अभिनेत्री अक्षरा सिंहचा MMS लीक, अभिनेत्री म्हणाली- तुम्ही माझ्यावर प्रेम करत नाहीत का

Uncategorized

अक्षरा सिंग भोजपुरी सिनेमातील सर्वात सुंदर आणि लोकप्रिय अभिनेत्रींपैकी एक आहे. अक्षरा सिंगने तिच्या चाहत्यांसाठी खास नाव निर्माण केले आहे. एक उत्तम अभिनेत्री असण्यासोबतच अक्षरा एक उत्तम गायिका देखील आहे.त्यामुळे ति नेहमी चर्चेत असायची. आता तिचा एक एमएमएस लीक झाला आहे, ज्यामुळे ति चर्चेत आहे.

   

अलीकडेच सोशल मीडियावर एमएमएस लीक झाला, जो अक्षरा सिंहच्या व्हिडिओप्रमाणे व्हायरल झाला. अक्षरा सिंगच्या कथित एमएमएसचीही चाहत्यांमध्ये खूप चर्चा होत आहे पण हा घाणेरडा व्हिडिओ अक्षराचा नसल्याचं तिचे चाहते सांगत आहेत.

कथित एमएमएस व्हिडिओ दरम्यान, आता अक्षरा सिंहचा एक नवीन व्हिडिओ रिलीज झाला आहे ज्यामध्ये तिचे हे व्हर्जन पाहण्यासाठी चाहते उत्सुक आहेत. नुकतेच भोजपुरी अभिनेत्याने त्याच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवरून काही व्हिडिओ शेअर केले आहेत. दोन्ही व्हिडिओंमध्ये ती भगव्या रंगात खूपच सुंदर दिसत आहे.

हे वाचा:   एका रात्रीचे किती घेशील; तारक मेहता फेम बबिता काय बोलली

व्हिडिओ शेअर करताना अभिनेत्रीने लिहिले की, “एक खास विनंती, ये लो बाबा बनाया लिया.” या व्हिडिओमध्ये त्यांनी एक अप्रतिम भाषण दिले आहे. या अभिनेत्याच्या व्हिडिओमध्ये भोजपुरी गाणी वाजत आहेत.

मात्र, या व्हिडिओमध्ये पूर्ण मराठी शैली दिसू लागली आहे. या व्हिडिओला अवघ्या एका तासात 18,000 हून अधिक लाईक्स मिळाले आहेत. या व्हिडिओच्या काही वेळापूर्वी अक्षराने याच आउटफिटमधला आणखी एक व्हिडिओ शेअर केला होता. व्हिडिओच्या मागे ‘नैना तेरे कजरारे’ हे गाणे आहे. हे शेअर करत अभिनेत्रीने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “तू माझ्यावर प्रेम करतोस का? किती? मी माझ्या लेखाच्या तुमच्या उत्तराची वाट पाहत आहे.”

अक्षरा सिंह केशरी रंगाच्या साडीमध्ये खूपच सुंदर दिसत आहे. तीला या फॉर्ममध्ये पाहून चाहते व्हिडिओबद्दल खूप बोलत आहेत. तिने साडीत भरपूर दागिने घातले आहेत आणि नाकावर मराठी स्टाईल नथ आहे. त्याच्या या व्हिडिओवर चाहत्यांनी भरभरून प्रेमाचा वर्षाव केला आहे.

हे वाचा:   डब्ल्यूडब्ल्यूईचा किंग द ग्रेट खलीची पत्नी दिसायला कतरिनालाही देते धोबी पछाड़ , शरीर आणि व्यक्तिमत्त्वात आहे परफेक्ट फिट

अभिनेत्रीच्या व्हिडिओवर टिप्पणी करताना, एका नेटिझनने लिहिले: “तू माझे हृदय आहेस.” एका यूजरने लिहिले की, ‘अक्षरा जी तुमच्यावर खूप प्रेम करते. फार काही सांगायची गरज नाही…फक्त समजून घ्या की आपण ते मनापासून करतो.’ दुसर्‍या नेटिझनने अभिनेत्रीबद्दल लिहिले: “सर्वोत्तम सुंदर आमची शेरनी आहे,. मराठी साज मध्ये खुलून दिसत आहे.

Leave a Reply