वयाच्या 35 व्या वर्षी 2 लग्नं,2 मुलं, तरीही स्वतःच्या फिगरने लुटल करोडोंचं हृदय,जाणून घ्या नाव

मनोरंजन

फिल्मी दुनियेत अभिनेत्री एकापेक्षा एक असतात, त्या आपल्या अभिनयाने लोकांच्या मनात घर करून जातात, पण हे देखील एक सत्य आहे की या अभिनेत्रींच्या सुंदर दिसण्यामागे त्यांच्या मेकअपचा मोठा सहभाग असतो, ज्यामुळे त्यांचे सौंदर्य वाढते.

   

पण फिल्मी दुनियेत अशा अनेक अभिनेत्री आहेत, ज्या खऱ्या आयुष्यात खूप तंदुरुस्त आणि सुंदर आहेत, आज आम्ही तुम्हाला अशाच एका अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत, जी खूप सुंदर आहे आणि दोन मुलं झाल्यानंतरही तिच्या सौंदर्यात फरक पडला नाही.

2005 मध्ये या मल्याळम अभिनेत्रीने एका दिग्दर्शकाशी लग्न केले आणि नंतर तिला 2 मुले झाली आणि ती सध्या खूप यशस्वी आणि समृद्ध जीवन जगत आहे आणि 45 वर्षे पूर्ण केल्यानंतर तिने तिच्या आरोग्याची आणि सौंदर्याची पूर्ण काळजी घेतली आहे. आम्ही बोलत आहोत मल्याळम अभिनेत्री काव्या माधवनबद्दल.

हे वाचा:   सैफ नाही तर या अभिनेत्याच्या प्रेमात वेडी होती करीना,आईच्या जिद्दीने लग्न होऊ दिले नाही

काव्या माधवनने वयाच्या १८ व्या वर्षी मॉडेलिंगला सुरुवात केली होती. त्यानंतर तिला अनेक कन्नड आणि तमिळ चित्रपटांमध्ये काम करण्याची संधी मिळाली आणि तिच्या सौंदर्याच्या जोरावर तिने चित्रपट जगतावर अधिराज्य गाजवले.

काव्या माधवन वयाच्या ३६ व्या वर्षीही खूप सुंदर दिसते आणि तिची हॉट फिगर तिला खूपच आकर्षक बनवते आणि जो कोणी तिला पाहतो तिचा दिवाना होऊन जातो.

काव्या माधवन ही कन्नड चित्रपट अभिनेत्री असून तिने अनेक कन्नड आणि तमिळ चित्रपटांमध्ये काम केले आहे, काव्या माधवनने 1991 मध्ये मल्याळममध्ये बालकलाकार म्हणून काम केले होते, त्यानंतर तिच्या करिअरचा पहिला चित्रपट 1999 मध्ये आला आणि ती सुपरहिट हिरोईन ठरली.

त्यानंतर काव्या संपूर्ण चित्रपटसृष्टीत प्रसिद्ध झाली.काव्या माधवन एक कन्नड चित्रपट अभिनेत्री आहे आणि तिने अनेक कन्नड आणि तमिळ चित्रपटांमध्ये काम केले आहे, आपणास सांगूया की काव्या माधवनने दोनदा लग्न केले आहे.

Leave a Reply