फिल्मी दुनियेतून गायब होऊन वेश्याव्यवसायात उतरली हि प्रसिदध अभिनेत्री,या गंभीर आजाराने झाला मृत्यू

मनोरंजन

चित्रपटांचे चमकदार जग आपल्याला नेहमीच प्रभावित करते. फिल्मी दुनियेतील स्टार्सचे आयुष्य खूप वेगळे असते. वास्तविक जीवनात, अभिनेते खूप विलासी जीवन जगतात. तथापि, हे प्रत्येकाच्या बाबतीत घडत नाही. काळाचे चाक फिरले की, राजाही रुकतो.

   

चित्रपट विश्वात असे अनेक कलाकार झाले आहेत जे एकेकाळी खूप चर्चेत होते. ते खूप चांगले जीवन जगत होते पण अतिशय वाईट अवस्थेत हे जग सोडून गेले होते. आज आम्ही अशाच एका अभिनेत्रीबद्दल बोललो. तिचं नाव निशा नूर. निशा नूर अत्यंत वाईट अवस्थेत हे जग सोडून गेली होती. एकेकाळी अतिशय सुंदर असलेल्या निशाच्या आयुष्याने असे वळण घेतले की, एकेकाळी फिल्मी पडद्यावर ओळखल्या जाणाऱ्या या अभिनेत्रीने एकेकाळी वेश्याव्यवसाय करायला सुरुवात केली होती.

हे वाचा:   ही पाकिस्तानी अभिनेत्री जिने केले होते चार चार लग्न; त्यातले दोघेजण तर भारतातलेच प्रसिद्ध अभिनेते होते.!

निशा नूरचा जन्म 18 सप्टेंबर 1962 रोजी तामिळनाडूची राजधानी चेन्नई येथील तांबरम येथे झाला. निशा प्रामुख्याने तमिळ आणि मल्याळम चित्रपट उद्योगात सक्रिय होती. काही कन्नड चित्रपटांमध्येही ती दिसली होती. 80 च्या दशकात ती खूप चर्चेत होती.

80 च्या दशकात निर्मात्यांमध्ये निशा नूरला आपल्या चित्रपटात घेण्याची स्पर्धा लागली होती. आपल्या अभिनयासोबतच निशा आपल्या सौंदर्याने आणि किलर स्माईलने प्रेक्षकांची मने जिंकण्यातही यशस्वी ठरली. त्यांनी अनेक यशस्वी चित्रपट दिले. निशा नूरने तिच्या करिअरमध्ये रजनीकांत आणि कमल हासन यांसारख्या दिग्गजांसोबतही काम केले.

निशा नूर हे एकेकाळी लोकप्रिय नाव होते. ती चित्रपटसृष्टीतून अचानक गायब झाली असली तरी. ती अनेक वर्षे अज्ञात राहिली. त्यानंतर ती वेश्या व्यवसायात गेल्याचे समोर आले. काही चित्रपट निर्मात्याने त्यांना या घाणेरड्या कामात ढकलले होते. निशाची आर्थिक परिस्थितीही चांगली नव्हती.

हे वाचा:   हंसिका मोटवानीने घातलं असं जॅकेट की बाहेर आले तिचे, पाहा व्हिडिओ

वेश्याव्यवसाय सुरू असताना निशाला एड्ससारखा गंभीर आजार झाला होता, असे सांगितले जाते. एकदा ती एका दर्ग्याच्या बाहेर अतिशय वाईट अवस्थेत सापडली. त्यांची प्रकृती खूपच बिकट झाली होती. एकदा दुधासारखा गोरा रंग असलेल्या निशाचा रंग काळा झाला होता. तर त्याचे शरीर सांगाड्यासारखे झाले होते.

निशाच्या अंगावर मुंग्या आणि किडे रेंगाळत होते. पोलिसांच्या मदतीने त्यांना रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. जिथे डॉक्टरांनी अभिनेत्रीला एड्स झाल्याची पुष्टी केली. या आजाराने त्यांचा जीव घेतला. 23 एप्रिल 2007 रोजी वयाच्या 44 व्या वर्षी निशाचा मृत्यू झाला.

Leave a Reply