50 कोटी रुपयांच्या संपत्ती ची मालकीण आहे सपना चौधरी, वयाच्या ८ व्या वर्षी वडील गमावल्यानंतर स्टेजवर करू लागली डान्स.

मनोरंजन

हरियाणवी नृत्यांगना आणि अभिनेत्री सपना चौधरी हिने आपल्या लखलखत्या अभिनयाने सर्वांची मने जिंकली आहेत. काही वर्षे मागे जाऊन, सपना एक अनामिक जीवन जगत होती, जरी ती तिच्या धमाल नृत्यामुळे खूप चर्चेत होती. एकाएकी तिने देशभरात आपल्या डान्सने सगळ्यांनाच आपले रसिक बनवले.

   

सपना चौधरी एकेकाळी साध्या आणि मध्यमवर्गीय कुटुंबातली होती, पण आज ती आपल्या कौशल्याच्या जोरावर विलासी जीवन जगत आहे. त्याच्याकडे लाखो चाहत्यांचे सांत्वन आणि प्रेम आहे. सपनाला पाहण्यासाठी चाहत्यांची मोठी गर्दी होती. हे सर्व तिने आपल्या मेहनतीच्या जोरावर मिळवले आहे.

सपनाने कोणाच्याही मदतीशिवाय आपला ठसा उमटवला आहे. त्याच्या यश आणि लोकप्रियतेमागे अनेक वर्षे आहेत. सपनाने आपल्या करिअरची सुरुवात स्टेज शोमध्ये डान्सने केली होती. हे काम त्यांनी अगदी लहान वयातच करायला सुरुवात केली. नृत्यासोबत सपना गाणीही गाते.

हे वाचा:   6 मुलांचे वडील असूनही धर्मेंद्र या अभिनेत्रीसोबत हॉटेलमध्ये तशा अवस्थेत सापडले, पाहून सर्वांचा उडाला गोंधळ....

सपनाला लहानपणापासूनच दु:खाचा सामना करावा लागला. ती अवघ्या आठ वर्षांची असताना तिच्या डोक्यावरून वडिलांची सावली हरवली. 25 सप्टेंबर 1990 रोजी हरियाणातील रोहतक येथे जन्मलेल्या सपनाचे संगोपन तिच्या आईने केले. सपनाचे खरे नाव ‘सुष्मिता’ आहे हे फार कमी लोकांना माहीत असेल. पण त्याच्या आईने नंतर त्याचे नाव ‘सपना’ ठेवले.

सपनाला स्टेज शोसाठी थोडे पैसे मिळायचे पण कालांतराने तिचे व्हिडिओ व्हायरल होऊ लागले. तिच्या नृत्याने ती देशभर लोकप्रिय झाली. आज परिस्थिती अशी आहे की सपना चौधरी एका स्टेज शोमधून 25-50 लाख रुपये कमावते. दुसरीकडे, जर आपण तिच्या एकूण संपत्तीबद्दल बोललो तर ती आज 50 कोटी रुपयांच्या मालमत्तेची मालक आहे.

सपना चौधरी विलासी जीवन जगते. करोडो रुपयांच्या मालमत्तेची मालकीण असलेल्या सपनाकडे आलिशान आणि महागडी वाहनेही आहेत. त्याच्या कार कलेक्शनमध्ये OD Q7, Ford आणि BMW 7 Series सारखी वाहने आहेत.

हे वाचा:   बालिका वधूमधील आनंदी बहू मोठी झाली, दिसते आता इतकी सुंदर.. तिचे सुंदर पाहून लोकांच्या हृदयाचे ठोके वाढू लागले आहेत.

सपनाचेही एक आलिशान घर आहे ज्यात ती तिच्या कुटुंबासह राहते. तुम्हाला सांगतो की, स्टेज शो करण्याव्यतिरिक्त सपना अनेक टीव्ही शोमध्येही दिसली आहे. ती बिग बॉसचा भागही राहिली आहे. जेव्हा ती अधिक लोकप्रिय झाली.

सपनाने बॉलिवूडमध्येही काम केले आहे. तिने ‘दोस्ती के साइड इफेक्ट्स’, ‘नानू की जानू’ आणि ‘जर्नी ऑफ भांगओव्हर’ या बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

सपनाच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल सांगायचे तर, तिच्या पतीचे नाव वीर साहू आहे. लॉकडाऊनमध्ये दोघांनी गुपचूप लग्न केले. दोघेही आता एका मुलाचे आई-वडील आहेत. सपनाने आपल्या मुलाचे नाव ‘पोरस’ ठेवले आहे.

Leave a Reply