करीना कपूरच्या आनंदाला थारा नाही, काही महिन्यांत पुन्हा गुंजणार आहे लहान बाळाची कीलकारी, तिच्या घरातील चिमुरड्याची मोठी बातमी समोर आली आहे.

मनोरंजन

करीना कपूर हे भारतातील खूप मोठे नाव आहे आणि जगभरातील लोक तिला ओळखतात आणि तिचा खूप आदर आणि आदर करतात. करीना कपूरचे केवळ भारतातच नाही तर जगभरात खूप मोठे नाव आहे आणि त्यामुळेच आजच्या काळात करीना कपूरही कोणाच्या तरी प्रेमात आहे आणि सर्वत्र नेहमीच करिनाचीच चर्चा असते.

   

करीना कपूरच्या पतीबद्दल सांगायचे तर, तिने दोन मुलांचा बाप सैफ अली खानशी लग्न केले आणि लग्नाच्या काही वर्षानंतर सैफने करिनाला दोन मुलांची आई बनवले. दरम्यान, काही काळापूर्वीच एक मोठी बातमी समोर आली आहे ती म्हणजे करिना कपूरच्या घरात पुन्हा चिमुकल्याच्या किंकाळ्या गुंजणार आहेत आणि त्यामुळे सध्या करिनाच्या आनंदाला थारा नाही. आणि ती जास्त आनंदी आहे.

करीना कपूरला आता घरातील लहान मुलाची पावले उचलावी लागणार, घरामध्ये पुन्हा गुंजणार मुलाच्या रडण्याचा आवाजकरीना कपूर बॉलीवूडच्या खूप मोठ्या आणि प्रसिद्ध अभिनेत्रींच्या गणनेत येते, ज्यांचे देशभरात मोठे नाव आहे आणि देशातील प्रत्येक मूल त्यांना ओळखते. करीना कपूरबद्दल बोलायचे झाले तर, आजच्या काळात तिला कोणाच्याही परिचयात रस नाही, ज्यामुळे करीना कपूर जगभरात ओळखली जाते.

हे वाचा:   अनेक पुरुषांसोबत लफडी करूनही एकटी का आहे तब्बू.? , लग्न न करण्याचं हे आहे कारण....

सध्या करीना कपूर मीडियामध्ये खूप चर्चेत असते, याचे कारण करीना कपूरबद्दल काही वेळापूर्वीच एक खूप मोठी गोष्ट समोर आली आहे, ती म्हणजे लवकरच करीना कपूरच्या घरी बाळ पुन्हा येणार आहे.

रिंग आउट होणार आहे, ज्यामुळे करीना कपूरच्या आनंदाला यावेळी स्थान नाही आणि ती खूप आनंदी आहे. यामुळे, करीना कपूर आणि संपूर्ण कपूर कुटुंब सध्या चर्चेत आहे, विशेषतः करिना कपूर या लहान मुलाच्या जन्माने खूप आनंदी आहे.

करीना कपूरच्या घरात लवकरच गुंजणार लहान मुलाचे रडणे, हे आहे कारणयावेळी करीना कपूर खूप खूश असून तिच्या आनंदाला थारा नाही, त्यामुळे मीडियामध्ये सर्वत्र करीना कपूरचीच चर्चा आहे. करीना कपूर एवढ्या आनंदी असण्यामागचे कारण तिच्‍या घरात लवकरच कुडबड करणार्‍या चिमुकल्‍याचा आवाज घुमणार आहे, त्‍यामुळे करिना कपूरच्‍या आनंदाला थारा नाही आणि ती खूप आनंदी आहे. 

हे वाचा:   14 अयशस्वी ग"र्भधार"णेनंतर, सलमान खानने केली अशी मदत; आणि वयाच्या 45 व्या वर्षी ती जुळ्या मुलांची आई झाली..

लहान मुलाच्या जन्माने खूप आनंदी असलेली करीना कपूर दुसरी कोणी नसून करिनाचा भाऊ रणबीर कपूरचा मुलगा आहे, जो लवकरच आलिया भट्ट च्या पोटी जन्म घेणार आहे, जी करीना कपूरची मेहुणी आहे. यामुळे करीना कपूर सध्या खूप खूश आहे कारण आता ती लवकरच आत्याही होणार आहे.

Leave a Reply