. या काळात तुम्हाला तुमच्या पार्टनरच्या कामात खूप काळजी घेणे आवश्यकता असेल. म्हणजे तुम्ही भा’वनात्मक दृष्ट्या मजबूत राहणार आहे म्हणून जून आणि जुलै महिन्याच्या मध्यात एक उत्तम जी’वनशैली स्वीकारणे आणि जुलै मध्ये काही मिळेल किंवा कर्ज न सोडण्याचा सल्ला दिला जातो.

करिअरमध्ये यश मिळेल. तसेच तुम्हाला आपल्या कु’टुंबातील सदस्यांशी भरपूर सहयोग मिळेल. प्रयत्न करणार्‍या साधकांना या वर्षी लाभ मिळण्याची शक्यता आहे. सप्टेंबर आणि ऑक्टोबर मध्ये तुम्हाला आपल्या उर्जेचा स्तर सुधार करण्याची ही पद्धत जसे की विविध मनोरंजक गोष्टी मध्ये भाग घेणे इत्यादी प्राप्त होईल. आर्थिक दृष्ट्या हे वर्ष सामान्य राहणार आहे.

हे वाचा:   उद्याच्या सोमवार पासून १०० वर्षा नंतर बनत आहे महाराजयोग भगवान महादेवाच्या कृपेने या राशींचे नशीब चमकून उठेल …..

जर काही संघर्ष असेल तर या वर्षी तुम्ही आपल्या यशाचा आनंद साजरा करण्यासाठी आपल्या मित्र आणि कु’टुंबातील सदस्यांसोबत यात्रेवर जाण्याची योजना बनवू शकता. वर्षाच्या शेवटपर्यंत वृश्चिक राशीत आपल्या जी’वनात एक नवीन ऊर्जेचा स्थापित करतील. ज्यामुळे तुमच्या ऊर्जेचे स्त्रोत सुधार पाहायला मिळेल आणि तुम्हाला अधिक सक्रिय वाटेल आणि पुढील वर्षासाठी अधिक विस्तारित सुद्धा असाल.

यावर्षी तुमच्या आरोग्याला घेऊन काही सम’स्यांना सामोरे जावे लागेल. बाहेर जेवण करण्यास जितके शक्य असेल तितके टाळा एकूणच हे वर्ष काही उचित जातकांसाठी आरामाची वेळ सिद्ध होईल. वि’स्ताराचा ग्राहक ब्रहस्पती यावर्षी ग्राहकांच्या लक्षात राहणार आहे. इतर ग्रह तुम्हाला पूर्ण वर्षात आरामात राहू देतील.

Leave a Reply