साराने सांगितले सैफ आणि अमृताच्या कारनामे, म्हणाली मेरी माँ हाथ ऊपर कर चिल्ला रही थी और अब्बा…

Uncategorized

सारा अली खान ही बॉलिवूडमधील नवीन अभिनेत्रींपैकी एक आहे. जिच्यामुळे रोज हेडलाईन्स बनतात. सारा अली खानसारख्या अभिनेत्रींना बातम्यांमध्ये राहण्यासाठी चित्रपटांची गरज नसते. कारण त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याच्या आणि अनेकदा बातम्याही बनतात. खरे तर याचे कारण म्हणजे सारा अली खान तिच्या वैयक्तिक आयुष्याशी निगडित किस्से सार्वजनिक करण्यास कधीच कमी पडत नाही.

   

अलीकडेच सारा अली खानने तिचे वडील सैफ अली खान आणि आई अमृता सिंग यांच्याशी संबंधित एक मजेदार किस्सा सर्वांसोबत शेअर केला आहे. सारा अली खानने सांगितले की तिचे आई-वडील एका कॉमन फ्रेंडसोबत कसे विनोद करतात.

अमृता आणि सैफ एकत्र असतानाचा हा किस्सा:

सारा अली खान तिचे वडील सैफ आणि आई अमृता यांची गोष्ट सांगत होती, जेव्हा दोघांचे लग्न झाले होते आणि ते एकमेकांपासून वेगळे झाले नव्हते. सारा सांगते की, त्यावेळी तिची खास मैत्रीण नीलू मर्चंट असायची, त्यांना धमकावण्याच्या उद्देशाने दोघेही त्यांच्या चेहऱ्यावर बूट पॉलिश लावून त्यांच्या खोलीत गेले.

हे वाचा:   रितेश देशमुख-जिनिलीयाचा ‘वेड’ चित्रपट पाहा फक्त ९९ रुपयांत, कधी आणि कुठे? जाणून घ्या

सारा ती गोष्ट आठवते आणि म्हणते – ‘जेव्हा माझे वडील सैफ यांनी दार उघडले, माझ्या आईला खोलीत ठेवले आणि दरवाजा बंद केला, तेव्हा माझी आई आता नीलू मर्चंटच्या बेडरूममध्ये उभी होती. रात्र झाली असल्याने नीलू तिच्या नवऱ्यासोबत शांत झोपली होती.

पण आईला पाहताच दोघेही जोरजोरात किंचाळू लागले, नीलूच्या नवऱ्याने माझ्या आईला गोळी मारली असेल, मग आईने हात वर करून स्वत:ला सावरले आणि जोरात ओरडली, गोळी मारू नका, मी डिंगी आहे.

सारा म्हणते की, “माझे आई-वडील कसे दिसत असावेत आणि चेहऱ्यावर बूट पॉलिश लावल्यानंतरचे दृश्य काय असावे या विचाराने मी हसते. उल्लेखनीय आहे की, सैफ अली खानने 1991 मध्ये अभिनेत्री अमृता सिंगसोबत लग्न केले होते. त्यांच्या लग्नापासून त्यांना दोन मुले झाली, त्यांची नावे सारा अली खान आणि इब्राहिम अली पतौडी होती.

हे वाचा:   “…म्हणून मी गेली अनेक वर्ष मोठ्या पडद्यापासून दूर राहिले”; मलायका अरोराने सांगितलं खर कारण

दोघांचे लग्न केवळ 13 वर्षे टिकले असले तरी नंतर एकमेकांच्या कुरबुरीमुळे दोघेही एकमेकांपासून वेगळे झाले. विशेष म्हणजे अमृता सिंग सैफ अली खानपेक्षा 12 वर्षांनी मोठी होती. लग्नाच्या वेळी सैफ फक्त 20 वर्षांचा होता, तर अमृताने त्या वेळी 32 वर्षांचा टप्पा गाठला होता. या दोघांच्या विभक्त झाल्यानंतर मुलांचे संगोपन अमृता सिंगने केले.

Leave a Reply