किंग खान शाहरुख बनवणार गोविंदाच्या दुल्हे राजा या चित्रपटाचा रिमेक, रेड चिलीज या कंपनीने विकत घेतले चित्रपटाचे हक्क

मनोरंजन

गेल्या चार वर्षांपासून बॉलिवूडचा बादशाह शाहरुख खानचा एकही चित्रपट प्रदर्शित झालेला नाही. त्याचा शेवटचा चित्रपट ‘झिरो’ रिलीज झाला होता. ज्यामध्ये बादशाह खानने कतरिना कैफ आणि अनुष्का शर्मासोबत काम केले होते. मात्र पुन्हा एकदा शाहरुख खान मोठ्या पडद्यावर येत आहे. किंग खानचा ‘पठाण’ चित्रपटातील टीचर लाँच झाला आहे. किंग ऑफ रोमान्स शाहरुख खान फक्त ‘पठाण’वर काम करत नाहीये.

   

1998 मध्ये रिलीज झालेल्या ‘दुल्हे राजा’ या रोमँटिक कॉमेडी चित्रपटाने प्रेक्षकांना खूप हसवले. या चित्रपटातील गोविंदाची स्टाईल लोकांना आवडली. हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर हिट ठरला.आता दिग्गज अभिनेता शाहरुख खान ‘दुल्हे राजा’चा रिमेक बनवणार असल्याचं ऐकिवात आहे .वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर शाहरुख हा चित्रपट त्याच्या प्रोडक्शन बॅनरखाली बनवणार आहे.

बादशाह खान अनेक चित्रपटांच्या प्रोजेक्टवर काम करत आहे.यावर्षी शाहरुखचे एक नाही तर चार चित्रपट प्रदर्शित होऊ शकतात. पण चित्रपटांसोबतच आजकाल किंग खान त्याच्या कंपनी रेड चिलीजकडेही खूप लक्ष देत आहे. गोविंदा आणि रवीना टंडनच्या ‘दुल्हे राजा’ या आयकॉनिक चित्रपटाचा रिमेक देखील बनवणार असल्याची बातमी आहे.

हे वाचा:   महिलेला झाली 2जुळी मुल, दोघांचे वडील वेगवेगळे पुरुष, एकाच रात्री बनवले दोघांशी संबंध

रिपोर्ट्सनुसार, किंग खानच्या बॅनर रेड चिलीज एंटरटेनमेंटने गोविंदा आणि रवीना टंडन स्टारर ‘दुल्हे राजा’ चित्रपटाचे हक्क विकत घेतले आहेत. गेल्या काही महिन्यांत शाहरुख खानच्या प्रोडक्शनने डार्लिंग्स, बॉब बिस्वास, लव्ह हॉस्टेल, बदला आणि क्लास ऑफ 83 सारखे अनेक चित्रपट तयार केले आहेत. आलिया भट्ट स्टारर डार्लिंग्स हा चित्रपटही लोकांना आवडला होता.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, शाहरुख खान येत्या काही दिवसांत गोविंदा आणि रवीना टंडन स्टारर चित्रपटाचा रिमेक बनवण्याच्या तयारीत आहे. किंग खान नेहमीच कॉमेडी चित्रपटांचा चाहता राहिला आहे आणि कॉमेडीच्या बाबतीत गोविंदापेक्षा कोणीही सरस असू शकत नाही. गोविंदा आणि रवीना टंडन स्टारर दुल्हे राजा हा त्या काळातील सुपरहिट चित्रपट होता. दुल्हे राजा हा देखील शाहरुखच्या आवडत्या चित्रपटांपैकी एक आहे.

हे वाचा:   या मुलाला ओळखलंत का.? रुबाब आणि प्रतिष्टेसाठी प्रसिद्ध आहे हा मुलगा; २ लग्न करून जगतोय असे जीवन....

शाहरुख खानला दुल्हे राजा हा चित्रपट खूप आवडतो आणि आता तो नव्याने बनवायचा आहे. ज्याचे शीर्षक दुल्हे राजा 2 असू शकते. चित्रपटाचे कथानक तेच असेल पण कथा आणि पात्रे नवीन असतील. गोविंदा वाली दुल्हे राजामध्ये रवीना व्यतिरिक्त कादर खान, प्रेम चोप्रा, जॉनी लीव्हर, असरानी, ​​विजू खोटे आणि मोहनीश बहल ही कलाकारांची नावे होती.

या चित्रपटाला लोकांचं भरभरून प्रेम मिळालं.. सध्या फक्त शाहरुख खान दुल्हे राजा या चित्रपटाचा रिमेक बनवणार असल्याची माहिती आहे. तो स्वत: या चित्रपटात काम करणार की केवळ निर्माता म्हणून राहणार याबाबत कोणतीही माहिती मिळालेली नाही. आम्ही तुम्हाला या चित्रपटाशी संबंधित प्रत्येक तपशील अपडेट करत राहू.

Leave a Reply