सैफ-तैमूरसोबतचा ‘ब्रह्मास्त्र’ पाहून निघालेली करीना कपूर झाली ट्रोल, लोक म्हणाले- चेहरा सांगतोय कि काय …

मनोरंजन

आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूरचा ब्रह्मास्त्र चित्रपटगृहात प्रदर्शित झाला आहे. या चित्रपटाने पहिल्याच दिवशी जबरदस्त कमाई करून सर्व रेकॉर्ड मोडले. मात्र ब्रह्मास्त्रला सोशल मीडियावर फारसे चांगले रिव्ह्यू मिळत नाहीत.

   

बहिष्काराचा ट्रेंड आधीच सुरू होता, त्यामुळे प्रेक्षकांच्या संमिश्र प्रतिसादाने निर्मात्यांच्या अडचणीत भर पडली आहे.पहिल्या दिवशी रणबीर कपूरची चुलत बहीण करीना कपूर चित्रपट पाहण्यासाठी आली होती. यावेळी त्याच्यासोबत सैफ आणि तैमूरही उपस्थित होते. थिएटरमधून बाहेर पडताना करीना कोणाशीही बोलली नाही किंवा तिने या चित्रपटाबद्दल कोणतीही प्रतिक्रिया दिली नाही.

ती हॉलमधून निघून थेट तिच्या गाडीकडे गेली. करिनाचा हा दृष्टिकोन पाहिल्यानंतर तिला सोशल मीडियावर प्रचंड ट्रोल केले जात आहे. लोक म्हणत आहेत मॅडम आता काय म्हणतील, त्यांनीच बहिष्कार टाकला आहे.

हे वाचा:   मोहब्बतें चित्रपटातील ही सुंदर अभिनेत्री आठवते का..बघा आता कशी दिसते..सध्या दोन मुलांची आई असून देखील अजूनही ती इतकी हॉ ट..

पापाराझी करीना कपूर आणि सैफ अली खान यांना सतत आवाज देत होते की ते चित्रपटाबद्दल काही प्रतिक्रिया देतील, परंतु करिना एक शब्दही बोलली नाही. आता लोक त्यांचा सोशल मीडियावर आनंद घेत आहेत. एकाने लिहिले – चित्रपट फारच बेकार आहे असे वाटले, मग तो काही बोलला नाही.

तर एकाने करीना आणि आलियाच्या विधानाची आठवण करून दिली ज्यात त्यांनी म्हटले होते की ‘तुम्हाला आवडत नसेल तर आमचा चित्रपट पाहू नका’, त्याला लिहिले – आमचा चित्रपट पाहू नका, आम्ही स्वतः पाहू.11 ऑगस्ट रोजी प्रदर्शित झालेला आमिर खान आणि करीना कपूरचा लाल सिंग चड्ढा हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर फ्लॅट पडला.

या वर्षातील सर्वात खराब फ्लॉपच्या यादीत या चित्रपटाचा समावेश आहे. ‘लाल सिंह चड्ढा’ रिलीज होण्यापूर्वी करिनालाही सोशल मीडियावर जबरदस्त बहिष्काराला सामोरे जावे लागले होते. अलीकडेच, चित्रपट निर्माते प्रकाश झा यांनीही आमिर खानला चित्रपट फ्लॉपचा दोष दिला होता आणि त्यांनीही चित्रपटाची कथा बोगस असल्याचे म्हटले होते.

Leave a Reply