या अभिनेत्रीशी लग्न करण्यासाठी 65 वर्षीय अनिल कपूर पत्नीला सोडण्यास झाला तयार,पहा कोण आहे हे अभिनेत्री.!

मनोरंजन

बॉलीवूडची क्वीन, कंगना रणौतच्या सौंदर्याचे सर्वच चाहते आहेत.34 वर्षांची कंगना सध्या सिंगल आहे आणि एखाद्या खास व्यक्तीची वाट पाहत आहे पण एक बॉलिवूड अभिनेता आहे जो आपल्या पत्नीला तिच्याशी लग्न करण्यासाठी सोडू शकतो. हा अभिनेता दुसरा कोणी नसून अनिल कपूर आहे.

   

अनिलने कंगना राणौतवर जीव ओवाळून टाकला. त्याची आवड इतकी आहे की तो तिच्यासाठी आपल्या पत्नीला घटस्फोट देखील देऊ शकतो. याचा खुलासा खुद्द अनिल कपूरने करण जोहरच्या कॉफी विथ करण या शोमध्ये केला होता.

कंगनाशी लग्न करण्यासाठी अनिल आपल्या पत्नीला सोडून जाऊ शकतो
हो तुम्ही बरोबर ऐकले. जेव्हा करण जोहरने अनिल कपूरला त्या महिलेचे नाव विचारले ज्यासाठी तो त्याची पत्नी सुनीता कपूरला सोडू शकतो. यावर अनिलने कंगनाकडे बोट दाखवत तिचे नाव घेतले. आता अनिलने गमतीने कंगनाचे नाव घेतले असले तरी सोशल मीडिया यूजर्सला ट्रोल करण्यासाठी निमित्त हवे आहे.

हे वाचा:   सैफचा जीव आता करिनात रमेना, त्याला ही प्रसिद्ध अभिनेत्री वाटते हॉट.!

जी अनिल कपूरची पत्नी आहे
अनिल कपूर आणि सुनीता कपूर यांनी 1984 मध्ये लग्न केले. त्यावेळी सुनीता एक मॉडेल होती आणि तिचे वडील बँकर होते. त्याचवेळी अनिल कपूर इंडस्ट्रीत पाय रोवत होता. आता सुनीता पेशाने कॉस्च्युम डिझायनर आहे. दोघांना सोनम कपूर, रिया कपूर आणि हर्षवर्धन कपूर ही तीन मुलं आहेत. सोनम आणि हर्षवर्धन अभिनय क्षेत्रात आहेत. दुसरीकडे, रिया कपूर एक निर्माती आहे.

कंगनाचे आगामी चित्रपट

कंगना राणौत तिच्या वक्तव्यांमुळे चर्चेत असते. कंगना रणौत तेजस, धडक, आणीबाणीसह अनेक चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. काही काळापूर्वी कंगनाचा थलायवी हा चित्रपट थिएटरमध्ये प्रदर्शित झाला आहे. हा चित्रपट कंगनाच्या करिअरमधील सर्वोत्कृष्ट चित्रपट म्हणून ओळखला जात आहे.

Leave a Reply