वारा वाहत असताना उडाला शिल्पा शेट्टीचा ड्रेस, लोक म्हणाले- ती जाणूनबुजून घालते असे कपडे.!

मनोरंजन

बॉलिवूडमध्ये ९० च्या दशकापासून सातत्याने सुपर डुपर हिट चित्रपट देणाऱ्या शिल्पा शेट्टीच्या सौंदर्याची चर्चा चौफेर आहे. शिल्पा शेट्टी तिची फिगर राखण्यासाठी योगा करते आणि तिने शिकवलेल्या योगाबाबत बरीच चर्चा होत आहे.सध्या शिल्पा शेट्टी इंडियाज गॉट टॅलेंटमध्ये न्यायाधीशाच्या भूमिकेत दिसत आहे.

   

शिल्पा शेट्टी) फॅशनच्या बाबतीत प्रत्येक अभिनेत्रीला अपयशी ठरते आणि स्टाईल, पण अलीकडे शिल्पाला स्टायलिश होणं महागात पडलं, काय झालं?

व्हिडीओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, वाऱ्याच्या सोसाट्याने शिल्पा त्रस्त झाली आहे. व्हिडिओमध्ये शिल्पा वन पीस ड्रेस आणि चष्मामध्ये दिसत आहे. शिल्पा कॅमेऱ्यासमोर पोज द्यायला जाताच तिचा ड्रेस हवेत उडू लागतो. एकदा नाही तर अनेकदा शिल्पा तिचा ड्रेस हाताळताना दिसत आहे. हा व्हिडीओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे, यामुळे लोक अभिनेत्रीला ट्रोल देखील करत आहेत.

हा व्हिडीओ पाहून शिल्पावर वेगवेगळ्या प्रकारच्या कमेंट्स येत आहेत. शिल्पाच्या या ओप्स मोमेंटमध्ये तिने कपडे घातले नाहीत तर लोकांच्या वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया येत आहेत.

हे वाचा:   अभिनेत्याच्या या वाईट कृत्यामुळे पूर्णपणे तुटली होती रेखा; सेटवरच रडत बसली होती.!

एखाद्या अभिनेत्रीला अप्स मोमेंटची शिकार होण्याची ही पहिलीच वेळ नसली, तरी अनेकदा मॉडेल आणि अभिनेत्रींना त्यांच्या ड्रेसमुळे लाज वाटावी, असे अनेकवेळा पाहायला मिळते आहे. कॅमेऱ्यात कैद झाले आहे.त्याचे कारण आहे त्यांचा ड्रेस.

Leave a Reply