मैत्री अशी आहे: महिलेने तिच्या मैत्रिणीचे तिच्या पतीशी लग्न केले,दोघींनाही नव्हते राहायचे एकमेकांपासून दूर

मनोरंजन

आपल्या शेजारी देश पाकिस्तानमधून अनेकदा विचित्र घटना समोर येतात. पाकिस्तानातून अनेकदा अशा मजेदार बातम्या येतात, ज्यावर क्षणभरही विश्वास ठेवणे कठीण जाते. गेल्या काही दिवसांत पाकिस्तानमधील अनेक मुस्लिम मुलींनी त्यांच्या पालकांच्या वयाच्या पुरुषांशी लग्न केले आहे.

   

अलीकडेच, 22 वर्षीय पाकिस्तानी तरुणी आयशाने 50 वर्षीय इलेक्ट्रिशियनशी लग्न केले जे तिच्या घरी पंखे आणि दिवे लावण्यासाठी आले होते. तर याच वयाच्या एका मुलीने यापूर्वी ६१ वर्षीय शमशादला आपला पती बनवले होते. आता आम्ही तुमच्यासाठी पाकिस्तानमधून आणखी एक मनोरंजक बातमी घेऊन आलो आहोत.

पाकिस्तानमध्ये आता दोन महिलांनी एका पुरुषासोबत लग्न केले आहे. विशेष म्हणजे त्या व्यक्तीच्या दोन्ही बायका प्रत्यक्षात एकमेकांच्या मैत्रिणी आहेत. दोन्ही मित्रांनी एकाच व्यक्तीशी लग्न केले. हे प्रकरण पाकिस्तानातील मुझफ्फरगडचे आहे. येथे दोन मित्रांनी एकाच व्यक्तीशी लग्न केले.

हे वाचा:   अक्षय कुमारचा मुलगा आरव ला खूपच आवडते ही बॉलिवूड ची चुलबुली गर्ल !

शहनाज आणि नूर अशी या दोन महिलांची नावे असून, एजाज असे त्या भाग्यवान व्यक्तीचे नाव आहे. शहनाज आणि नूर मुझफ्फरगडमध्ये एकाच वस्तीत राहत होते. दोघांमध्ये मैत्रीचे चांगले बंध निर्माण झाले. मात्र, त्यानंतर शहनाजने एजाजसोबत लग्न केले. अशा परिस्थितीत शहनाज आणि नूर तिथून निघून गेले. पण दोघेही फार काळ दूर राहिले नाहीत. यासाठी जे घडले ते खूप खास होते.

लग्न झाल्यानंतर शहनाज सासरच्या घरी आली. नूर आणि शहनाज जरी एकमेकांपासून दूर राहिल्या होत्या, पण दोघी वारंवार भेटत होत्या. नूर अनेकदा शहनाजला भेटण्यासाठी तिच्या घरी जात असे. यादरम्यान दोघांमध्ये असे काही घडले की आता दोघेही एकत्र राहत आहेत. वास्तविक शहनाजने तिच्या मैत्रिणी नूरचे तिच्या पतीसोबत लग्न लावून दिले. आता तिघेही एकत्र राहत आहेत. एजाज हा व्यवसायाने शिंपी आहे.

हे वाचा:   टाइमपास संपला! अखेर प्रथमेशनं दिली प्रेमाची कबुली.. रिअल लाईफ प्राजूचे फोटो....

नूर आणि शहनाज यांना एकमेकांपासून दूर राहायचे नव्हते. आता काय केले असते की दोघे एकाच ठिकाणी एकत्र राहू शकतील? अशा परिस्थितीत दोघांनी मिळून एक छान कल्पना सुचली. नूर एजाजशी लग्न करणार हे ठरले होते. यासाठी शहनाजने एजाजशी बोलून त्याच्याकडे परवानगी मागितली. यावर एजाजचा आक्षेप नव्हता. त्याने नूरशी दुसरे लग्न केले आणि आता तिघेही आनंदाने एकत्र राहत आहेत.

हा मुद्दा प्रत्येक चर्चेत राहतो. या मित्रांच्या मैत्रीवर लोक खूप बोलत आहेत. कृपया सांगा की शहनाज आणि नूर याही आई झाल्या आहेत. शहनाजला एजाजपासून दोन तर नूरला एक मूल आहे. नूरने सांगितले की, आम्ही तिघेही एकत्र खूप आनंदी आहोत. आम्ही कधीच भांडत नाही.

Leave a Reply