‘ माझ्या मित्रांसोबत झोपलेत माझा भाऊ…’ त्यांना घरी घेऊन जाण्याची वाटते भीती, सोनम कपूरचा धक्कादायक खुलासा

मनोरंजन

करण जोहरच्या चॅट शो कॉफी विथ करण सीझन 7 चा प्रत्येक भाग धमाकेदार ठरत आहे. करण जोहरच्या या चॅट शोमध्ये आतापर्यंत सर्वच सिनेतारक आले आहेत. या चॅट शोमध्ये सर्व स्टार्स त्यांच्या वैयक्तिक आणि व्यावसायिक आयुष्याशी संबंधित गोष्टी शेअर करताना दिसले.

   

अलीकडेच, अभिनेता अक्षय कुमार आणि करीना कपूर शोच्या ताज्या भागात दिसले. या एपिसोडला प्रेक्षकांनी भरभरून प्रेम दिले. आता या शोमध्ये सोनम कपूर आणि तिचा भाऊ अर्जुन कपूर यांची जोडी पाहायला मिळणार आहे. चाहतेही या एपिसोडची वाट पाहत आहेत.

सोनम कपूर खुलासे करताना दिसणार: अलीकडेच करण जोहरने कॉफी विथ करणच्या पुढच्या भागाचा प्रोमो रिलीज केला आहे. हा प्रोमो खूपच मजेदार आणि धमाकेदार दिसत आहे. पण यादरम्यान सोनम कपूर असे काही बोलताना दिसली, जे ऐकून करण जोहर आणि अर्जुन कपूरही हैराण झाले आहेत.

हे वाचा:   स्वतः 2 लग्न करणाऱ्या श्वेता तिवारीला तिची मुलगी पलकला ठेवायचं आहे अविवाहित, कारण जाणून तुम्ही पण हैराण व्हाल

यादरम्यान सोनमने सांगितले की, तिच्या जवळपास सर्व मित्रांनी त्यांच्या भावांसोबत शारीरिक संबंध ठेवले आहेत. जेव्हा करण जोहरने सोनमला विचारले की अर्जुन किती मित्रांसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे.

यावर सोनमने उत्तर द्यायला वेळ लावला नाही. ती म्हणाली की, मी अर्जुन कपूरबद्दल बोलत नाहीये. माझ्या जवळपास सर्व भावांशी संबंध आहेत.

हर्षवर्धन कपूरची प्रतिक्रिया : प्रोमोमध्ये सोनम कपूरच्या या उत्तरावर तिचा भाऊ हर्षवर्धन कपूरने प्रतिक्रिया दिली आहे. हर्षवर्धन कपूरला प्रतिक्रिया देताना त्याने लिहिले- ‘

ओह गॉड’. सोनम कपूर एकापाठोपाठ एक असे काही बोलते, जे ऐकून अर्जुन कपूरही म्हणू लागला की, या शोमध्ये सोनम कपूरला ट्रोल करण्यासाठीच बोलावले आहे असे वाटते. आम्ही तुम्हाला सांगूया की लोक या व्हिडिओवर कमेंट करून त्यांच्या प्रतिक्रियाही देत ​​आहेत.

Leave a Reply