कपिल शर्मासोबत काम करणाऱ्या या अभिनेत्रीच्या चेहऱ्याची झाली होती वाईट अवस्था, पाहा व्हिडिओ

मनोरंजन

कॉमेडियन आणि अभिनेत्री सुगंधा मिश्रा, तिच्या शानदार कॉमेडीसाठी ओळखली जाते, ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. ती अनेकदा तिचे मजेदार व्हिडिओ आणि फोटो शेअर करत असते. त्याच चाहत्यांना सुगंधा मिश्राचे मजेदार व्हिडिओ खूप आवडतात आणि भरभरून प्रेम. दरम्यान, सुगंधा मिश्राने सोशल मीडियावर एक नवीन व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये तिचा चेहरा बदललेला दिसत आहे. चला तर मग जाणून घेऊ या अभिनेत्रीच्या चेहऱ्याचे काय झाले?

   

अभिनेत्रीचा चेहरा अचानक बदलला
, खरं तर सुगंधा मिश्राने सोशल मीडियावर शेअर केलेला व्हिडिओ एकदम फनी आहे, जो पाहून तुम्हालाही हसू आवरत नाही. या व्हिडिओमध्ये सुगंधा मिश्रा खूपच क्यूट दिसत आहे. तिने व्हिडिओवर लिहिले की, “जेव्हा तुमचा क्रश तुम्हाला फिल्टरसह पाहतो” त्यानंतर सुगंधा तिच्या हातांनी तिचा चेहरा झाकते पण जेव्हा ती हात काढते तेव्हा तिचा चेहरा पूर्णपणे बदलतो.

हे वाचा:   वयाच्या साठीत ही सैफ करतोय बाबा होण्याचा विचार? करीना कपूर सक्त ताकीद देत म्हणाली…

यादरम्यान ती वृद्ध महिलेसारखी दिसू लागते. जरी त्याने हे फिल्टरच्या मदतीने केले, ज्यावर सुगंधाने लिहिले की, ‘कोणत्याही फिल्टरशिवाय’. कृपया सांगा की सुगंधा मिश्राचा हा व्हिडिओ खूप मजेदार आहे, ज्यामुळे चाहत्यांनाही तो खूप आवडतो.

सुगंधा मिश्राला संगीत विश्वात नाव
कमवायचे आहे, सुगंधा मिश्राने तिच्या करिअरमध्ये ‘द कपिल शर्मा शो’, कॉमेडी नाइट्स विथ कपिल’, ‘द कॉमेडी शो’, ‘द ड्रामा कंपनी’ यांसारख्या अनेक शोमध्ये काम केले आहे. याशिवाय तिने अनेक रिअॅलिटी शोजही होस्ट केले आहेत. सुगंधा मिश्राने टीव्ही सीरियलसोबतच ‘हिरोपंती’ चित्रपटातही काम केले आहे. जरी तिला गायिका व्हायचे आहे.

खरंतर सुगंधा मिश्रा यांना लहानपणापासूनच संगीत जगताची आवड आहे कारण ती इंदूर घराण्याशी संबंधित आहे. ती तिच्या कुटुंबातील चौथी पिढी आहे जिला संगीताच्या जगात करिअर करायचे आहे. सुगंधा मिश्रा यांनी एका मुलाखतीदरम्यान सांगितले की, “मला असा चित्रपट मिळाला. पण माझं लक्ष फक्त संगीतावर आहे. माझे गुरू आणि आजोबांच्या नावाने मुंबईत एक संगीत संस्था उघडण्याचे माझे स्वप्न आहे.

हे वाचा:   ईशा अंबानीच्या लग्नात ऐश्वर्या रायने केला डान्स, व्हिडिओ पाहून रागाने लाल झाला सलमान…..

सुगंधा मिश्रा म्हणाल्या, “आम्ही आणि कपिल भैया कॉलेजमध्ये एकत्र युथ फेस्टिव्हल करायचो. तो थिएटरला जायचा आणि मी गाण्यासाठी. जेव्हा ‘द ग्रेट इंडियन लाफ्टर चॅलेंज’ ऑडिशन झाली आणि माझी, राजबीर कौर आणि भारतीची निवड झाली. माझे कुटुंब मला मुंबईला पाठवायला घाबरत होते, पण कपिल भैय्याने माझ्या आई-वडिलांना समजावले की, मला पाठवा, माझ्या जोखमीवर पाठवा, मी त्याच्या भावासारखा आहे. तो नसता तर आज माझ्यासाठी परिस्थिती वेगळी असती. कपिल भैय्यामुळे मी इथे आलो आहे.”

Leave a Reply