सलमान खानला शाहरुख खानचं घर घ्यायचं होतं, बोली लावली होती, पण नंतर झालं

मनोरंजन

सलमान खानचे बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये एकतर्फी नाव आहे, ज्यामुळे आज संपूर्ण बॉलिवूड त्याला ओळखते. सलमान खानकडे आजच्या काळात पैशाची कमतरता नाही कारण त्याने आपल्या फिल्मी करिअरमध्ये आतापर्यंत अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत, ज्यामुळे त्याने संपत्ती आणि प्रसिद्धी सर्वकाही कमावले आहे.

   

यामुळेच आजच्या काळात सलमान खान आपले आयुष्य अतिशय विलासी पद्धतीने व्यतीत करतो. सलमान खान सध्या सोशल मीडियावर सर्वत्र आहे कारण अलीकडेच सलमान खानबद्दल एक खूप मोठी गोष्ट समोर आली आहे, ज्यामुळे सध्या सर्वत्र त्याची चर्चा होत आहे. बॉलीवूडचा किंग खान म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या शाहरुख खानचे घर सलमान खान मन्नत खरेदी करणार होता, असे सांगितले जात आहे.

दुसरे कोणी नाही तर खुद्द सलमान खाननेच सांगितले आहे की, तो शाहरुख खानचे घर खरेदी करणार होता पण नंतर असे काही घडले ज्यामुळे त्याने शाहरुख खानचे घर मन्नत खरेदी करण्याचा विचार फेकून दिला. लेखात पुढे सांगूया की, असे काय घडले ज्यामुळे सलमान खान पैसे असूनही शाहरुखचे घर खरेदी करू शकला नाही.

हे वाचा:   हुबेहुब सलमान खानसारखा दिसतो मलायका आणि अरबाजचा मुलगा; व्हायरल फोटोमुळे एकच चर्चा..

पैसे असताना सलमान खानला शाहरुखच्या घरात मन्नत सापडली नाही, हे कारण होतं


एखाद्या फिल्मस्टारचे घर हे बॉलीवूडच्या फिल्म इंडस्ट्रीतील सर्वोत्तम घर आहे, असे म्हटले तर ते दुसरे कोणी नसून शाहरुख खान आहे. शाहरुख खान ज्या घरात राहतो, त्याचे नाव मन्नत आहे, जे मुंबईतील सर्वात सुंदर आणि आलिशान घर मानले जाते. त्या घराबद्दल बोलायचे झाले तर ते मुंबईतील अतिशय पॉश भागात आहे आणि शाहरुख मन्नतच्या या घरातून समुद्राचा सुंदर नजारा दिसतो.

शाहरुख खानच्या या घराला मन्नत म्हणण्यामागचं हे खूप मोठं कारण आहे. शाहरुख खानच्या आधी सलमान खान हे घर विकत घेणार होता, पण मध्येच त्याचे वडील सलीम खान यांनी अशी गोष्ट सांगितली ज्यामुळे सलमान खानने पैसे असूनही आपल्या मनातून हे आलिशान घर घेण्याचा विचार केला. . सलमान खानचे वडील सलीम खान काय म्हणाले, या लेखात तुम्हाला पुढे सांगूया, ज्यामुळे सलमान खाननेही शाहरुखच्या घरी मन्नत खरेदी करण्याचा विचार केला होता.

हे वाचा:   पुन्हा लग्न करण्यासाठी तयार आहे सामंथा प्रभू; घ"टस्पो"टाच्या १ वर्षानंतर घेतला मोठा निर्णय.!

वडील सलीम खान यांच्यामुळे पैसे असूनही सलमान खान शाहरुखचे घर खरेदी करू शकला नाही, सलीम खानने ही मोठी गोष्ट सांगितली होती,
सलमान खान सध्या सोशल मीडियावर खूप हेडलाईन्स बनवत आहे कारण हे नुकतेच समोर आले आहे. सलमान खान अभिनेता शाहरुख खानचे घर खरेदी करणार होता आणि हे खुद्द सलमाननेच सांगितले आहे. तुम्हाला सांगतो की, पैसे असूनही सलमान खान शाहरुखचे हे घर खरेदी करू शकला नाही.

असे काहीसे घडले की, जेव्हा सलमान खानने त्याच्या वडिलांना सांगितले की, तो हे आलिशान घर घेत आहे, तेव्हा सलीम खानने स्पष्टपणे नकार दिला आणि सांगितले की, एवढ्या मोठ्या घराचे काय करणार. वडिलांकडून हे ऐकल्यानंतर सलमान खाननेही हे आलिशान घर घेण्याचा विचार फेकून दिला आणि काही काळानंतर शाहरुख खानने ते घर विकत घेतले. पैसा असूनही हे आलिशान घर खरेदी करू शकलो नाही याची खंत आजही सलमान खानला आहे.

Leave a Reply