ईशान किशनची गर्लफ्रेंड आहे खूपच सुंदर, त्यांच्या वयात फक्त एक वर्षाचा फरक…

मनोरंजन

भारतीय क्रिकेट संघाचा फलंदाज आणि आयपीएलच्या माध्यमातून क्रिकेट जगताचा उदयोन्मुख नवा स्टार इशान किशनला कोणत्याही ओळखीत रस नाही आणि त्याची प्रतिभा हीच त्याची ओळख आहे.

   

याशिवाय, त्याने इंग्लंडविरुद्धच्या देशांतर्गत टी-20 मालिकेद्वारे आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये पदार्पण केले. त्याच वेळी, हे माहित आहे की त्याचे नाव आता एका मॉडेलशी जोडले गेले आहे आणि ती मॉडेल दुसरी तिसरी कोणी नसून अदिती हुंडिया आहे, जी 2017 मध्ये फेमिना मिस इंडिया फायनलिस्ट होती.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की इशान किशन आणि अदिती हुंडियाची कथित प्रेमकहाणी सध्या चर्चेत आहे आणि प्रत्येकाला कुठेतरी अदिती हुंडियाबद्दल जाणून घ्यायचे आहे. अशा परिस्थितीत, आम्ही तुम्हाला सांगतो की अदिती हुंडियाने 2018 मध्ये मिस सुपरनॅशनल इंडियाचा पुरस्कारही जिंकला आहे.

याशिवाय या दोघांच्या लव्हस्टोरीबद्दल बोलायचे झाले तर, 22 वर्षीय इशान किशन आणि 23 वर्षीय मॉडेल अदिती हुंडिया अनेकदा एकत्र स्पॉट झाले आहेत. याशिवाय दोघांनी अनेकवेळा एकत्र फोटोही क्लिक केले आहेत. त्याचवेळी, मीडिया रिपोर्ट्सवर विश्वास ठेवला तर असे म्हटले जाते की अदिती ही इशानची गर्लफ्रेंड आहे आणि इशान किशनसोबत अदितीचे फोटो दोन वर्षांपूर्वी तिच्या वाढदिवशी खूप व्हायरल झाले होते.

हे वाचा:   लग्नाच्या 19 वर्षांनंतरही अक्षयची हिरोईन बनू शकली नाही आई, वर्षांनंतर उघडले पतीबद्दलचे हे गुपित....

इतकेच नाही तर आदिती मुंबई इंडियन्स संघाच्या काही सामन्यांमध्ये इशान किशनला सपोर्ट करताना दिसली होती. होय, इशान किशन आणि अदिती यांनी आतापर्यंत त्यांच्या नात्याबद्दल कोणतीही अधिकृत प्रतिक्रिया दिली नाही.दुसरीकडे, अदितीच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाल्यास, तिने इंडिया इंटरनॅशनल स्कूलमधून तिचे शिक्षण पूर्ण केले आहे आणि त्यानंतर सेंट झेवियर्स कॉलेजमध्ये बिझनेस अॅडमिनिस्ट्रेशनचे शिक्षण घेतले आहे आणि आदिती व्यवसायाने मॉडेल आहे. जो इंस्टाग्रामवर खूप सक्रिय आहे.

अदिती दिसण्यात बॉलिवूड अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाही आणि तिचा स्टायलिश लूक अनेकदा चर्चेत असतो. याशिवाय, जर मीडिया रिपोर्ट्सवर विश्वास ठेवायचा असेल तर, अदिती आयपीएल फ्रँचायझी मुंबई इंडियन्सची फॅन आहे आणि अदिती 2019 मध्ये चेन्नई सुपर किंग्ज विरुद्ध इशान किशनची फ्रेंचाइजी मुंबई इंडियन्सचा जयजयकार करताना प्रकाशझोतात आली होती.

हे वाचा:   अक्षय कुमारसोबत बाथरूममध्ये शूटिंग करताना रेखाचे सुटले नियंत्रण, अंग ओले होताच असे करू लागली..

अदितीने 2016 मध्ये तिच्या मॉडेलिंग करिअरला सुरुवात केली. त्यानंतर अदिती हुंडिया ही फेमिना मिस इंडिया राजस्थान देखील झाली आणि 2018 मध्ये अदितीने मिस सुपरनॅचरलचा किताबही जिंकला. त्याचवेळी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, ईशान किशनची कथित गर्लफ्रेंड आदिती हुंडियाचा जन्म 15 जानेवारी 1997 रोजी जयपूर, राजस्थानमध्ये झाला होता.

Leave a Reply