या प्रसिद्ध अभिनेत्रीसोबत जोडले गेले होते अक्षय कुमारचे नाव; नाते तुटल्यावर परदेशी निघून गेली होती.!

मनोरंजन

बॉलिवूडचा खिलाडी अक्षय कुमारचे नाव अनेक अभिनेत्रींसोबत जोडले गेले आहे. पूजा बत्रा यांचे नावही या भागात समाविष्ट करण्यात आले आहे. अक्षय कुमारने त्याच्या कारकिर्दीच्या सुरुवातीला पूजा बत्रासोबत चर्चेत राहिले होते.

   

त्या दिवसांमध्ये बॉलिवूड कॉरिडॉरमध्ये फक्त दोघांच्या नावांची चर्चा होती, त्यानंतर या दोघांचे आयुष्य पूर्णपणे सेट झाले होते, पण नंतर असे काही घडले की, पूजा बत्रा अक्षय कुमारच्या आयुष्यापासून दूर गेलीच, पण तिने देखील देश सोडला आणि एका परदेशीशी लग्न केले.

त्या दिवसांमध्ये जेव्हा रवीना, जुही आणि काजोल सारख्या अभिनेत्रींनी आपली खास ओळख बनवली होती, या दरम्यान पूजा बत्राने तिच्याकडे सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले. पूजा बत्राने आपल्या करिअरच्या सुरुवातीला बरेच चित्रपट केले, ज्यात तिला प्रत्येक चित्रपटात यश मिळाले.

हे वाचा:   वयाच्या 17 व्या वर्षी बनली होती वैश्या, बॉलीवूड मध्ये येऊन असे बदलले जीवन

हळूहळू पूजाचा आलेख खूप वाढू लागला आणि तेव्हाच अक्षय कुमार तिच्या आयुष्यात आला. दोघांचे प्रेम शूटिंग सेट पासून सुरु झाले आणि नंतर दोघे एकमेकांवर पडले, पण नंतर असे काही घडले, ज्यामुळे त्यांना एकमेकांचा चेहरा पाहणे देखील आवडत नाही.

बॉलिवूड अभिनेत्री पूजा बत्रा अक्षय कुमारच्या प्रेमात पूर्णपणे पडली होती. माध्यमांमध्ये त्याच्याबद्दल काय लिहिले जात आहे याची त्याला अजिबात पर्वा नव्हती. खरं तर, त्याला अक्षय कुमार खूप आवडला, ज्यामुळे त्याने त्याच्यासोबत आयुष्य घालवण्याचा निर्णय घेतला. केवळ पूजाच नाही तर अक्षय कुमार देखील तिला पसंत करतो, अशा स्थितीत दोघांचे अफेअर सुरू झाले आणि दोघांनीही एकमेकांना डेट केले.

मीडिया रिपोर्टनुसार, पूजा बत्राला डेट करण्याबरोबरच अक्षय कुमारने आणखी एका अभिनेत्रीला डेट करण्यास सुरुवात केली, जी ती सहन करू शकली नाही. वास्तविक, पूजा बत्राला असे वाटले की अक्षय कुमार तिच्यावर जितके प्रेम करतो तितकेच तिच्यावर प्रेम करतो.

Leave a Reply