रणवीर सिंगला अर्जुन कपूरच्या मावशीसोबत सं ठेवायचे होते संबंध, व्हायरल व्हिडिओने बॉलिवूडमध्ये खळबळ उडाली

मनोरंजन

आजकाल नेटफ्लिक्सच्या प्रसिद्ध शो फॅब्युलस लाईव्हज ऑफ बॉलीवूड वाइव्हजबद्दल बरीच चर्चा आहे. या मालिकेचा पहिला सीझन प्रचंड गाजला होता. त्याचवेळी दुसऱ्या सीझनमध्ये लोक आणखीनच एन्जॉय करत आहेत. या सीझनमध्ये भावना पांडे, नीलम कोठारी, सीमा सजदेह आणि महीप कपूर यांची कथा दाखवली आहे. हा सीझन स्टार वाइव्हजवर आधारित आहे.

   

करण जोहर निर्मित या शोमध्ये अनेक स्टार्सनी पाहुण्यांची एन्ट्रीही केली आहे.या शोमध्ये या स्टार पत्नींची शैली आणि वैयक्तिक आयुष्य दाखवण्यात आले आहे. खुद्द करण जोहर आणि गौरी खान देखील यात सहभागी झाले आहेत.

आता नुकताच अभिनेता रणवीर सिंगही या शोमध्ये सहभागी झाला होता. मात्र, यावेळी त्यांनी अशा काही गोष्टी सांगितल्याने गोंधळ झाला. रणवीर सिंग त्याच्या वक्तव्यामुळे पुन्हा एकदा वादात सापडला आहे.

रणवीर सिंग महीप कपूरशी बोलला: या सीझनमध्ये नीलम कोठारी, महीप कपूर, सीमा सजदेह आणि भावना पांडे दिसत आहेत. विशेषत: महीप कपूरला या शोमधून खूप प्रसिद्धी मिळाली आहे. ती संजय कपूरची पत्नी आहे. एका एपिसोडमध्ये या चार अभिनेत्री रणवीर सिंगचा आगामी चित्रपट रॉकी और रानी की प्रेम कहानीच्या सेटवर मस्ती करताना दिसत आहेत. यादरम्यान रणवीर सिंगही दिसत आहे.

हे वाचा:   नवऱ्याला धडा शिकवण्यासाठी पूनम ढिल्लनने ठेवले दुसऱ्याशी संबंध, त्याच्या घरी त्याच्यासोबत करायची....

रणवीर सिंगची एक कॅमिओ क्लिप सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये रणवीर सर्व अभिनेत्रींशी बोलताना दिसत आहे. तसेच, त्याचे संपूर्ण लक्ष महीप कपूरवर आहे. यानंतर रणवीरने स्वतःला बॅटरीवर चालणारे उपकरण असल्याचे सांगितले. याशिवाय रणवीर पायातील मोचबद्दल सांगताना महीपसोबत पायाच्या मसाजबद्दल बोलतो.

जेव्हा महीपने रणवीरला पायाचा मसाज दिला तेव्हा तो विचित्र आवाज काढू लागतो. आता हा व्हिडिओ पाहून सोशल मीडिया यूजर्स चांगलेच संतापले आहेत.सोशल मीडिया यूजर्सकडून ट्रोलिंग: तसे, या शोमध्ये रणवीरची एन्ट्री टीआरपी वाढवण्यासाठी करण्यात आली आहे. मात्र रणवीरचे अधिक बिंदास होणे लोकांना पसंत नाही. त्याचवेळी, रणवीरचे लग्न असताना महीप कपूरशी अशा प्रकारे बोलणे लोकांना आवडत नाही. एका यूजरने तर रणवीरला खुल्या लग्नाने जगातील सर्वोत्तम नवरा असल्याचे सांगितले आहे.

हे वाचा:   मलायका अरोराचं खरं वय ऐकल्यानंतर बसेल जबरदस्त धक्का, अभिनेत्रीनं तब्बल 8 वर्षाचा केला आहे झोल.? 'त्या' Video मुळे आलं सत्य समोर..

आता यूजर्स रणवीरवर जोरदार निशाणा साधत आहेत. एका यूजरने लिहिले – दीपिका तुझ्या नवऱ्याची काळजी घे, हे निर्लज्जपणाची हद्द ओलांडत आहे. एकाने लिहिले – रणवीर सिंगचे रिअॅलिटी शोमधील वागणे चांगले दिसत नाही. एकाने लिहिले – रणवीर सिंग, तू फक्त वारसा यावर लक्ष केंद्रित कर, तुला काय तयार करायचे आहे. मला माहित आहे की तुम्ही फक्त हे करू शकता. एकाने लिहिले – मला माहित आहे की हे सर्व स्क्रिप्टेड आहे परंतु ते केवळ प्रतिमेला हानी पोहोचवत आहे.

रणवीर सिंगला नुकतेच त्याच्या न्यूड फोटोशूटमुळे खूप वादाला सामोरे जावे लागले आहे. त्याने त्याचे अनेक न्यूड फोटो सोशल मीडियावर पोस्ट केले आहेत. याप्रकरणी त्याच्याविरुद्ध एफआयआर दाखल करण्यात आला होता. रणवीर सिंगच्या समर्थनार्थ बॉलिवूड आले असले तरी. आता हे प्रकरण पूर्णपणे मिटले नव्हते की रणवीर पुन्हा ट्रोलिंगचा बळी ठरला. हा शो खूप पसंत केला जात असला तरी. हे नेटफ्लिक्सवर जगभरात ट्रेंड करत आहेत.

Leave a Reply