शक्ती कपूरने 39 वर्षांनी लहान असलेल्या पूनम पांडेच्या शरीराच्या प्रत्येक अवयवाला हात लावून केला होता कांड,दोघांनी पावसात साजरी केली फर्स्ट नाईट…

मनोरंजन

‘नशा’ चित्रपटातून प्रसिद्ध झालेली अभिनेत्री पूनम पांडे अनेकदा तिच्या आउटफिटमुळे चर्चेत असते. नशेच्या नशेत अभिनेत्रीने ‘द जर्नी ऑफ कर्मा’ चित्रपटात काम केले. या चित्रपटात अभिनेत्रीने बोल्डनेसच्या सर्व मर्यादा ओलांडल्या. पूनम पांडेने 39 वर्षीय अभिनेता शक्ती कपूरसोबत बोल्ड स्टाईलने इंडस्ट्रीला हादरवून सोडले.

   

शक्ती कपूर म्हणाले की, या सीन्समध्ये वाद वाढत असल्याचे पाहून ते म्हणाले की, या सीन्समध्ये कोणतीही अश्लीलता नाही, हे स्वतःच एक वैशिष्ट्य असले पाहिजे. त्यात अश्लीलता आहे असे कोणी म्हणू शकत नाही.

हा चित्रपट आर्थिक दुर्बल आई आणि मुलीची कथा आहे. मुलीला तिच्या पुढील शिक्षणासाठी अमेरिकेला जायचे आहे पण आर्थिक परिस्थिती ही सर्वात मोठी समस्या आहे. या चित्रपटात शक्ती कपूर एका श्रीमंत व्यक्तीच्या भूमिकेत आहे जो पूनम पांडेला भेटतो.

हे वाचा:   Bigg Boss OTT 2: ‘या’ सदस्यानं बिग ओटीटीच्या घरातला सांगितला भयानक अनुभव, म्हणाला ; “न'र'का'तू'न बाहेर आलो”,

शक्ती कपूर आणि पूनम पांडेसोबत जबरदस्त बोल्ड सीन केले. या चित्रपटात अधिक बोल्ड आणि सिझलिंग S*X दृश्ये होती. शक्ती कपूरने तिच्यापेक्षा ३९ वर्षांनी लहान असलेल्या पूनम पांडेसोबत एक बोल्ड सीन केला होता, ज्यावर सर्वांनी खूप टीका केली होती. एवढेच नाही तर पूनमच्या प्रत्येक भागात हा अभिनेता किस करताना दिसणार आहे.

Leave a Reply