कुत्र्याला फिरवण्यासाठी बाहेर पडली अरबाज खानची २२ वर्षे लहान गर्लफ्रेंड, लोक म्हणाले; कुत्राच तुला फिरवायला …

मनोरंजन

बॉलिवूड अभिनेता अरबाज खानची गर्लफ्रेंड जॉर्जिया एंड्रियानी नुकतीच पापाराझींच्या कॅमेऱ्यात कैद झाली. यादरम्यान ती तिच्या कुत्र्याला मुंबईच्या रस्त्यावर फिरताना दिसली. जॉर्जियाला पाहताच पापाराझींनी त्यांचे कॅमेरे त्यांच्याकडे वळवले.

   

जॉर्जियाचे फोटो सोशल मीडियावर चर्चेत आहेत, ज्यात सलवार सूटमध्ये दिसणारी जॉर्जिया मुंबईच्या रस्त्यावर कुत्रा फिरत आहे. लोकांनी त्यांचा खूप आनंद घेतला असला तरी. जॉर्जियाचे व्हिडिओ आणि फोटो सोशल मीडियावर चर्चेत आहेत.

सोशल मीडियावर सलवार सूटमध्ये जॉर्जियाची देसी स्टाइल पाहून लोकांनी तिची खूप प्रशंसा केली. कारण ती अनेकदा हॉट आणि बोल्ड स्टाईलमध्ये दिसली आहे. बहुतेक जॉर्जिया कमी कपड्यांमध्ये दिसते. जरी अनेकांनी त्यांचा आनंद घेतला. अनेक युजर्सनी कमेंट्समध्ये कुत्रा फिरत आहे किंवा कुत्रा फिरत आहे असे सांगितले.

हे वाचा:   या सुप्रसिद्ध कॉमेडियन ची पत्नी आहे खूपच सुंदर; फोटो पाहून तुम्हीही पडाल तिच्या प्रेमात.!

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, ती तिच्या कुत्र्यासोबत मुंबईच्या रस्त्यावर दिसण्याची ही पहिली वेळ नव्हती. तो अनेकदा त्याच्या कुत्र्यासोबत दिसतो. पण यावेळी त्यांची शैली खास होती. आकाशी रंगाच्या सूटमध्ये दिसणार्‍या जॉर्जियाला तिच्या कुत्र्याने अचानक ओढून नेले. हे पाहून युजरला चांगलीच मजा आली.

एका यूजरवर कमेंट करताना त्याने लिहिले की, ‘कुत्रा फिरतोय की हा कुत्रा’. दुसऱ्याने कमेंटमध्ये लिहिले की, ‘हे लोक मुलांना घरी सोडू शकतात पण कुत्र्यांना नाही’. त्याच वेळी, जॉर्जियाबद्दल एकाने लिहिले की, ‘ती म्हातारी आणि थकलेली दिसत आहे, सर्व मेकअप आश्चर्यकारक आहे. सर्व वास्तव मेकअपशिवाय बाहेर येते.

अनेकांना अरबाज खानची गर्लफ्रेंड जॉर्जिया कॅटरिना कैफ तर काहींना नोरा फतेही आवडतात. एका यूजरने लिहिले की, ‘ही अभिनेत्री कोण आहे’. तर कोणी कमेंट करत ‘ही कतरिना कैफ आहे’ असं लिहिलं. त्याच वेळी, एकाने जॉर्जियाला कतरिना आणि नोरा या दोघींना ‘अर्धी कतरिना आणि अर्धी नोरा दिसत आहे’ असे सांगताना कमेंट केली.

हे वाचा:   सलमान खान आणि करिश्मा कपूर लवकरच एकमेकांशी लग्न करणार आहेत, पाहा लग्नाच्या तयारीचे काही फोटो..

जॉर्जिया मूळचा इटलीचा आहे. तो एक मॉडेल आहे. जरी ती बर्याच काळापासून भारतात राहत आहे. जॉर्जिया सुमारे 33 वर्षांची आहे. ती अनेकदा तिचा बोल्डनेस आणि हॉटनेस सोशल मीडियावर दाखवते. इन्स्टावर 10 लाखांहून अधिक लोक त्याला फॉलो करतात.

अरबाज खानने 2017 मध्ये मलायका अरोरासोबत घटस्फोट घेतला होता. घटस्फोटानंतर अरबाज खानचे नाव जॉर्जियासोबत जोडले जात आहे. दोघांना अनेकदा एकत्र पाहिले जाते. दोघेही अनेकदा उघडपणे एकमेकांवर प्रेम व्यक्त करताना दिसतात.

Leave a Reply