‘अक्षय कुमार’सोबत काम करण्यासाठी पूर्ण कपडे काढायला तयार झाली होती ‘ही’ प्रसिद्ध अभिनेत्री, आणि शेवटी खरंच काढले होते..

Uncategorized

2005 मध्ये बॉलिवूड करिअरची सुरुवात करणाऱ्या चित्रागंदाने अक्षयसोबत पहिला चित्रपट केला होता. चित्रगंदा सुरुवातीला इंटिमेट सीन देण्यास घाबरली होती. चित्रा रोमँटिक सीन देताना थोडी अस्वस्थ वाटायची आणि कधी कधी अशा सीनसाठी नकारही देत ​​असे.

   

चित्रागंदा इतकी लाजाळू मुलगी होती की, असे सीन करायला तिला खूप लाज वाटायची आणि त्यासाठी ती चित्रपटांच्या ऑफर्स नाकारायची. एकदा तिला नवाजुद्दीन सिद्दीकीसोबत रोमँटिक सीन द्यायचा होता, पण तिने त्याला नकार दिला. पण तुम्हाला माहीत आहे का? मग काय झाले, ज्यामुळे तिने अक्षयसोबत कपडे उतरवण्यासही होकार दिला.

वास्तविक, चित्रगंदा आणि अक्षय 2005 मध्ये ‘देसी बॉईज’ या चित्रपटात एकत्र दिसले होते. अक्षय लायब्ररीत पुस्तक वाचत असताना चित्रगंदा तिथे येते आणि अक्षयसमोर एक आव्हान ठेवते आणि अक्षयला सांगते की तो पुस्तक वाचत असताना तू जसे जसे पुस्तक वाचशील तसे एक-एक करून मी. सर्व कपडे काढेल.

हे वाचा:   अभिनेत्री ज्या लग्नाआधीच होत्या Pregnant, यादीतील नावं आश्चर्यचकीत करणारी

हा सीन आजही सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. सीनमध्ये चित्रागंदा अक्षयला प्रश्न विचारत राहिली आणि अक्षय उत्तरे देत राहिला आणि त्याचवेळी चित्रागंदानेही तिच्या अंगावरून एक एक करून कपडे काढले. आजही हा सीन सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे.

अक्षयसोबत आलेल्या चित्रगंदाचा हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर चांगलाच गाजला होता. चित्रगंदाच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर, चित्रगंडाने अलीकडेच तिच्या वैवाहिक जीवनातून घटस्फोट घेतला आहे आणि ती अविवाहित जीवन जगत आहे.

नवाजुद्दीन सिद्दीकीसोबत इंटिमेट सीन करण्यास नकार देणाऱ्या अभिनेत्री चित्रागंदाने अक्षयसोबत इतके बोल्ड सीन दिले की ती सर्वांच्या डोळ्यात आली, पण सध्या चित्रगंदा बॉलिवूडच्या लाइम-लाइटपासून दूरच राहिली आहे, आणि गेली अनेक वर्षे. चित्रपटातही पाहिले नाही.

Leave a Reply