रीमा लागू यांची मुलगी अप्सरासारखीच सुंदर, सौंदर्याच्या बाबतीत बॉलिवूड अभिनेत्रींना देते स्पर्धा

मनोरंजन

बॉलीवूडमध्ये स्वतःचे नाव कमवण्यासाठी लोकांना खूप मेहनत करावी लागते, हे सर्वांना माहित आहे की आज बॉलीवूडमध्ये जे अभिनेते किंवा अभिनेत्री बनल्या आहेत त्यांनी ते स्थान मिळवण्यासाठी खूप मेहनत केली असेल, त्या दिवसात अनेक बॉलिवूड अभिनेत्री आल्या. त्यांची माहिती कळताच त्यांच्या संवेदना उडाल्या.

   

आज आम्ही तुम्हाला एका बॉलिवूड अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत, जिने आपल्या करिअरची सुरुवात टीव्हीच्या छोट्या पडद्यापासून केली होती, टीव्ही ड्रामामध्ये प्रवेश केल्यानंतर तिने बॉलिवूडमध्ये आपलं स्थान निर्माण केलं होतं, जिथे प्रत्येकापर्यंत पोहोचणं प्रत्येकाच्या जिव्हारी लागत नाही.

रीमा लागू असे या अभिनेत्रीचे नाव आहे, ज्याने लहानपणापासूनच आपल्या करिअरला सुरुवात केली होती, तिने कधीच मागे वळून पाहिले नाही, रीमा लागू यांनी हिंदी व्यतिरिक्त मराठी चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. रीमाने सलमान खानच्या अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

हे वाचा:   ईशा अंबानीच्या लग्नात ऐश्वर्या रायने केला डान्स, व्हिडिओ पाहून रागाने लाल झाला सलमान…..

चित्रपटांमध्ये तिच्या आईची भूमिका. रीमाने ‘मैं प्यार किया’, ‘आशिकी’, ‘साजन’, ‘हम आपके है कौन’, ‘वास्तव’, ‘कुछ कुछ होता है’ आणि ‘हम साथ साथ है’ यांसारख्या अनेक चित्रपटांमध्ये आईच्या भूमिकेत काम केले आहे. ‘तू तू मी मी’ या मालिकेत सासूची भूमिका साकारली होती.

सासरच्या लढ्याला प्रेक्षकांचा चांगला प्रतिसाद मिळाला. मृण्मयी ही अभिनेत्री रीमा लागू यांची मुलगी देखील आहे, जी दीर्घकाळापासून बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये आईच्या भूमिकेत दिसली आहे. आता ती या शोमध्ये नकारात्मक भूमिका साकारताना दिसणार आहे. मात्र, तिच्या आकस्मिक मृत्यूनंतर, निर्मात्यांनी रीमाच्या मुलीच्या जागी तिच्या पात्राला लावण्याचा निर्णय घेतला.

रीमा लागू यांचे 18 मे 2017 रोजी हृदयविकाराच्या झटक्याने निधन झाल्याची माहिती आहे.त्याने आपल्या दमदार अभिनयाने लाखो लोकांना वेड लावले आणि यशाच्या पायऱ्या चढल्या.त्याची मुलगी देखील बॉलिवूडमध्ये दहशत निर्माण करत आहे. मृण्मयी देखील तिच्या आईप्रमाणे अभिनय क्षेत्रात काम करत आहे.

हे वाचा:   लग्नाच्या ६ वर्ष झाले तरीही या अभिनेत्रीला नाही मिळाले आई होण्याचे सुख; म्हणून नवरा सोडून करतेय सध्या हे काम.!

त्यांनी अनेक मराठी चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.आज त्या आपल्यासोबत नसल्या तरी लवकरच त्यांची मुलगी तिच्या आईच्या जागी दिसणार असल्याचं दिसतंय, पण तरीही ती आपल्या दमदार अभिनयामुळे लोकांच्या नजरेत आहे. एक जिवंत उदाहरणही आहे. यासोबतच त्यांच्या मुलीनेही बॉलिवूडमध्ये प्रवेश केला, जिला तुम्ही तरुण अभिनेत्री मानता, ती अभिनेत्री रीमाची मुलगी आहे.

Leave a Reply