जिम ट्रेनरने अमीर खानची मुलगी इरा खानसोबत बनवले संबंध,खुश होऊन इरा खाननेही सांगितली आवडती पोझिशन

मनोरंजन

बॉलीवूडमध्ये स्वत:ला स्थापित करण्यासाठी एखाद्या व्यक्तीला कठोर परिश्रम करावे लागतात, एकदा का तो दर्जा आणि प्रसिद्धी मिळाली की त्याचे दिवस बदलतात. एखाद्या अभिनेत्याचा मुलगा अभिनेता बनतो हे तुम्ही अनेकदा पाहिले असेल, त्याचप्रमाणे बॉलिवूडमध्ये असे अनेक स्टार्स आहेत ज्यांच्या मुलांनी अभिनेता होण्याऐवजी दुसरे करिअर निवडले. आज आम्ही तुम्हाला बॉलिवूडचा सर्वात पॉवरफुल अभिनेता आमिर खानची मुलगी इरा खानबद्दल सांगणार आहोत.

   

काही काळापूर्वी इरा खानने तिच्या आयुष्याशी संबंधित घटना सर्वांसमोर ठेवल्या आहेत, त्यामुळे ती खूप चर्चेत आहे. तिने आपले गुन्हे जगासमोर उघड केले, त्यानंतर लोकांनी त्याला पूर्ण पाठिंबा दिला. मात्र, यावेळी इराने तिचे वैयक्तिक आयुष्य म्हणजेच तिचे लव्ह लाईफ जगासमोर ठेवले.

तुम्हाला सांगतो, पहिल्यांदाच इराने तिची फिटनेस ट्रेनर बॉयफ्रेंड नुपूर शिकरेसोबतचा एक सुंदर फोटो शेअर केला आहे. मीडियानुसार, नुपूर हा आमिर खानचा फिजिकल ट्रेनर देखील आहे.

हे वाचा:   एअर होस्टेसने उघड केला प्रायव्हेट जेटमध्ये अब्जाधीशांचे सत्य, म्हणाली- त्यांच्यासोबत करावे लागायचे ते काम....

इरा आणि नुपूर एकमेकांना देट करत आहेत, इरा ने आताच तिचा आणि नुपूर चा एक रोमँटिक फोटो शेयर केला आहे. फोटोमध्ये या दोन कल्पनांचे प्रेम त्यांच्या नात्यातील प्रत्येक वस्तुस्थिती सांगते. दोघेही एकमेकांच्या डोळ्यात डोळे घालून सर्व विसरून गेले आहेत हे या फोटोंमध्ये पाहायला मिळेल.

दरम्यान, काही छायाचित्रांमध्ये दोघेही एकत्र जेवण करताना दिसत आहेत. इरा अनेकदा तिचे फोटो शेअर करते ज्यामध्ये आपण तिला तिच्या जोडीदारासोबत पाहतो. ज्यावरून स्पष्ट होते की इरा आता तिच्या आयुष्यात आनंदी आहे.

खरं तर, आपल्या फोटोसह, इराने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “तुला दिलेले वचन पाळणे माझ्यासाठी सन्मानाची गोष्ट आहे. त्याच वेळी, इराने #whaleyoubemine #myvalentine #buddy #yourebetteratcheesylines #dreamboy सारखे हॅशटॅग वापरून त्यांच्या रोमान्सवर शिक्कामोर्तब केले.

हे वाचा:   शाहरुखचे सर्व चित्रपट फ्लॉप व्हावेत अशी गौरी खानची इच्छा होती.? समोर आपले धक्कादायक कारण....

त्यानंतर इराने तिच्या डिप्रेशनबद्दलचा एक व्हिडिओ लोकांसोबत शेअर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये इरा म्हणाली की तिला का दुख: झाले हे समजत नाही. आई-वडिलांचा घटस्फोट हे तिच्या नैराश्याचे कारण नाही, असेही इरा म्हणाली.

Leave a Reply