अतिशय का’मुक असतात या मुली, या मुलींबरोबर लग्न करणारे मुलं आयुष्यभर संतुष्ट व सुखी राहतात..

ट्रेंडिंग

तुम्ही एक गोष्ट बऱ्याच वेळा नोटीस केली असेल की आजकालच्या अनेक तरुणांना कमी वजन असणाऱ्या असणाऱ्या म्हणजेच बारीक मुलीं जास्त आवडतं असतात शिवाय त्यांना अश्या बारीक मुलींसोबत लग्न करावे असे वाटत असते आणि आजकाल तर अनेक तरुण मुलं ह्या अशा मुलींकडे च अधिक जास्त आकर्षित होत असतात.

   

पण या बाबत सगळ्यांचे मत एकसारखे नसते तर प्रत्येकाच्या आवडीनिवडी आणि इच्छा अपेक्षा ह्या वेग वेगळ्याच असल्याचे बघायला मिळते. परंतु बर्‍याच लोकांना याची जाणीव नाही आहे की बारीक मुलींपेक्षा लठ्ठ मुली ह्या अधिक चांगल्या असतात. मित्रांनो, आम्ही असे म्हणत नाही, तर सर्वेक्षणातून असे दिसून आले आहे की लठ्ठ मुली त्यांच्या रोजच्या जीवनात खूप नीटनेटक्या आणि व्यवस्थित राहत असतात.

अनेक सर्वेक्षणांमध्ये असे दिसून आले आहे की जे कोणीही पुरुष लठ्ठ मुलींशी लग्न करतात ते अधिक इतरांपेक्षा आनंदी राहत असतात. आणि या गोष्टीसाठी सुमारे एक हजार जोडप्यांचे सर्वेक्षण करण्यात आले होते आणि आता त्या मधून ही अत्यंत महत्वाची बाब समोर आली आहे. नेहमीच आनंदी राहत असतात आणि त्यांच्या आजूबाजूचे लोक देखील त्यांच्या स्वभावामुळे आणि त्यांच्या चांगल्या वागणुकीमुळे खूप आनंदी राहत असतात.

हे वाचा:   जाड मुलींसोबत लग्न करण्याचे फायदे..या अभ्यासात म्हणाले आहे की अशा मुलींमध्ये का'मवा'स'ना अधिक असते..

अशा मुलींसाठी नवराच सर्वस्व असतो, अशा मुली ह्या खूप भोळ्या आणि लाजाळू देखील असतात आणि त्या नेहमी आपल्या मनाचे ऐकतात, याशिवाय अशा मुली अजिबात म्हणजे काहीच गर्विष्ठ नसतात. या मुली खूप मोकळ्या मनाच्या असतात आणि सगळ्यांची काळजी घेतात.

तसेच लठ्ठ मुलींना खाण्याच्या गोष्टींमधे खूप जास्त रस असतो आणि लग्नानंतर देखील त्यांचा नवरा, त्यांचे मूल बाळ आणि त्यांचे कुटुंब, त्या बरोबरच त्यांचा संसार, हेच सर्व काही त्यांच्यासाठी अतिशय महत्वाचे असते, आणि त्या बरोबरच या मुली त्यांच्या सासरच्या लोकांची जास्त काळजी घेतात, तसेच ह्या मुली घरातील सर्व जबाबदाऱ्या स्वतःकडे घेतात आणि सातत्याने पूर्ण करण्याकडे त्यांचा कल असतो.

आणि जर तुमच्या पत्नीला समजले की तुम्ही अडचणीत आहात, तर ती सर्व जबाबदारी स्वतःवर घेईल आणि तुम्हाला कोणत्याही प्रकारच्या तणावातून मुक्त करेल. कठीण काळामध्ये ती तुम्हाला कधीच एकट्याला सोडणार नाही. आणि त्याऐवजी, ती तुम्हाला चरण-दर-चरण साथ सुद्धा देणार आहे.

हे वाचा:   या चित्रात खेळण्यातली गाडी शोधा.! दिसली.? ९९% लोकांना न उलगडलेलं कोडं.!

आणि अशा तुमच्या कठीण परिस्थितीत ती तुमच्याकडून कोणती सुद्धा मागणी करणार नाही आणि तुम्हाला संकटातून वाचवण्याचा नेहमीच ती प्रयत्न करेल. सर्वेक्षणात असे सुद्धा दिसून आले आहे की अशा मुली या जास्त प्रमाणात कामुक असतात, आणि या बाबतची त्यांची इच्छा देखील अधिक असते, तसेच त्या या सर्वाला कधी कंटाळत देखील नाहीत.

सडपातळ सुंदर मुलीच्या अपेक्षा जास्त असतात आणि अनेक तरुण पुरुष लग्नानंतर अशा मुलीवर आनंदी नसतात. शिवाय अशा मुली ह्या त्यांच्या नवऱ्याच्या मागे खूप काही काही कारस्थाने करत असतात. तसेच त्यांना स्वतःच्या रूपाचा भरपूर गर्व सुद्धा असतो. आणि याच गोष्टीचा वापर करून अनेक मुली कितीतरी मुलांना आपल्या जाळ्यात ओढत असतात.

लठ्ठ मुली नेहमी या क्रियेसाठी तयार च असतात तसेच त्या ह्या गोष्टीला थकत सुद्धा नाही आणि म्हणून त्या आपल्या पतीला कधीही त्या गोष्टीसाठी नकार देत नाहीत. यामुळे पती-पत्नी दोघेही खूप आनंदी राहत असतात आणि जाड मुली मात्र या बाबती मधे आपल्या पतीला खुश करण्यामधे खूप कमी वेळात अधिक यशस्वी होत असतात

Leave a Reply