मुकेश अंबानी यांनी अमेरिकेत खरेदी केले कोट्यावधींचे हॉटेल ,आतून दिसते राजमहलापेक्षाही खूप आलिशान

मनोरंजन

मुकेश अंबानी हे केवळ भारतातीलच नव्हे तर जगभरात प्रसिद्ध नावांपैकी एक आहे, यामागचे कारण म्हणजे मुकेश अंबानी यांच्याकडे संपत्ती आणि प्रसिद्धी आहे.मुकेश अंबानी केवळ करोडपतीच नाही तर अब्जाधीशही झाले आहेत.

   

दिवस-रात्र दिवसेंदिवस हे नाव स्पर्श करत आहेत. heights, ज्यानंतर मुकेश अंबानी देखील खूप श्रीमंत होत आहेत आणि मुकेश अंबानी यांचे नाव जगातील अब्जाधीशांपैकी एक आहे.

मुकेश अंबानी यांची अनेक देशांत वेगवेगळ्या ठिकाणी भरपूर मालमत्ता आहे.मुकेश अंबानी यांचे इटली आणि मुंबई या दोन्ही ठिकाणी त्यांचे स्वतःचे आलिशान घर असून ते कुटुंबासह राहतात, याशिवाय त्यांचे अनेक देशांमध्ये वेगवेगळे व्यवसाय सुरू आहेत.अलीकडेच बातम्या आल्या आहेत. मुकेश अंबानी यांनी अमेरिकेत करोडो रुपयांचे नवीन हॉटेल खरेदी केले आहे.

हे वाचा:   कॉलेजची फी भरण्यासाठी “ही” अभिनेत्री स्वताचे श’रीर वि’क’त होती..म्हणाली “परीक्षा फी भरण्यासाठी सर सोबत..”

हे हॉटेल फाइव्ह स्टारच्या श्रेणीत येते, त्यामुळे ते खूप महाग आहे, त्यांनी अमेरिकेतील न्यूयॉर्कमध्ये हे हॉटेल खरेदी केले आहे आणि त्यामुळेच हे हॉटेल इतके महाग आहे, त्यांनी या हॉटेलचे 750 कोटी रुपये दिले आहेत. आता यावरून अंदाज येतो.त्यांच्याकडे किती संपत्ती आहे?

मुकेश अंबानींच्या हॉटेलचे नाव मँडरिन ओरिएंटल हॉटेल आहे आणि न्यूयॉर्क शहराच्या मध्यभागी असल्यामुळे हे हॉटेल खूप प्रसिद्ध झाले आहे. मुकेश अंबानी आणि नीता अंबानी अनेकदा त्यांच्या लक्झरी वस्तूंमुळे सोशल मीडियावर चर्चेत असतात. यावेळी मुकेश अंबानींनी एक असे काम केले आहे, ज्यामुळे ते चर्चेत आहे.

हेडलाईन्समध्ये कायम आहे आणि पंचतारांकित हॉटेल असले तरी मुकेश अंबानींनी खरेदी केलेल्या हॉटेलचा फोटो पाहण्यासाठी सर्वांचीच उत्सुकता लागली आहे. यामुळे ते खूप आलिशान आहे आणि म्हणूनच ते इतके महाग विकते. .

Leave a Reply