बेडवर कैटरीना जास्त वरचढ ठरते कि विकी कौशल,कारण समोर विकी ने उघडले सर्व राज

मनोरंजन

जुलै महिन्यात बॉलिवूडचा प्रसिद्ध निर्माता आणि दिग्दर्शक करण जोहरने आपल्या चॅट शो ‘कॉफी विथ करण’चा नवा सीझन आणला होता. करण जोहरच्या ‘कॉफी विथ करण 7’ या शोमध्ये प्रत्येक वेळेप्रमाणेच यावेळीही अनेक सेलिब्रिटी पोहोचले आहेत. अलीकडेच, करणच्या शोमध्ये अनेक सेलिब्रिटींनी त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित मोठे रहस्य उघड केले.

‘कॉफी विथ करण 7’ चा पहिला भाग ७ जुलै रोजी प्रसारित झाला. करणचे पहिले पाहुणे अभिनेत्री आलिया भट्ट आणि अभिनेता रणवीर सिंग होते. यानंतर अक्षय कुमार-समंथा रुथ प्रभू, सारा अली खान-जान्हवी कपूर, विजय देवरकोंडा-अनन्या पांडे, शाहिद कपूर-कियारा अडवाणी यांसारख्या सेलिब्रिटींनी शोमध्ये भाग घेतला.

आता सुप्रसिद्ध अभिनेता विकी कौशल करणच्या शोमध्ये पाहुणा म्हणून आला होता. त्याच्यासोबत अभिनेता सिद्धार्थ मल्होत्राही उपस्थित होता.
करणच्या शोमध्ये विकी कौशलने त्याची पत्नी कतरिना कैफ आणि त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दलही बोलले. त्याचवेळी त्याने करणसमोर त्याच्या बेडरूमचे रहस्यही उघड केले.

हे वाचा:   या अभिनेत्रींना लोकांनी केले होते जबरदस्ती kiss, पाहा वायरल फोटोस

विशेष म्हणजे करण जोहर त्याच्या शोमध्ये येणाऱ्या पाहुण्यांना अनेक प्रकारचे प्रश्न विचारतो. या प्रश्नांमध्ये अनेक विचित्र प्रश्न आहेत. नुकताच विकी करणच्या शोमध्ये पोहोचला होता. सुरुवातीला करणने विकीला कतरिना कैफसोबतच्या लग्नाबद्दल शुभेच्छा दिल्या.

करण पुढे म्हणाला की, तुझ्या लग्नाचे आमंत्रण न मिळाल्याबद्दल मला वाईट वाटते. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की कोरोना मार्गदर्शक तत्त्वे लक्षात घेऊन, विकी आणि कतरिनाने त्यांच्या लग्नासाठी बॉलिवूडमधील काही सेलिब्रिटींना आमंत्रित केले होते.

कतरिनाचे कौतुक करताना विकी म्हणाला, ती खूप गोड व्यक्ती आहे. मी आजपर्यंत भेटलेले ती सर्वात आश्चर्यकारक व्यक्तीआहेत. तीच्याकडून शिकायला मिळते. ती माझीजीवनसाथी असल्यामुळे मी माझे भाग्य समजतो.

त्याच वेळी, करणने विकीला विचारले, “तुझ्यात आणि कतरिना कैफमध्ये चांगला कुक कोण आहे?” विकी म्हणाला, “आम्ही दोघेही वाईट कुक आहोत पण कतरिना माझ्यापेक्षा चांगले अंडी शिजवते”. पुढे, करणने बेडरूमशी संबंधित प्रश्न विचारला आणि म्हणाला, “कतरिना आणि तुझ्यामध्ये सर्वात रोमँटिक कोण आहे?” विकीने उत्तर दिले की, “कतरिना जास्त रोमँटिक आहे”.

हे वाचा:   चित्रपटाच्या सेटवर या अभिनेत्रीच्या प्रेमात पडलेल्या सुपरस्टार सुर्याने थाटामाटात केले लग्न, पाहा फोटो

प्रश्नोत्तराची प्रक्रिया इथेच थांबली नाही. करणने अभिनेत्याला पुढे विचारले, ‘बाय द वे, कॅटचे ​​लग्न होईल असे तुला कधी वाटले होते का?’ तर विकी म्हणाला, “मी असा विचार केला नव्हता. 2018 च्या ‘कॉफी विथ करण सीझन 6’ मध्ये कतरिना मला ओळखते हे मला पहिल्यांदा कळले.

Leave a Reply