हिरोईन केवळ चेहऱ्यावरच नाही तर या भागांवरही करतात मेकअप, पाहा आतील काही न पाहिलेली छायाचित्रे

मनोरंजन

बॉलिवूड इंडस्ट्री ग्लॅमरने भरलेली आहे. इथे जेव्हा जेव्हा एखादी सौंदर्यवती ऑनस्क्रीन येते तेव्हा आपण तिला गंभीरपणे पाहत असतो. तिचे सौंदर्य आपल्याला मोहित करते. मनात विचार येऊ लागतात की, या अभिनेत्री कोणत्या साबणाने आंघोळ करतात, जी इतकी सुंदर दिसते. त्यांच्या शरीराचा प्रत्येक भाग आकर्षक दिसतो. वास्तविक, 99 टक्के प्रकरणांमध्ये, हा सर्व मेकअप आश्चर्यकारक आहे.

   

चित्रपटांमध्ये मेकअप ही महत्त्वाची गोष्ट आहे. पात्र स्वतःहून ठळक केले आहे. या मेकअपबद्दल धन्यवाद, कुरुप सुंदर आणि सुंदर कुरुप केले जाऊ शकते. एवढेच नाही तर मेकअपने तुमचे नाक पातळ किंवा जाड होऊ शकते. पोटावर एब्स बनवता येतात. अगदी तुमची क्लीवेज (स्तन रेषा) हायलाइट केली जाऊ शकते.

केवळ चेहऱ्यावरच नव्हे तर या भागांवरही नायिका मेकअप करतात

हे वाचा:   सनी देओल ची पत्नी पहिल्यांदाच कॅमेर्‍यासमोर आली..दिसते इतकी सुंदर आणि आकर्षक..फोटो पाहून तुम्ही दंग व्हाल..

एकूणच, हा मेकअप ऑनस्क्रीन व्यक्तिरेखेत जिवंतपणा आणतो. बॉलीवूडमध्ये मेकअपचेही एक गडद रहस्य आहे. इथे मेकअप फक्त चेहरा आणि मानेपुरता मर्यादित नाही. उलट ते शरीराच्या जवळजवळ प्रत्येक भागात केले जाते. मग ते पाय, कंबर आणि पाठ असो किंवा स्तन क्षेत्र असो.

वास्तविक, सीनच्या मागणीनुसार, नायिकेच्या शरीराचा जो भाग सर्वात जास्त फोकसमध्ये ठेवला जातो, तेथे अधिक मेकअप देखील केला जातो. अशा स्थितीत जर एखादी नायिका बोल्ड सीन देत असेल तर तिचा प्रायव्हेट पार्टही मजबूत मेकअप करून आकर्षक बनवला जातो.

शूटिंग सुरू होण्याआधी अभिनेत्री तासन्तास मेकअप रूममध्ये बसतात. काहीवेळा मेक-अप करताना ते तरुण किंवा वृद्ध देखील दाखवले जातात. मेकअपची जादू तुम्हाला यावरून समजू शकते की अनेकवेळा जेव्हा हिरोईन मेकअपशिवाय बाजारात येतात तेव्हा लोक त्यांना ओळखतही नाहीत.

हे वाचा:   या क्रिकेटरच्या बायकोला करायचंय रणबीर कपूर सोबत लग्न; स्वतः आहे एक सुंदर अभिनेत्री.!

बॉलीवूडमधील मेकअप आर्टिस्टही खूप प्रोफेशनल आहेत. एकदा मेकअप करण्यासाठी तो हजार ते लाख रुपये आकारतो. अशा अनेक नायिका आहेत ज्यांनी स्वतःचा पर्सनल मेकअप मॅन ठेवला आहे. ती कोणत्याही पार्टी किंवा फंक्शनला जाते तेव्हा तिचा मेकअप करून घेते. त्याच वेळी, काही चित्रपटांमध्ये ती स्वतःचा वैयक्तिक मेकअप मॅन निवडते.

तसे, तुम्हाला बॉलीवूडच्या मेकअपची ही आतली छायाचित्रे आणि कथा कशी वाटली, आम्हाला कमेंट करून सांगा.

Leave a Reply