MMS वायरल झाल्यावर सोशल मीडियावर फक्त अंजलि अरोड़ा च्या बॉयफ्रेंडची हवा , पाहा कपलचे फोटो

मनोरंजन

प्रसिद्ध अभिनेत्री कंगना राणौतच्या शो ‘लॉकअप’मध्ये दिसलेली अभिनेत्री अंजली अरोरा गेल्या काही दिवसांपासून सतत चर्चेत आहे. अलीकडेच, सोशल मीडियावर एक एमएमएस खूप वेगाने चर्चेत होता, त्यानंतर असा अंदाज लावला जात होता की या व्हिडिओमध्ये दुसरे कोणी नसून सोशल मीडिया स्टार अंजली अरोरा आहे. मात्र, अंजली अरोराने याचा स्पष्ट इन्कार केला आहे. दरम्यान, अंजली अरोराचा बॉयफ्रेंडही चर्चेत आला. चला तर मग जाणून घेऊया कोणाला डेट करत आहे अंजली अरोरा?

   

अंजली अरोराच्या बॉयफ्रेंडचे नाव आकाश सांसनलाल आहे. ती एक डिजिटल क्रिएटर आहे जिची सोशल मीडियावर जबरदस्त फॅन फॉलोइंग आहे. इतकंच नाही तर अंजलीप्रमाणेच तिचे व्हिडीओ देखील सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहेत आणि लोक तिला खूप पसंत करतात. तो अंजलीसोबत त्याचे फोटो आणि रोमँटिक व्हिडिओही शेअर करत असतो.

हे वाचा:   लग्नाच्या 19 वर्षांनंतरही अक्षयची हिरोईन बनू शकली नाही आई, वर्षांनंतर उघडले पतीबद्दलचे हे गुपित....

रिपोर्टनुसार, अंजली आणि आकाश गेल्या दोन वर्षांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. चाहत्यांनाही ही जोडी खूप आवडते. अंजली अरोरा लॉकअपमधून बाहेर आली तेव्हाही आकाश खूप चर्चेत होता. यादरम्यान त्याच्या चित्रांनी चांगलीच लाइमलाइट लुटली. याशिवाय दोघांनाही लक्झरी लाईफ जगायला आवडते.

आकाश सांसनलाल देखील आपल्या नावाने इंस्टाग्रामवर भाजपचे हँडल चालवतो. तो दक्षिण दिल्लीचे खासदार रमेश बिधुरी यांचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर करत असतो. आकाशबद्दल बोलताना अंजली म्हणाली होती की, तो खूप हुशार आहे आणि सर्व गोष्टी चांगल्या प्रकारे हाताळतो.

दुसरीकडे, अंजली अरोरा स्वतः एक सोशल मीडिया सेन्सेशन आहे जिच्या व्हिडिओची सोशल मीडियावर खूप चर्चा होते. तिची फॅन फॉलोइंग देखील जबरदस्त आहे, इतकेच नाही तर इंस्टाग्रामवर अंजली अरोरा चे जवळपास 11 मिलियन फॉलोअर्स आहेत, तिने पंजाबी आणि हरियाणवी गाण्यांमध्ये काम केले होते, त्यानंतर तिला लॉकअप या शोमध्ये दिसण्याची संधी मिळाली.

हे वाचा:   इतकी मोठी आणि सुंदर झालेय दंगल चित्रपटातील लहान बबिता; हिच्या सौंदर्यासमोर सारा आणि जान्हवीसुद्धा फिक्या आहेत..

त्याचवेळी, तिच्या व्हायरल एमएमएसबद्दल अंजली म्हणाली होती, “मला माहित नाही की लोक काय करत आहेत. माझे नाव, माझा फोटो वापरून ते सांगत आहेत की हा अंजली अरोराचा व्हिडिओ आहे. लोक असे का करतात हे मला कळत नाही. या सर्व लोकांनी मला घडवले. त्यांनाही कुटुंब आहे. माझे कुटुंब आणि भाऊ देखील हे व्हिडिओ पाहत आहेत.

Leave a Reply