अंजली अरोराने बाथरूममध्ये कपडे काढून केला डान्स , पाहा नवीन व्हिडिओ व्हायरल

Uncategorized

टीव्ही स्टार आणि अभिनेत्री अंजली अरोरा एका नवीन गाण्याने कमबॅक करत आहे. ‘सैयां दिल में आना रे’च्या यशानंतर ‘लॉकअप’ आणि ‘कच्चा बदाम’ या चित्रपटातून प्रसिद्धी मिळवणारी अभिनेत्री अंजली अरोरा आता तिच्या नव्या गाण्याने लोकांची मने जिंकत आहे.

   

अभिनेत्री अंजली अरोरा ‘सजना है मुझे’ गाण्याच्या तालावर नाचताना दिसत आहे. हे गाणे आशा भोसले यांनी गायले होते आणि सौदागर चित्रपटात दाखवले होते.

पण हे गाणे गौरव दासगुप्ताने आधुनिक ट्विस्ट देऊन रिक्रिएट केले आहे. या गाण्याच्या रोमँटिक ट्रॅकला गायिका श्रुती राणेने आपला मधुर आवाज दिला आहे. या आवृत्तीचे बोल सँडी तनेजा यांनी दिले आहेत.

अंजली अरोरा ‘सजना है मुझे’च्या म्युझिक व्हिडिओमध्ये सुंदर दिसत आहे. या गाण्यात ती अतिशय सुंदर वेशभूषेत दिसत आहे. तिने दागिन्यांनी सजलेली लाल रंगाची सुंदर साडी परिधान केली आहे. या दरम्यान ती तिच्या खेळकर अभिनय मोठ्या सहजतेने दाखवताना दिसत आहे.

अंजली अरोरा हिने अनेक म्युझिक व्हिडिओंमध्ये तिची बोल्ड स्टाईल दाखवली आहे. पण ‘सजना है मुझे’ या गाण्यावर काम केल्यानंतर ते म्हणाले की, हे माझे सर्वात आवडते गाणे आहे, या गाण्यासाठी मी सर्वकाही दिले आहे. त्या लोकांनी माझी मेहनत बघावी आणि मी त्यांच्या प्रतिसादाची वाट पाहत आहे. मला आशा आहे की प्रेक्षकांना ते आवडेल आणि हिट होईल.

संगीतकार गौरव दासगुप्ता यांनी अनेक बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये गाणी दिली आहेत. तेरे दो नैना, सायोनी आणि अलीकडच्या डायनामाइट सारख्या एकेरी हिट चित्रपटातही त्यांनी काम केले आहे. दस कहानी, द बिग बुल, काबिल, भुज अशा अनेक मोठ्या चित्रपटात त्यांनी काम केले आहे.

हे वाचा:   डीप नेक अन् बॅकलेस गाऊन झेपेना ! सिड-कियाराच्या रिसेप्शनला जिनिलिया वहिनी ट्रोल

मला या गाण्यात काहीतरी वेगळं करायचं असल्याचं त्याने सांगितलं. मी ट्रॅकचे साधेपणा आणि सौंदर्य लक्षात घेऊन अपडेट केले आहे. त्याशिवाय गायिका श्रुती राणीलाही माझी दृष्टी समजली आणि अंजली सेटवर रॉकस्टार होती.

Leave a Reply