याच्या फक्त ४ बिया दुधासोबत घ्या..शी’घ्र पतन, पातळ वी’र्य, कमजोरी एका रात्रीत गायब होईल.. एकदा करून पहाच

आरोग्य

मित्रांनो, प्रत्येक व्यक्तीला किंवा प्राण्यांना भूक आणि तहान लागते. जेव्हा त्याला भूक लागते तेव्हा तो अन्न खातो आणि त्याची भूक भागवतो. त्याचप्रमाणे प्रत्येक मनुष्याच्या काही शा-रीरिक गरजा देखील असतात, या गरजा तो शा-रीरिक सं’बंध करून पूर्ण करतो. वैवाहिक जीवनात से-क्सला खूप महत्त्व आहे. लैं’गिक सं भो ग केवळ शा-रीरिक गरजा पूर्ण करत नाही,

   

तर प्रेम दाखवण्यासाठी हे एक चांगले माध्यम आहे. यामुळे जो’डप्यांमध्ये चांगले नाते बनते आणि दीर्घकाळ टिकून राहते. अनेक सम’स्यांना तोंड द्यावे लागते :- यामुळे प्र ज न नासाठी मदत होते. सध्या वेगाने बदलणाऱ्या वातावरणामुळे माणसाला अनेक प्रकारच्या सम’स्यांना सामोरे जावे लागत आहे. यापैकी एक म्हणजे लैं-गिक इच्छा कमी होणे.

हे अनेक घटकांमुळे होऊ शकते. जसे की पोषक अन्न न मिळाल्याने, त’णावामुळे, दीर्घ आजा’रामुळे इ. नात्यात दुरावा निर्माण झाल्यामुळे :- या कारणांमुळे ती व्यक्ती आपल्या जोडीदाराच्या शा-रीरिक इच्छा नीट पूर्ण करू शकत नाही. अशा स्थितीत नात्यात दुरावा निर्माण होण्याचीही शक्यता असते. आज आम्ही तुम्हाला अशी घरगुती आणि दे शी रेसिपी सांगणार आहोत,

हे वाचा:   नावाला एकही केस पांढरा राहणार नाही पांढरे केस कायमचे काळे करा डॉ. स्वागत तोडकर यांचा घरगुती उपाय !

ज्याचा वापर करून तुम्ही तुमची गमावलेली ताकद परत मिळवू शकता. कृती :- यासाठी मित्रांनो, सर्वप्रथम अर्धा लिटर दूध घ्या आणि त्यात १५० ग्रॅम कांचाच्या बिया टाका आणि मंद आचेवर शिजवा. दूध चांगले शिजल्यावर आणि थोडे घट्ट झाल्यावर गॅस बंद करा. आता कांचच्या बिया काढून त्याची साले काढा. साल काढल्यानंतर ते जाळ्यावर चांगले बारीक करा.

आता थोडं पीठ घेऊन त्यात नीट मिक्स करून मळून घ्या. मळल्यानंतर त्याचे छोटे गोळे बनवा. या गोळ्या तपकिरी होईपर्यंत दे शी तुपात तळा. शी घ्र पतनाच्या रु’ग्णांसाठी हा रामबाण उपाय आहे. आता ते गोळे काढा आणि साखरेच्या पाकात टाका आणि रुंद तोंडाच्या कुपीत ठेवा. कुपीमध्ये इतका मध घाला की सर्व गोळ्या त्यात बुडतील.

हे वाचा:   टाच दुखी, रात्रीत बंद दबलेल्या सर्व नसा मोकळ्या, शरीरात वाढलेला वात, सांधेदुखी कमी, मणक्यातील गॅप या सर्वांवर उपयोगी असा घरगुती उपाय !

आता तुमची दे शी रेसिपी तयार आहे. दररोज तुम्ही सकाळी आणि संध्याकाळी रिकाम्या पोटी एक गोळी घेऊ शकता. गोळी घेतल्यानंतर, आपण एक ग्लास दूध देखील प्यावे. लक्षात ठेवा की गोळी घेतल्यानंतर एक तासानंतर जेवण करा. ज्या पुरुषांच्या लिं गात ता ण येत नाही किंवा ज्या पुरुषांना शी घ्र प तनाची सम’स्या आहे त्यांच्यासाठी ही गोळी रामबाण उपचारापेक्षा कमी नाही.

मित्रांनो तुम्हाला हि माहिती आवडली असेल तर लाईक, कमेंट जरूर करा तसेच तुमच्या मित्र-मैत्रिणींना देखील शेअर करा. जेणेकरून त्यांना देखील हि महत्वपूर्ण माहिती मिळेल. त्याचप्रमाणे असेच नव-नवीन लेख वाचण्यासाठी आत्ताच आमचे फेसबुक पेज लाईक करा.

Leave a Reply