असे असतात मकर राशीचे लोक..भविष्य, आ’रोग्य, वै’वाहिक जीवन, शत्रू..जाणून घ्या संपूर्ण माहिती

अध्यात्म

नमस्कार वाचक मित्रानो तुमच्या सर्वांचे खूप स्वागत आहे. नेहमी दररोज बारा राशींचे भविष्य आपण वतर्मानपत्रात वाचत असतो. प्रत्येक राशींचे लोक वेगवेगळ्या स्वभावाचे असतात. मकर राशीविषयी या लेखातून सविस्तर माहिती जाणून घेणार आहोत. मकर रास हि राशीचक्रातील दहावी रास असून शनिदेव हे या राशीचे स्वामी आहेत. या राशीचे चिन्ह मगर आहे. या राशीचा शुभ रंग हा गडद काळा रंग आहे. या राशीचे भाग्यांक १, ८, १०, १९,२२ आहे. या राशीसाठी शुभ वार शनिवार आहे. या राशीचे घातवार हे मंगळवार आहे.

   

मकर राशीचे लोक स्वताशी आणि स्वताच्या कामाशी खूप प्रामाणिक असतात. ते नेहमी सत्याची साथ देतात. या लोकांना खोटे बोलणाऱ्या लोकांची चीड येते. मकर राशीचे लोक न्यायवृत्तीचे असतात. या लोकांना समाजामध्ये खूप मान सन्मान लाभते. या लोकांना त्याची इज्जत खूप महत्वाची असते.

मकर राशीचे लोक खूप मेहनती आणि बुद्धिमान असल्यामुळे जास्त प्रमाणात धन संपती कमवतात. मनाशी निश्चय केलेला संकल्प पूर्ण करतात. मकर राशीचे लोक इतरांशी खूप विनम्र असतात. आयुष्यात मकर राशीचे लोक ध्येयवादी आणि पुढारी असतात. मकर राशीचे लोक स्वताच्या भावनांवर आणि स्वतावर खूप नियंत्रण ठेवतात.

हे वाचा:   घरामध्ये या गोष्टी घडू लागल्यास समजून जा लवकरच पालटणार आहे नशीब..घरात पैसा येवू लागतो..

ते लोक जीवनात नियमांचे आणि तत्वाचे पालन करतात. मकर राशीचे लोक त्यांच्या आवडत्या क्षेत्रात आणि व्यवसायात खूप प्रगती करून यशस्वी होतात .या राशीचे लोक जबाबदारी खूप सचोटीने आणि एकाग्रतेने पूर्ण करतात. मेहनत केल्याशिवाय यश प्राप्त होणार नाही हे त्यांना माहित असते, त्यामुळे ते खूप मेहनती असतात. या राशीच्या व्यक्तींना जोडीदार खूप चांगला मिळतो.

आपल्या जोडीदारावर हे लोक खूप प्रेम करतात. आपल्या जोडीदाराला खूप साथ देतात. योग्यवेळी त्यांना खूप चांगल्या पद्धतीने मार्गदर्शन करतात. या राशीचे लोक आपल्या परिवारातील सदस्यांवर खूप प्रेम करतात.आपल्या परिवारासाठी खूप पैसा कमवतात. फारच आणि प्रामाणिक आणि समर्पित होवून आपल्या परिवाराच्या इच्छा पूर्ण करतात. मकर राशीचे लोक खूप सकारात्मक असतात. त्यांचे आ’रोग्य उत्तम असते.

हे वाचा:   गरीबीचे दिवस संपले उ’द्या’च्या सकाळ पासून श्री गणपती बा’प्पा’च्या कृपेने या राशींची लागणार लॉटरी बाप्पा करणार धनवर्षा होणार मालामाल !

या लोकांना वाताचा, पोटाचा विकार जडू शकतो. प्रकृती या लोकांना उत्तम साथ देते. या लोकांना मित्र आणि परिवार खूप प्रिय असते. प्रेमाच्या बाबतीत हे लोक आपल्या जोडीदारासोबत खूप एकनिष्ठ असतात. मकर राशीच्या लोकांचे मन जिंकणे खूप अवघड असते. हे लोक बोलण्यापेक्षा करून दाखवण्यावर खूप भर देतात. हे लोक फार उदार व्यक्तिमत्वाचे प्रामाणिक आणि इमानदार असतात. यामुळे हे लोक जीवनात खूप प्रगती करतात.

या लोकांना सध्या साडेसाती सुरु आहे. त्यामुळे या लोकांना वय वर्षे ३, ८, २०, ३५ यावर्षी गंडातर असते.त्यातून वाचल्यास या राशीचे लोक फार वर्ष आयुष्य जगतात. साडेसातीमध्ये सगळ्या मनातील गोष्टी आणि इच्छा पूर्ण करण्यासाठी या राशीच्या लोकांनी शनिदेव आणि हनुमान या देवतांचे शनिवारी दर्शन घेवून त्यांचे स्मरण करावे. हनुमान चालीसेचे पठन केल्यास खूप उत्तम आशीर्वाद मिळते. या राशीच्या लोकांना शनिदेव नेहमी साथ देतात. वरील माहिती आवडल्यास लाईक करून तुमच्या प्रतिक्रिया कळवा. धन्यवाद.

Leave a Reply