ना कार्तिक आर्यन, ना विजय देवगोंडा तर आपल्या स्वतःच्या मामाशी लग्न करायचे आहे सारा अली खान ला,तिच्या या खाजगी फोटोनी उडवली खळबळ

मनोरंजन

अल्पावधीतच बॉलिवूडमध्ये अव्वल स्थानावर पोहोचलेली सारा अली खान तिच्या मेहनती आणि सौंदर्यासाठी ओळखली जाते. सारा अलीने आतापर्यंत बऱ्याच चित्रपटांमध्ये काम केले आहे आणि तिचे काम प्रेक्षकांना आवडते आणि कौतुकही झाले आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की सारा अली खान सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि सारा अली खान दररोज तिचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करते ज्याचे तिच्या चाहत्यांनी कौतुक केले आहे.

   

पण तुम्हाला माहिती आहे की सारा अली खानने एकदा असे काही बोलले होते जे ऐकून सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला होता. सारा अली खानला तुम्ही ओळखत असाल. सारा अली खान प्रसिद्ध बॉलिवूड अभिनेता सैफ अली खानची मुलगी आहे. अलीकडेच सारा कॉफी विथ करण मध्ये तिचे वडील सैफ अली खानसोबत या शोमध्ये दिसली.

हे वाचा:   न्यू"ड व्हिडिओ लीक झाल्यानंतर या प्रसिद्ध अभिनेत्रीने तोडले मौन, म्हणाली - ड्रायव्हरपासून वॉचमनपर्यंत....

तुम्हाला माहिती आहेच की, ‘कॉफी विथ करण’ या कार्यक्रमात करण जोहर असा प्रश्न विचारण्याचा प्रयत्न करतो ज्यामुळे अभिनेता किंवा अभिनेत्री उत्तर देण्याचे टाळतात , कारण त्यानंतर ते उत्तर बऱ्याच काळ चर्चेत राहते.दरवेळेप्रमाणेच या वेळीही असेच काहीसे घडले, मात्र यावेळीही वादाचा एकही शब्द नव्हता, त्यामुळे कोणाचा राग अनावर झाला नाही.

यावेळी या कार्यक्रमात जेव्हा करण जोहरने सारा अली खानला विचारले की तुला कोणाशी लग्न करायचे आहे, ती म्हणाली मला रणबीर कपूरशी लग्न करायचे आहे आणि मला कार्तिक आर्यनला डेट करायचे आहे पण तुम्हाला माहिती आहे की रणबीर कपूर सारा अली खानचे नाते? रणवीर कपूर हा सैफची पत्नी करीना कपूरचा चुलत भाऊ आहे.

परिणामी, रणबीर कपूर सारा अली खानचा मामा चा बनला, पण सारा अली खानने न घाबरता सर्वांसमोर हे सांगितले. हे लक्षात घ्यावे की त्याचे वडील सैफ अली खान उभे राहिले, त्याने वडिलांसमोर हे सांगितले, यानंतर करण जोहरने सैफ अली खानला विचारले की या विषयावर तुम्हाला काय वाटते.

हे वाचा:   I.P.S विश्वास नागरे पाटील यांच्या गावाकडच्या घराची झलक, पहा फोटो....

तर सैफ अली खान म्हणाला, माझ्या मुलीला जे आवडते, मी तिला २-३ प्रश्न विचारेन जसे की तिचे राजकीय विचार काय आहेत आणि ड्रग्जशी संबंधित इतर प्रश्न विचारेन. माझ्या मुलीला सर्व काही आवडते आणि मलाही ते आवडेल. जेव्हा करणने साराला विचारले की तुला रणबीरला डेट करायचे आहे का, तेव्हा ती नाही म्हणाली, मला फक्त रणबीरशी लग्न करायचे आहे. मला फक्त कार्तिक आर्यन हवा आहे रणवीर नाही.

Leave a Reply