पॅन्ट न घालता सासू आणि पती रणबीर सोबत दिसली प्रेग्नेंट आलिया,ड्रेस मुळे लोकांनी केले ट्रोल

मनोरंजन

बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री आलिया भट्ट सध्या प्रेग्नेंसीचा आनंद घेत आहे. तिच्या ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटाला मिळालेल्या यशाबद्दल ति खूप आनंदी आहे. याशिवाय आलिया भट्ट सोशल मीडियावरही खूप सक्रिय असते आणि सुंदर फोटो शेअर करत असते. आता दरम्यान, तिचे काही ताजे फोटो सोशल मीडियावर वेगाने व्हायरल होत आहेत, ज्यामध्ये ती वन पीस ड्रेस परिधान करताना दिसत आहे. यादरम्यान आलियाचा लूक अनेकांना आवडला आणि अनेकांनी तिला ट्रोलही केले. पाहूया आलियाचे ताजे फोटो

alia bhatt

व्हायरल झालेल्या फोटोमध्ये आलिया भट्ट तिचा पती रणबीर कपूर आणि सासू नीतू कपूरसोबत मुंबईच्या रस्त्यांवर दिसत आहे. यादरम्यान या तिघांना एकत्र पाहून चाहत्यांना खूप आनंद झाला. याशिवाय या तिघांचा एक व्हिडिओ देखील सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये नीतू कपूर रणबीरला आलियाला हाताळण्यास सांगत आहे.

यादरम्यान रणबीर लगेच आईची आज्ञा पाळतो आणि आलियाचा हात हातात घेतो, जेणेकरुन तिला पायऱ्या उतरण्यास कोणतीही अडचण येऊ नये. मात्र, लगेच आलिया म्हणते, मी ठीक आहे. आलिया रणबीरचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत असून चाहते त्यावर प्रतिक्रिया देत आहेत. मात्र, काही लोकांनी आलियाला तिच्या कपड्यांवरून ट्रोल केले.

हे वाचा:   ईशा अंबानीच्या लग्नात ऐश्वर्या रायने केला डान्स, व्हिडिओ पाहून रागाने लाल झाला सलमान…..

वास्तविक, यावेळी आलिया भट्टने काळ्या रंगाचा वन पीस परिधान केला होता. यादरम्यान, त्याने पेंट घातला नव्हती , ती फक्त शॉट्समध्ये दिसली , ज्यामुळे लोकांनी त्याच्यावर अश्लील कमेंट्स केल्या. एका युजरने कमेंट केली की, “अहो ती बॉटम घालायला विसरली.

याशिवाय अनेकांनी तीला कमेंट करून ट्रोल केले. विशेष म्हणजे आलिया आणि रणबीरचे एप्रिल २०२२ मध्ये लग्न झाले. यानंतर दोघांनी जूनमध्ये आपण आई-वडील होणार असल्याचा खुलासा केला होता. याआधी या दोघांनी जवळपास 6 वर्षे एकमेकांना डेट केले होते.

आलिया भट्टच्या कामाबद्दल सांगायचे तर, ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटाच्या यशानंतर ती तिच्या आगामी प्रोजेक्टबद्दल चर्चेत आहे. आलिया लवकरच ‘रॉकी और रानी की प्रेम कहानी’मध्ये दिसणार आहे ज्यामध्ये ती सुपरस्टार रणवीर सिंगसोबत दिसणार आहे. याशिवाय आलियाकडे ‘हार्ट ऑफ स्टोन’ ही हॉलिवूड मालिका आहे.

हे वाचा:   या मराठी आभिनेत्याच्या घरी आली आहे गोड बातमी झाली आहे दोन गोंडस जुळे मुले.!

रणबीर कपूरच्या तिथल्या कामाबद्दल सांगायचे तर, त्याच्याकडे ‘अॅनिमल’ हा चित्रपट आहे ज्यामध्ये तो दक्षिण इंडस्ट्रीतील सुप्रसिद्ध अभिनेत्री रश्मिका मंदान्नासोबत दिसणार आहे. याशिवाय रणबीरकडे आणखी एक चित्रपट आहे ज्यामध्ये तो अभिनेत्री श्रद्धा कपूरसोबत दिसणार आहे.

Leave a Reply