बेडवर अशा प्रकारे मलाईकाला संतुष्ट करतो अर्जुन कपूर,या पोझिशन मध्ये मलाईका होऊन जाते वेडी

मनोरंजन

बॉलीवूड अभिनेत्री मलायका अरोरा तिच्या सौंदर्य, उत्तेजितपणा आणि तिच्या हॉट आणि बोल्ड शैलीसाठी ओळखली जाते. बॉलीवूडच्या या सौंदर्यवतीने आणि तिच्या किलर सौंदर्याने लोकांना वेड लावले आहे. तिच्या सौंदर्यावर तर बॉलिवूड अभिनेता अर्जुन कपूरही फॅन झाला होता.

   

मलायका अरोरासमोर अर्जुन कपूरचेही मन हारले. मलायका अरोरा आणि अर्जुन कपूर यांचे प्रेम कुणापासून लपलेले नाही. दोघेही जवळपास पाच वर्षांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. 2017 मध्ये मलायकाने अभिनेता अरबाज खानपासून घटस्फोट घेतला पण तेव्हापासून ती अर्जुनला डेट करत आहे.

असंही म्हटलं जातं की, घटस्फोट घेण्याआधी मलायका अरोरा स्वत:पेक्षा १२ वर्षांनी लहान असलेल्या अर्जुनच्या प्रेमात पडली होती. यामुळे तिने अरबाजपासून घटस्फोट घेतला. पण मलायका आणि अरबाज यांच्यात आधीच मतभेद निर्माण झाले होते. अखेर 1998 मध्ये झालेले लग्न 2017 मध्ये तुटले.

हे वाचा:   'फक्त प्रमोशनसाठी लग्न करता तेव्हा....' कंगनाने बॉलिवूडच्या लोकप्रिय जोडीवर साधला निशाणा....

घटस्फोट झाल्यापासून मलायका अर्जुनच्या प्रेमात पूर्णपणे कैद झाली आहे. दोघांना अनेकदा एकत्र पाहिले जाते. नुकताच अर्जुन त्याची लेडी लव्ह मलायकासोबत त्याची बहीण सोनम कपूरच्या घरी पोहोचला. अर्जुन आणि मलायका रात्री उशिरा सोनमच्या घरी दिसले. दोघेही सोनमच्या नवजात मुलाला पाहण्यासाठी आले होते.

मलायका तिच्या प्रोफेशनल लाईफसोबतच तिच्या पर्सनल लाईफबद्दलही खूप चर्चेत असते. अरबाजसोबतच्या घटस्फोटापासून ते अर्जुनसोबतच्या नात्यापर्यंत अनेक बातम्या त्यांनी प्रसिद्ध केल्या. त्याचबरोबर मलायका तिच्या आवेगासाठी देखील ओळखली जाते. एकदा तिने त्याच्या बेडरूमचे रहस्यही उघड केले होते.

मलायकाने तिची आवडती सेक्स पोझिशनही सांगितली होती. खरंतर एकदा ती बॉलिवूड अभिनेत्री नेहा धुपियाच्या चॅट शो ‘नो फिल्टर’मध्ये पोहोचली होती. त्यानंतर त्याने नेहासमोर त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यातील गुपिते उघड केली होती. नेहाने मलायकाला विचारले होते की, ‘तिला मुलं कशी आवडतात?’ याला उत्तर देताना मलायकाने सांगितले होते की, ‘तिला बियर्ड बॉईज तसेच विनोदाची चांगली भावना असणारे मुले आवडतात’.

हे वाचा:   आज संजय दत्त ची बायको असती माधुरी दीक्षित…त्या रात्रीच्या कृत्याने बदलले सर्व काही.!

त्याचवेळी मलायकाने नेहासमोर तिची सर्वात आवडती सेक्स पोझिशनही सांगितली होती. नेहा धुपियाने मलायकाला विचारले, ‘तुझी आवडती सेक्स पोझिशन कोणती आहे?’ मलायकाने या प्रश्नाला बिनधास्तपणे तोंड देत उत्तर दिले. अभिनेत्री म्हणाली होती, ‘मला त्याच्या वर राहायला आवडते’. मलायकाचे उत्तर ऐकून नेहा आणि मलायका दोघीही हसल्या.

Leave a Reply