या 5 जणांसोबत होते सारा अली खानचे संबंध, एका सोबत चे खाजगी फोटो लीक, झाली होती बेकाबु …

मनोरंजन

सारा अली खानचे या 5 पुरुषांसोबत होते संबंध, एकाचे खाजगी फोटो लीक: बॉलिवूड इंडस्ट्रीची प्रसिद्ध अभिनेत्री सारा अली खानने अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. विशेष म्हणजे, सारा अली खान ही हिंदी सिनेसृष्टीतील प्रसिद्ध अभिनेत्री अमृता सिंग आणि सैफ अली खान यांची मुलगी आहे.

   

साराने आपल्या करिअरची सुरुवात ‘केदारनाथ’ या चित्रपटातून केली होती आणि आतापर्यंत ती ‘लव्ह आज कल’, ‘सिम्बा’, ‘कुली नंबर वन’ सारख्या अनेक चित्रपटांमध्ये दिसली आहे. तुम्हाला सांगतो की सुरुवातीपासून आतापर्यंत सारा अली खानने अनेकांना डेट केले आहे. चला तर मग जाणून घेऊया सारा अली खानने आतापर्यंत कोणाला डेट केले आहे?

सारा अली खानचे नाव सर्वप्रथम प्रसिद्ध अभिनेता कार्तिक आर्यनसोबत जोडले गेले होते, असे म्हटले जाते की या दोघांनी खूप दिवसांपासून एकमेकांना गुपचूप डेट केले होते. त्यांचे फोटो सोशल मीडियावर चर्चेत होते. इतकंच नाही तर सारा अली खान जेव्हा कॉफी विथ करणमध्ये पोहोचली तेव्हाही तिने कार्तिक आर्यनला डेट करण्याची इच्छा असल्याचा खुलासा केला होता. यानंतर सारा अली खानचे काही वैयक्तिक फोटोही व्हायरल झाले ज्यामध्ये सारा अली खानच्या गळ्यावर लव्ह बाईट्स दिसल्या. मात्र, त्यानंतर दोघेही एकमेकांपासून दूर गेले.

हे वाचा:   या प्रसिद्ध खलनायकाची पत्नी दिसते इतकी सुंदर...फोटो पाहून सर्वाना आश्चर्य वाटते..

यानंतर सारा अली खानचे नाव प्रसिद्ध अभिनेता सुशांत सिंग राजपूतसोबतही जोडले गेले. ‘केदारनाथ’ चित्रपटात काम करताना या दोघांमधील जवळीक वाढली होती, असे म्हटले जाते. यानंतर दोघेही एकमेकांच्या जवळ आले आणि त्यानंतर सोशल मीडियावर त्यांच्या फोटोंचीही चर्चा झाली. मात्र, आता सुशांत सिंग राजपूत या जगात नाही.

बॉलिवूडचे प्रसिद्ध अभिनेता अनिल कपूर यांचा मुलगा हर्षवर्धन कपूरसोबतही सारा खूप चर्चेत होती. या दोघांनी गुपचूप एकमेकांना डेट केले होते आणि अनेक पार्ट्यांमध्ये ते एकत्र दिसले होते. मात्र साराने यावर कधीही कोणतेही वक्तव्य केले नाही.

सुप्रसिद्ध अभिनेता शाहिद कपूरचा धाकटा भाऊ ईशान खट्टरही त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत आला आहे. अनन्या पांडेशिवाय त्याचे नाव सुप्रसिद्ध अभिनेत्री सारा खानसोबतही जोडले गेले आहे. असे म्हटले जाते की सारा आणि ईशान खट्टर एकमेकांना डेट करतात परंतु सार्वजनिकरित्या ते एकमेकांना नेहमीच आपले मित्र म्हणत.

हे वाचा:   अनेक पुरुषांसोबत लफडी करूनही एकटी का आहे तब्बू.? , लग्न न करण्याचं हे आहे कारण....

इंडस्ट्रीत येण्यापूर्वी सारा अली खान वीर पहारियाला डेट करत होती. या दोघांचे अनेक फोटो सोशल मीडियावर चर्चेत राहिले, मात्र त्यानंतर सारा अली खान फिल्मी दुनियेत व्यस्त झाली, त्यानंतर तिने वीर पहारियापासूनही दुरावले

Leave a Reply