गायक जुबिन नौटियालला अटक होणार का? या पोस्टरमुळे खळबळ उडाली, लोक म्हणाले- लाजिरवाणे

मनोरंजन

अनेक हिट गाण्यांना आवाज देणारा लोकप्रिय गायक जुबिन नौटियाल एका मोठ्या संकटात अडकल्याचे दिसत आहे. त्यांच्यावर अटकेचा धोका निर्माण झाला आहे. खरे तर जुबिन नौटियाल यांच्याबाबत सोशल मीडियावर सातत्याने मागणी होत आहे की, त्यांना अटक करण्यात यावी. पण शेवटी कारण काय? काय प्रकरण आहे ते मी तुम्हाला सांगतो

   

खरं तर, जुबिन नौटियालच्या पुढील लाइव्ह कॉन्सर्टच्या आधी समस्या निर्माण झाल्या आहेत. सोशल मीडियावर लोक झुबिनच्या अटकेची मागणी करत आहेत. एका खास कारणामुळे या गायकाला प्रचंड ट्रोल केले जात आहे. त्याच्या अटकेबाबत एकामागून एक ट्विट होत असून झुबिन ट्विटरवर ट्रेंड करू लागला.

ArrestJubinNautiyal सध्या ट्विटरच्या शीर्षस्थानी ट्रेंड करत आहे. पण लोक जाणून घेण्याचा प्रयत्न करत आहेत की त्यांनी असा कोणता गुन्हा केला आहे की हात धुवून लोक मागे पडले आहेत. तर आम्ही तुम्हाला माहितीसाठी सांगतो की, जुबिन नौटियालच्या पुढच्या कॉन्सर्टचे पोस्टर समोर येताच त्यावर गदारोळ झाला.

हे वाचा:   'कॉमेडी सर्कस'ची 'गंगूबाई' आठवतेय.?, ती तुटलेल्या दातांनी १२ भाषा बोलायची, पहा सध्याचे तिचे काही फोटो....

‘रता लांबियाना’, ‘दिल गल्ती कर बैठा है’, ‘तुम ही आना’, ‘लूट गए’, ‘बेवफा तेरा मासूम चेहरा’ यांसारखी सुपरहिट गाणी गाणाऱ्या झुबिनची पुढील मैफल करणाऱ्या आयोजकाचे नाव. , असा खुलासा झाला आहे. यानंतर लोकांनी झुबिनची खरडपट्टी काढली आहे. आयोजक जय सिंग (रेहान सिद्दीकी) हा भारताचा वॉन्टेड गुन्हेगार असल्याचा दावा ट्विटर युजर्स करत आहेत.

जयसिंग (रेहान सिद्दीकी) ने त्याच्या सोशल मीडियावरून अलीकडील पोस्ट शेअर केली आणि जुबिनच्या कॉन्सर्टसाठी ह्यूस्टन (यूएसए) येथे येत असल्याची माहिती दिली. जयसिंगच्या पोस्टला लोक खूप शेअर करत आहेत. हे संपूर्ण प्रकरण रेहान सिद्दीकीच्या नावाशी संबंधित आहे.

लोक म्हणत आहेत की भारताचे पोलीस 30 वर्षांपासून या व्यक्तीचा शोध घेत आहेत. हा वॉन्टेड गुन्हेगार आहे. लोकांनी दावा केला आहे की जयवर अमली पदार्थांच्या तस्करीपासून खलिस्तानला पाठिंबा देण्यापर्यंतचे गंभीर आरोप आहेत. याशिवाय त्याच्या वायर्स आयएसआय या दहशतवादी संघटनेशीही जोडल्या गेल्याचे बोलले जात आहे. अशा परिस्थितीत एका वादग्रस्त व्यक्तीने आयोजित केलेल्या कार्यक्रमात झुबिनच्या निमंत्रणावरून गदारोळ झाला.

हे वाचा:   'करीना' कपूरने 'विद्या बालन'वर केली अत्यंत 'घा"णेर"डी' टिप्पणी, "म्हणाली ती जाडी...."

या कारणामुळे ट्विटरवर लोक झुबिनच्या अटकेची मागणी करत आहेत. लोक झुबिनवर देशद्रोह्यांच्या मैफिली केल्याचा आरोप करत आहेत. हे देशाच्या विरोधात आहे

या व्यक्तीने आयोजित केलेल्या कॉन्सर्टमध्ये अरिजित सिंगही आल्याचे लोक सांगत आहेत. लोक त्यांनाही या प्रकरणात ओढत आहेत.

Leave a Reply